Galaxy Note 10.1 sẽ được bán ra vào ngày 16/8, bản 3G giá 644$

Blaze1st
9/8/2012 11:22Phản hồi: 170
Galaxy Note 10.1 sẽ được bán ra vào ngày 16/8, bản 3G giá 644$

Như vậy là sau khi bị lộ diện trong đoạn video quảng cáo mới đây của Samsung, chiếc máy tính bảng Galaxy Note 10.1 cũng đã chính thức được công ty đưa ra giá và ngày bán. Galaxy Note 10.1 phiên bản có kết nối 3G sẽ được Samsung bán ra đầu tiên tại thị trường Hồng Kông vào ngày 16/8 với giá khoảng 644$ (hơn 13 triệu VNĐ), trong khi đó bản WiFi sẽ được ra mắt vào cuối tháng. Bên cạnh đó, Samsung cho biết Galaxy Note 10.1 hỗ trợ mạng 4G LTE sẽ sớm có mặt trên thị trường. Với việc bán ra vào ngày 16, tin đồn Note 10.1 sẽ được giới thiệu vào ngày 15/8 tới đây càng trở nên đáng tin cậy hơn. Sau đây là một vài thông tin về cấu hình của máy:
  • HĐH: Android 4.0
  • CPU: bốn nhân 1.4GHz
  • Màn hình: 10.1" WXGA (1280 x 800)
  • RAM: 2GB
  • Bộ nhớ trong: 16/32/64 GB
  • Thẻ nhớ: microSD
  • Kết nối: HSPA+, Wi-Fi, Bluetooth 3.0, GPS, GLONASS

170 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dep qua di, choi Ipad hoai chan roi..dang dinh doi sang Sam Sung
@cu_beo_000 Lựu Đạn củng có trái nổ to trái nổ nhỏ còn bạn thì ko có trái nào nổ nhỏ..hihi
mjnhduc9xcb
ĐẠI BÀNG
12 năm
đẹp vãi giá yêu tính năng thì khỏi bàn 😁
Đợi mãi mà giá chát ghê luôn. Không biết về VN nhiu nữa. 250$ về VN thành 7tr 😔
hhhh1111
TÍCH CỰC
12 năm
chạy 2 app 1 lúc 1 màn hình, thèm quá
gần đây SS rất đầu tư phần mềm
prin77
CAO CẤP
12 năm
@hhhh1111 Ipad bác muốn chạy cả 8 9 apps 1 lúc theo cửa sổ cũng được..cần xem thì e quay lại cho bác xem
@prin77 Mấy bác đó không hề nghe nói đến quasar trong cydia trên ipad. 10 app còn được 😆
prin77
CAO CẤP
12 năm
@harrypham89 Chuẩn lắm..
13 củ vác em này về cũng xứng đáng đồng tiền bát gạo! 😃
@tuansiro Tính 644 thui cũng chưa ra dc 13 củ 😁 chưa kế tax chừng 3-40$ :D e này về bèo lắm phát ra cũng 15-16 củ
Sao bán đắt ế bố sam? :mad:
644$ mắc quá đợi ẻm bớt sốt đã...
trời hum trước vừa mới đọc là 2 nhân mà giờ lại 4 nhân à phê quá về vn giá 13-14tr múc liền 2 em tặng ku em trai 1 cái ^^( 16-17tr thì đợi rớt giá hehe )
Giá đấy là 13 triệu vnđ với 4gLTE là quá đẹp. Có phải 3G đâu mà kêu rẻ nữa
Samsung cho thấy nó đang dần trở thành nhà tiên phong phần mềm thì phải? Nhìn cái bút và thao tác như là PopUp trên video kết thế chứ lỵ hiện tai chưa có cái nào vừa xem video vừa chat dc như vậy hay phết . Nhung mình k thích máy tính bảng, cá nhân mình thích dùng smatphone nhỏ gọn:rolleyes:
@smile_nice90 chuẩn men đó bạn SEV bên Việt Nam mở trung tâm SVMC (khoảng hơn 1 năm rồi) chuyên về lập trình và test software. Mình cũng đang làm ở đó. Công ty đang tuyển bên IT đó có ai quan tâm thì nộp hồ sơ nhé
@teotop12345 chỗ nào vậy bác dạo này thất nghiệp 😁
@smile_nice90 đồng ý với bác này, em cũng thích phonemart hơn. máy tính bảng hiện tại chỉ để dùng để giaiir trí thôi, khi nào thực sự thay thế được laptop thì sẽ chuyển qua xài mtb, hiện tại thì chưa
@linh_son_nguyen Bác ước lượng xem mấy chục năm nữa thì nó mới thay laptop đc, lúc đó không biết em đã có cháu để mua tặng nó cái tablet chưa nhỉ
@biahoi5ngan khoảng 5 năm nữa thôi bác ạ, chứ bây h không có nnhu cầu thì mua làm gì 😁
green56771
ĐẠI BÀNG
12 năm
nghèo rùi ko có tiền đâu samsung ơi
caotunhan
ĐẠI BÀNG
12 năm
hơi thiếu thực tế bác ah5
@caotunhan Sao ko bác, chỉ sợ bác ko đủ trình thao tác thôi. Chứ nó quảng cáo như thế mà ko làm đc cái nào thì App để nó yên chắc :eek::eek:
caotunhan
ĐẠI BÀNG
12 năm
@mymymoamoa Bác mua đi, thử xem về bác xài dc thế ko thì bik, lạ j mấy cái quảng cáo đó nữa, đồng ý là nó có khả năng làm zậy, mà bác có sử dụng dc zậy ko?
Nhìn nó hỗ trợ Toán học, Vật Lý, Nấu Ăn, Địa lý, Biểu đồ. Ipad ko hề có nhá
@ducpham88 bac nói quá hay.e thíck bác r đấy:X
prin77
CAO CẤP
12 năm
@ducpham88 xài tai nghe 40k 1 cái lấy đâu ra mic cho ỗng nói vào mà siri nó hiểu...không phải kêu quay bị lắc mà kêu bị nhoè mới ác.ip4 720p,xperia mini của bạn tôi còn không nhoè mà 4s của ỗng nhoè,chắc mới lấy bên chân lưỡi bò về

