Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Galaxy Nexus sẽ được root sẵn, phát hành ngày 17 tháng 11

bk9sw
4/11/2011 10:49Phản hồi: 161
161 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ulquiorra
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái giá sẽ đắt lắm đây
con đẻ của google có khác
sao ngon qúa vậy bà con
Leobillz
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trong các dòng dth của SS, riêng cá nhân mình chỉ thích thiết kế của Captivate, Vỏ kim loại, nhìn rất manly. Con này vỏ nhựa nữa thì hơi pùn...Hixx.

Tính năng nhận diện khuôn mặt hay thật, chờ Rewiew
hi vọng sẽ được sờ trong thời gian sớm nhất
Việc root máy chỉ dành cho những người thực sự hiểu mình đang làm gì còn với người dùng bình thường không khéo chữa lợn bệnh thành lợn chết thì khổ
Dòng có chữ Nexus nó cứ thế nào ý nhỉ, con này mắt sau chỗ cái camera lồi lên hơi xấu.
Có thể coi đó là điẻm nhấn trong thiết kế.
Nhìn từ góc độ khác chính những chỗ lồi lồi lõm lõm là những chỗ đẹp nhất của cuộc đời đó bạn, bằng phẳng thì chán lắm. Haha....
ôh! thích thế, đỡ mất công vọc vạch nguy hiểm
bubu88
ĐẠI BÀNG
12 năm
Google và Samsung phát triển chóng mặt thật
Ước gì Rim cũng được như 2 anh ý
Con này quá đẹp.chờ giá tầm 10 củ thì mới dám múc em no 😔
QDND
TÍCH CỰC
12 năm
"Khách hàng là thượnh đế" .............!
Dường như chữ Galaxy hơi bị SS lạm dụng thì phải 😁
super boot, faceUnlock...
tulaisky1
TÍCH CỰC
12 năm
S3( trong tương lai gần) ,galaxy nexus,note... biet chon em nào đây 😔!
lại bắt đk 1 cm của bạn về cái vụ lăn tăn nữa rồi nhé?😁 đừng có lăn tăn về đồ công nghệ bạn ạ. thấy thích ý mình thì múc thôi. chạy theo sao nổi công nghệ hả bạn? vẫn chưa múc note ah? mà nghe cái vụ S3 là hơi khoái đó nha. giờ quen tay thấy màn hình S2 bé rùi đấy. hi2.
tulaisky1
TÍCH CỰC
12 năm
]đồ công nghệ thì cứ mỗi ngày 1 mới đâm ra cái ước mơ nhỏ nhoi nó cũng nới dần, ngày 1 rộng ra bạn a 😆! mình cũng tính lấy note nhưng chưa đủ tiền, mà có khi lúc đủ rồi lại có S3 ra thì ... haiz =.=!
khong biet gia co men khong chat phai tren 5 cu wa
kakakak
tulaisky1
TÍCH CỰC
12 năm
5tr tớ mua luôn ko cần suy nghĩ @@!
tadjmen
ĐẠI BÀNG
12 năm
oh. Mình ít khi uprom nhưng root thực sự quan trọng.

Ko biết google root = gì? busybox với superuser hay một ưd mới binary mới().
duy2
TÍCH CỰC
12 năm
Mù về thẩm mỹ hoặc chưa biết gì về ip4
mình cũng đồng ý với bạn trên mặc dù mặt sau nexus ko sang lắm nhưng tổng thể nó vẫn đẹp hơn ip4,ip4 làm từ kính nhìn nó thế chứ cũng bình thường,ko có 1%cảm tình nào với con đó,e nexus này hơn nhiều,nhìn rất phong cách
đang chờ mua e này thay s2,thích kiểu dáng cong cong,cạnh viền nhìn đẹp,phong cách,ghét mỗi cái mặt sau giống dòng s1,s2 nhìn ko dc sang trọng lắm,ở đuôi lại nhô lên mới ghét,thà làm nhựa bóng hoặc nhôm nguyên khối như htc có sang đẹp ko nhỉ,đảm bảo còn hot hơn nữa,ss cấu hình luôn đi đầu nhưng chưa chăm chút cho sp mình sang trọng lên chút,chắc ra nhiều máy quá sợ chăm chút 1 e nào đó con sau lại ko bán dc,chỉ ước e s3 có ra làm khung kin loại như htc mà mỏng 7,8mm,màn hình như e này thì ko còn gì để chê,chắc yêu ss luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019