Galaxy Note 3 bắt đầu nhận bản cập nhật Android 4.4.2 Kitkat qua OTA

vuhai6
13/1/2014 18:33Phản hồi: 349
Galaxy Note 3 bắt đầu nhận bản cập nhật Android 4.4.2 Kitkat qua OTA

Người dùng Galaxy Note 3 ở Ba Lan và một số nước Châu Âu vừa qua đã bắt đầu nhận được thông báo cập nhật hệ điều hành mới thông qua OTA. Phiên bản mới mang đến Android 4.4.2 Kitkat mới nhất với nhiều tính năng mới. Trong trường hợp bạn chưa nhận được thông báo cập nhật thì có thể chờ đợi thêm một thời gian nữa, hoặc vào ngay link ở dưới đây và tải bản rom về rồi cài đặt thủ công qua Odin. Bản rom dưới đây là bản thử nghiệm, tuy nhiên nó hoạt động tốt và có thể sử dụng bình thường.
Một số hình ảnh của Android 4.4.2 Kitkat trên Galaxy Note 3:
349 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Htc one của e chưa thấy. Chúc mừng note 3
kutamitsu
TÍCH CỰC
10 năm
@trongthuan0311 HTC ONE tôi lên 4.4 cách đây 2 tuần rồi bạn ạ nếu tính bản châu âu như Note 3. Năm nay thì HTC luôn cập nhật nhanh hơn SS.
lại 1 tin tuyệt vời... sáng sớm ra đã thấy thích rồi ^^
mà bác @vuhai6 cho hỏi, note 3 n9005 bản ZHU thì có up date lên 4.4.2 bằng file XXU như ở link trên của bác đưa được ko ?
shakaro
TÍCH CỰC
10 năm
Thích nhỉ. Cứ nghe nói update lên 4.4 là sướng rồi, mặc dù mình không có máy.
anhkiller
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mới update thử, VN chưa thấy.hehe
jptung
ĐẠI BÀNG
10 năm
N900 chac phải chờ vài tuàn nưa

Sent from my SM-N900 using Tinhte.vn mobile app
quanbaopc
ĐẠI BÀNG
10 năm
Samsung được cái là rất nhanh trong mấy vụ cập nhật cho người dùng. Chuẩn bị lên thôi 😁
quanbaopc
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tuyetvan Cá nhân mình thì thấy SS cập nhật chỉ chậm hơn các dòng Nexus của GG chứ mấy 😃
ongnooii
TÍCH CỰC
10 năm
@tuyetvan Có hãng nào nhanh hơn và hỗ trợ nhiều dòng cũ hơn SS hả bạn? Nếu nói về hãng thì SS là hãng cập nhật cho sản phẩm nhanh nhất rồi. Còn các sản phẩm được hỗ trợ cập nhật nhanh nhất trên thị trường hiện nay: Note 3, S4, HTC One, G2...(tất nhiên không tính các máy google edition).
@tuyetvan bạn ngó lại xem có bao máy đc lên 4.4, ngoài những chiếc nexus ( đt hay mtb ) của google, và cả con Lg G2 mới ra đc tích hợp kèm, thì làm còn máy nào đã đc lên 4.4 đâu.
tnquang
TÍCH CỰC
10 năm
@tuyetvan Thế trong android, ngoài dòng nexus thì cái nào cập nhật nhanh thế bác? Htc? Lg? Sony? Hay hp phone...???
chúc mừng mấy chú note 3 nhá, sướng thiệt ;)
VN lâu thế nhỉ>
open0
CAO CẤP
10 năm
Sam Sung cập nhật nhanh quá nhỉ.

Sent from my Xperia C2305 using Tinhte.vn mobile app
w_clock
ĐẠI BÀNG
10 năm
tuyệt vời ông mặt trời ... có hàng mới chơi Tết rồi.
Chúc mừng nhà Note, sẽ gia nhập trong lần đổi điện thoại tới.
khoadvh
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hàng xách tay update qua OTA dc không mấy bác. THANKS
tn2108
TÍCH CỰC
10 năm
SS quá nhanh, quá nguy hiểm 😃
Lần đầu thấy SS cập nhật OS nhanh như thế này. Chúc mừng các bạn dùng Note 3 😃
wakhoma
ĐẠI BÀNG
10 năm
Note 2 ra sao rồi nhỉ, không biết có được theo em note 3 không?, lên tới 4.3 rồi samsung cho em nó theo luôn để em nó không tủi hổ.
@wakhoma Note 2 có được hỗ trợ 4.4 bác ạ. Nhưng mà chắc là ngày ấy còn xa lắm! 😔
huutin
ĐẠI BÀNG
10 năm
hóng thui - samsung ơi nhanh lên - cập nhật cho em Gear nữa nhé cho nó máu
vanthinh87
ĐẠI BÀNG
10 năm
Good news, nhưng mới có bản SM-N9005 có bản update thôi, và máy của mã của Porland update đc 😔, hình như đây mới là bản test nên chưa phổ biến, nó có từ hôm mùng 9 roài
Bán G2 tiết đứt ruột cũng vì mấy cái này. Vãi LG toàn bỏ rơi người dùng mặt dù rất thích LG. Thôi thì ai quan tâm mình thì mình sài thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019