[Galaxy Note 2 - N7100 ] Tổng hợp Game HD cho Galaxy Note 2

cellphone_uk
25/9/2012 2:34Phản hồi: 229
229 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hodiepcoc
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bác cho em hỏi vì mới chuyến sang dùng android, em down mấy game Alphat 7 và Wild Blood 1.0.8 từ Appstore về làm theo hướng dẫn cài đặt của nó mà vẫn ko chơi được, hiện lên chữ Gameloft sau đó out ra ngoài. Máy em là bản zin của SSVN
PS: các bác chép vào thư mục Sdcard là dùng PC copy vào note 2 hay dùng note 2 sau đó copy?? em dùng note 2 copy vào thẻ nhớ ko chơi được
trungnht
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao con note2 của mình chơi asphlt7 bị giật giật vậy các bạn
Mr.HNvol
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình cài Asphalt 7 , Wild blood và NFS Most Wanted đều chạy rất mượt nhưng lúc chơi thì máy khá nóng.Máy các bác có bị nóng lắm ko thế ?
@Mr.HNvol Nóng hay k phụ thuộc vào kernel nhiều lắm bác nhé 😁 bác thay kernel khác xem sao

Phụ kiện Galaxy Note 2, S3
trungnht
ĐẠI BÀNG
11 năm
máy bạn có root chưa, bạn down từ link nào vậy
Mr.HNvol
ĐẠI BÀNG
11 năm
máy chưa root mình down trên apkviet.com
trungnht
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Mr.HNvol kì vậy ta mình cũng down từ apkviet và appstore mà cái nào cũng giật hết.
@trungnht Bác chơi game khác có giật không?
Asphalt 7 em chơi cũng hơi hơi giật nên xóa luôn. Trong khi need for speed mw nặng hơn nhiều chơi lại ngon :x
Bác thử nfs mw đi, hay hơn asphalt 7 đó

Phụ kiện Galaxy Note 2, S3
trungnht
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Pi.Case.Shop Most wanted thì chơi bình thường bạn ơi, mình thích AP7 hơn😁
@Pi.Case.Shop máy mình note 2 chơi NFS thì chạy mượt ,mà asphalt 7 thì chạy chút là out ra,trước note1 chơi asphalt 6 cũng bị out.Có ai biết tại sao ko?

Gửi từ GT-N7100 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
em mới sử dụng note 2 và cũng là lần đầu xài androi, các bác cho hỏi cách cài game như thế nào? máy mình mới mua được 1 tuần nên chưa có làm gì hết...
@kevinbaothinh Cài các game trên CH play thì bác ấn nút download trong đó là được nhé.
Còn muốn cài các file APK down ngoài (ví dụ như chợ đen) thì bác vào setting > Security và tích vào Unknown sources. Sau đó ấn vào file APK down đc về là cài.
1 số game nặng đi kèm theo data thì bác phải đọc hướng dẫn nhé ;)
@Pi.Case.Shop Cho mình hỏi là down về máy tính mới đem qua đt hay là down trực tiếp từ note 2 luôn?
@kevinbaothinh thế nào cũng đc bạn ơi 😁 miễn là có file apk làđc
sao link mình down ko được??
các pác cho mình hỏi trang appstore.vn của máy vi tính vào kiểu gì mà nó chảng hiện link down j cả, có bác nào biết cách để nó hiển thì theo web vi tính ko, em nghĩ nó đang hiển thị ngộ nhận theo thiết bị android
link asphalt 7 die rồi bạn ơi
phusiz
ĐẠI BÀNG
11 năm
Wildblood cache file link die rồi bác 😔

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
ae tham gia để cùng nhận thẻ cài đặt game bản quyền này nhé 😁

http://www.tinhte.vn/threads/1696017/
been.vpop
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bác cho em hỏi, em mới dùng Android nên còn gà mờ, bây giờ em muốn cài Game Asphalt = cách dowload trên máy tình rồi copy được không hay phải làm thế nào, chỗ mình khá xa quán có wifi nên hơi hạn chế việc cài đặt và up dữ liệu trên đt ...
Mr.HNvol
ĐẠI BÀNG
11 năm
@been.vpop được bạn ạ
been.vpop
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Mr.HNvol vậy có 4 Part phải dow cả 4 à bạn
@been.vpop Download hết 4 phần về rồi giải nén phần 1 nó sẽ tự nối lại còn 1 phần. bạn chép nó vào máy cài rồi chơi nhé!
jaychou_tn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác cell ơi, có thông tin gì về danh sách những người trúng thẻ game của bên bác chưa ak?
been.vpop
ĐẠI BÀNG
11 năm
Asphalt part 3 + 4 k dow được bác ơi
Bạn có game shadow guardian chơi trên note 2 ko, mình down 1 bản trên fr về cài, giải nén data vào thư mục sdcard/gameloft/games mà chỉ hiện đc biểu tượng gameloft xong tối thui và thoát ra
bac cho em xin link down anphat cho note 2 đi.part 1 đòi mật khẩu.part2,3,4 đều die hết rồi.thanks bác trước.
Thank toan game jhay

Các bác làm ơn cho em hỏi note2 làm gì có thư mục sdcard ? Nó chỉ có sdcard0 thì em phải đổi tên hay là tạo thư mục sdcard để chơi asphalt7 ạ ?
@Gla not2 sdcard ở đây hiểu là bộ nhớ của máy ấy 11.xxGB, chứ ko phải tạo folder sdcard
@Gla not2 Trước ae đề hiểu ngầm sdcard là bộ nhớ trong của máy luôn b nhé. Tất cả các game ở đây đều phải cop data lên bộ nhớ trong của máy. Exsdcard là.bộ nhớ thẻ. Và chỉ có game Bard's Tale là data cho phép chon phân vùng bộ nhớ nhé. Tức bạn cop data lên bộ nhớ ngoài cũng được

Thank bác nghiêm và bác Cps ạ 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019