Sent from my iPad using Tapatalk
@prin77 Mắc thế, cái loại tai nghe cho IPod của Khựa làm, bán chợ có 35k thôi hà. =]]
@mymymoamoa tìm hiểu thêm về iPad đi rồi hãy phát biểu bạn ạ. Tớ ít khi phát biểu về tính năng trên Android đơn giản vì tớ ko có kinh nghiệm, nhưng đáng buồn là nhiều người chỉ đọc báo và đọc review mà phát biểu cứ như kĩ sư chuyên ngành vậy 😔.
giaotuancse
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng nghĩa Note luôn ấy nhờ
Giao diện multitask hao hao giống Windows 8.
Có teamviewer luôn. Thao tác trên máy này máy kia nhận đc. Làm kiểm tra trên Note chắc 1 đứa biết làm cả lớp có điểm :eek::eek:
Từ phút 5.20 trở đi quả là kinh điển. Note có thứ mà Ipad ko bao h có
@mymymoamoa Cái này thì về mặt lý thuyết là hoàn toàn có thể, bạn đã biết tới khả năng đồng bộ/chia sẻ qua iCloud chưa? Còn vụ điều khiển TV thì có quá khó khăn để đội ngũ developer làm được điều này đâu? Trừ khi Note có một công nghệ phần cứng hơn hẳn so với iPad, giống như động cơ nguyên tử so với động cơ đốt than vậy,còn không thì những tính năng tương đương như vậy "hoàn toàn khả thi"-chỉ có điều lạ họ thực hiện điều đó bằng hình thức nào thôi.
ayenl_2107
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn video thế kia thì ai bảo nó thua ipad nào, hơn là đằng khác. chắc thằng kia nó cầm lâu rồi nên mới làm được như này quá. mua về k biết có khá khẩm hơn ipad hay không hay là lại một mớ lộn xộn :eek:
@ayenl_2107 đó chỉ là video thôi, thao tác thật chưa thấy và chắc một điều là không mượt như thế đâu.
Đúng là QC,xem là mê liền.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019