Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Galaxy Gear chính thức hỗ trợ Galaxy S4, S3 và Note 2 thông qua bản cập nhật Android 4.3

TDNC
23/10/2013 9:6Phản hồi: 283
Galaxy Gear chính thức hỗ trợ Galaxy S4, S3 và Note 2 thông qua bản cập nhật Android 4.3

Samsung hôm nay cho biết họ sẽ bắt đầu tung ra bản cập nhật Android 4.3 cho các máy S4, S3 và Note 2 để chúng có thể kết nối với chiếc đồng hồ thông minh Galaxy Gear, vốn trước đây chỉ có thể hoạt động với Note 3 và Note 10.1 bản 2014. Những máy tại Đức sẽ được cập nhật đầu tiên ngay trong tháng 10 này. Sau đó, đến cuối tháng sẽ có thêm một bản cập nhật khác để hỗ trợ tiếp các máy ít cao cấp hơn bao gồm S4 Mini, S4 Active, S4 Zoom và Mega 5.8,/6.3.

Đồng hồ Galaxy Gear sau khi kết nối với điện thoại sẽ cho phép bạn có thể thực hiện cuộc gọi ngay trên màn hình cảm ứng của nó, xem tin nhắn, thông báo và kể cả chụp hình với camera 1.9 MP tích hợp, ảnh chụp ngay sau đó sẽ được gửi đến điện thoại ngay lập tức.

Theo Engadget
283 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá mà hỗ trợ hết ngoài ss thì tốt. Vì nên mở rộng thị trường
lesud
TÍCH CỰC
10 năm
@congzing Xin can, con Ghẻ này xấu mù. Thử hỏi ngoài Sam fan ra có mấy ai dũng cảm đeo cái của nợ này :lol:
@lesud SAM FAN LÀ SÀM LÀ XÀM FAN ĐÓ :p
Nhanh phết nhỉ. Anh sam dạo này biết chăm sóc người dùng ghê
dracula_bg
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tú tầu căn bản là muốn đẩy mạnh doanh số thằng này lấy le, cơ mà thiết kế xấu vãi, nói thật là cho cũng không đeo chứ đừng nói bỏ tiền ra mua. đang đeo đồng hồ đẹp tự dưng dở hơi đi đeo con này trông chán vãi. thiết kế ngon tí nữa thì tuyệt.
@dracula_bg Công nhận, cái đồng hồ trông xấu quá. Hôm nọ qua TGDĐ mới cận cảnh em nó
@tú tầu SS luôn đi đầu trong việc update phiên bản Android mới nhất lên điện thoại của mình mà bạn.. Thân! 😁
Chuc mừng ae s3,note2
ngon ghê 😃
Note 2 chừng nào mấy Bác?
Mình thấy nó cũng được, giá tốt hơn nữa là xúc được rồi.
Sao samsung thiết kế tv đẹp thế mà mấy cái này thiết kế chán nhỉ
Lies
TÍCH CỰC
10 năm
@hienhp90 Mình cũng nghĩ thế =)) mấy cái TV Samsung nhìn đẹp chảy dãi, cơ mà đt thì có mấy cái ra hồn thôi, riêng cái Gear này thì quá cá xấu 😁
@hienhp90 XẤU VẬY CHỈ CÓ NGƯỜI XỨC KEO CHỐNG NHỤC MỚI DÁM ĐEO:p
@vankhoand Các anh nói quá, chưa xài cái đồng hồ này, định tối nay xem và mua tặng gấu, nghe nói thấy ghê quá, mình xài Ipad3, note1, laptop toshiba A995 s6094, giàn âm thanh Sony, máy lạnh Daikin, máy giặc LG, tivi SS plasma 4900, tv TCL...... Nói chung không phải khoe nhưng để các bạn thấy, cái nào tốt, vừa ý và hợp túi tiền thì dùng, vì nếu là fan thì mệt lắm vì phải chạy theo nó, vì vậy hãy làm người tiêu dùng thông minh, mình là ng trung lập, mong ném đá nhẹ tay nhé
Sunslayer
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vantruong_q12 Mình phải đăng nhập bằng cái iMac 21.5" - ME087ZP/A của mình để trong cái phòng đặt cái tivi Tóshiba 84L9300, gắn dàn máy lạnh âm trần dùng hệ thống điện smarthome của mình để like cho bạn. Nói không phải khoe chứ mình cũng thấy như bạn là phải sử dụng cái nào thích là được, chứ làm fan chắc chắc là rất mệt vì phải bám theo rất nhiều model, mình biết điều này đã làm fan của Vertu và Mobiado mấy lần rồi. :p:p:p:p
@Sunslayer Hehee, chúc ông bạn vui tính này vui vẻ nhé
Dùng đt đã quá đủ rồi cần gì thêm thiết bị android đeo tay này nữa nhỉ.
@aibantinh_toimua thế sao bác đi bộ là đủ rồi
cần gì xe máy vs lại oto

