[Galaxy Note 2 - N7100 ] Tổng hợp Game HD cho Galaxy Note 2

cellphone_uk
25/9/2012 2:34Phản hồi: 229
229 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kieuthanh88
ĐẠI BÀNG
12 năm
Down APK ở Page 1! Và tải Data ở AppStore về và làm như bác ở trang 3 là chạy ngon.
Vanthuan
TÍCH CỰC
12 năm
@kieuthanh88 mình làm như vậy rồi mà vẫn không chơi được alpha7 đó, cứ cài xong lại văng ra, có bác nào nghiên cứu vụ này dùm cái
kenji2711
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Vanthuan bác xem kỹ lại nhé, bác chép file apk bên apkviet, rồi chép file data bên appstore.vn, giải nén file data vừa chép. Rồi copy file data đó vào thư mục sdcard/Android/Obb/... Chắc chắn sẽ làm được, mình vừa cài cho thằng bạn Asphalt 7 trên Note 2 ok.
trungha91
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Vanthuan Bác sang box s3 tải cái apk về là chơi ngon ak.
Vanthuan
TÍCH CỰC
12 năm
@kenji2711 Thanks bạn, cuối cùng cũng ok, nhưng tiếc cái ko hack usd trong game để mua xe.
Sắp tới cũng nhiều game mới như Fifa 2013, need for speed... Sẽ cố gắng cập nhật cho ae
hknmt
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác ơi cho e hỏi có 4 cái link data thì down về xong giải nén cả 4 ra rồi cop vào máy theo đường dẫn à?
cotcot
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho mình hỏi sao mình cài tất cả các game trên đây đều có hiện tượng như thế này trên con Note 2 chính hãng của mình:
- Cài đặt đều thành công.
- Vào toàn bị văng ra.
E mới xài Android lần đầu nên mong chỉ giáo!
Mình cũng có nghiên cứu các hướng dẫn và theo đúng vây.!
Tks all!
Đánh

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
cotcot
ĐẠI BÀNG
12 năm
Báo mà bị như em không?

kieuthanh88
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có lẽ nên Del cái toppic này được rồi đấy! Game toàn game hỏng! Để anh em down về mãi rồi lại không cài được.!
@layhon Bác hướng dẫn lại cụ thể đi, em 2 ngày nay ko cài đc, mất niềm tin về cuộc sống quá....
@dany_boy Ví dụ như trò Wild blood nha:
Đầu tiên bác down 4 file data + file apk về.
Giải nén 4 file data vào 1 thư mục tên là com.gameloft.android.ANMP.GloftWBHM sau đó bác copy vào bộ nhớ trong của điện thoại Android tạo 1 thư mục là obb xong vứt file data vừa giải nén đc vào đấy xong copy 2 file Tb.rar vào mục titanium trong bộ nhớ trong của điện thoại. Tiếp theo cài apk nhưng k vào vội mà nhấn hoàn tất xong vào titanium backup restore cái file wild blood xong là vào game chơi thôi 😃
kenji2711
ĐẠI BÀNG
12 năm
@basakura Làm như vậy để làm gì xem lại cái trang 3 dùm cái bác ơi 😃. Không cần Root, không dùng titaniumbackup gì hết, chỉ cần chép file apk, chép data đã giải nén vào đúng thư mục. Sau đó chạy game, download = wifi thêm tầm trên 100mb nữa là có thể chơi 😃
layhon
TÍCH CỰC
12 năm
@kenji2711 mình dùng apk và data ở chinhs topic này và cũng ko cần root 😃
và chẳng cần down thêm khi vào game chơi thẳng luôn. 😃
cotcot
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình cũng nghĩ thế'

Bác cellphones_uk cho mình hỏi vấn đề move data game sang thẻ nhớ bằng phần mềm "GL to SD" hoặc "Directory Bind" có sử dụng với Note2 được không? Có nhiều game thích lắm mà sợ không đủ bộ nhớ máy.
@Amazingkiss_27 Với GL to SD thì chuyển đc sang nhé nhưng chỉ Gameloft mới đc còn các game khác thì ko đc.
bachkhoak40
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác nào có game: virtua tennis cho Note2 thì cho em xin với, cácch cài đặt thế nào? Thank các bác nhé
Bạn qua appstore.vn search nhá nó hướng dẫn luôn rồi đó 😃
Chịu khó cập nhật game và link mới đi CellphoneS ơi 😔
À mà note 2 và S3 có cùng độ phân giải, ko biết có chơi được game của S3 ko nhỉ
@chillicandy Lúc đầu mình cũng tưởng game SIII cos thể chơi đc cho Note II, nhưng chỉ được một vài game còn lại ko thích ứng cài vào toàn bị out ra. Hiện nay các hãng game cũng như google đang kiểm tra vấn đề bản quyền khá cao nên vấn đề ..... khá là khó khăn.
cotcot
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vay ban layhon chi dan chi tiet hon di.

Cập nhật Wild Blood bản 1.0.8 mới.
@cellphone_uk muốn cài bản 1.0.8 này nhưng vẫn muốn giữ lại save game của bản cũ thì làm thế nào hả bác
Tình hình là thớt vừa update link mới cho Wild Blood và "File does not exist on this server".... haizz....
Sang appstore mà down đi bạn 😁
layhon
TÍCH CỰC
12 năm
VD wild blood nhé, game khác tương tự thôi, file obb thì copy thu mục vào android/obb thôi << chỉ dành cho files obb ko giải nén dc. còn file obb giải nén đc như trò wild thì làm như dưới.

down data về giải nén thì chọn extract here, ko chọn extract files vì sẽ thừa ra 1 thư mục com.gameloft.android.ANMP.GloftWBHM
khi giải nén com.gameloft.android.ANMP.GloftWBHM.obb , vào 1 lần thấy trong đó thư mục files thì là đúng rồi.
copy apk file và thư mục com.gameloft.android.ANMP.GloftWBHM vào /Android/data chứ ko phải link như bài hướng dẫn.
cài đặt file apk là chơi thẳng tắp thôi.
Hì hục dow zề có file thì bị lổi giải nén file thì link die, cài thì k đc, chủ topic thì k thí đâu, đi đâu lâu lâu ghé wa cm vs update 1 2 game cho zui, topic nói zề game mùk k đc 1gốc topic zề game of mí đt khác nãn!

trong đống game trên ko chơi được game nào cả @.@
vubaotrung
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác chủ topic kiểm tra lại link down virtua tennis nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095