Sent from my ME173X using Tinhte.vn
sondauto10
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cũng rất đẹp, nếu mình có 1 em thì tốt 😃
xấu kinh, ko bằng 1 góc đt sony
@likespos thế giờ bạn muốn sao ...đai loại sony ko bằng đc samsung bạn có công nhận ko ...hay vẫn cho sony la màn hinh đẹp ..chê màn hinh sony thì ko bàng lòng cứ cho là đep hơn samsung ..hài ..
@huuthiem chuyện này có liên quan gì chuyện mh sony vs ss nhỉ mình phát hiện bác nói lúc này lúc khác thì mình nói thê thôi hay bác thốn
@likespos chẳng có gì mà thốn cả ..co gì đâu ,co gi đâu mà thôn 😃 hay thấy tôi chê bai sony bạn lại động lòng
@huuthiem nảy h tui chả liên quan gì chỉ thấy bác noi láo thì tôi nói thôi tự bác lôi chuyện mh vào ên thôi
baomaynem
ĐẠI BÀNG
10 năm
Khi ko chup anh 1.9 m goi den dien thoai chup anh 13m ko biet de lam gi
vuogpham
ĐẠI BÀNG
10 năm
@baomaynem để xem bạn ạ 😁
tuhai944
TÍCH CỰC
10 năm
@baomaynem DÙng cho chụp lén bác nhé. hoặc theo dõi hay nhiều khi chụp nhanh.
Dahaka321
TÍCH CỰC
10 năm
thích đồng hồ đeo tay loại cơ hơn, ko thích loại thông minh này cho lắm
Xài note 2 , mới vào hệ thống kiểm tra, sao vẫn chưa thâý bản cập nhật @@
@nhattruong12 MÌnh đang dùng đây !em note2 và em gear cũng kết hợp ok đó!không kém gì note 3 đâu
ngon rồi, hehehe, thế là lên đc 4.3 rồi k biết có gì hay k?
Pea's Cool
ĐẠI BÀNG
10 năm
hóng
ai thèm mua gear mà hỗ trợ làm gì
ditxanh
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chi can cap nhat ko them ho tro
@ditxanh Đây cũng thế ha ha .
Đồng hồ này gọi điện thì nghe bằng loa ngoài ah? Chả thấy hữu dụng j cả, cái màn hình bé tẹo đọc tn có mà đau mắt
note 2 đang ngóng bản cập nhập
Có lẽ mai sẽ có những bản cập nhật đầu tiên 😁 2 3 hôm nữa sẽ có bản cập nhật cho thị trường Việt Nam :D
Hy vong trong 1 tuần tới sẽ có bản Update lên 4.3 của Rom cook mình đang dùng cho e Note 2 yêu dấu :D
Kết anh Sam vì tốc độ update fw :3
ruaja92
TÍCH CỰC
10 năm
@trucchison ờ..nhanh ghê.. 4.4 sắp ra rùi...mới lên 4.3 nhanh thé
@ruaja92 Ngoài Nexus ra thì con nào hơn 1 năm tuổi rồi đc lên 4.3 rồi vậy bạn?

Sent from ©AndroidVietnam™®
@ruaja92 Bạn dùng 4.4 rồi à 😁
Cho mình hỏi những máy ra năm ngoái có mấy chục máy đã lên 4.3 rồi ạ?
Rảnh ghê.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019