Galaxy Note 4 chính thức: 17,9 triệu đồng, 24 tháng 10 bán ra

cuhiep
16/10/2014 16:44Phản hồi: 402
Galaxy Note 4 chính thức: 17,9 triệu đồng, 24 tháng 10 bán ra
Samsung vừa tổ chức một sự kiện hoành tráng để ra mắt Galaxy Note 4. Vậy là Note 4 sẽ có giá chính thức ở Việt Nam là 17,9 triệu đồng và ngày bắt đầu bán ra là ngày 24 tới. Galaxy Gear S không được Samsung nhắc đến hôm nay tuy có để trên kệ trưng bày và sẽ được giới thiệu ở một buổi riêng vào tháng 11. Galaxy Note 4 bán ra ở Việt Nam sử dụng SoC Exynos 8 nhân của Samsung, RAM 3GB, bộ nhớ trong 32GB, màn hình 5''7 độ phân giải 2560x1440 Super Amoled. Máy có pin 3220mAh cùng với Spen độc quyền trên Samsung dòng Note. Ngoài giá 17,9 triệu ra thì thông tin về giá còn có chương trình trả góp hấp dẫn.

Cấu hình của Note 4 thuộc hàng cao nhất hiện nay trong thế giới Android. Đối thủ xứng tầm nhất của Note 4 trong thế giới Android là Xperia Z3. Bán ra cùng thời điểm thì còn có iPhone 6 và iPhone 6 Plus.

Chuong trình mua hàng trả góp rất hấp dẫn. Bạn chỉ cần 6 triệu ngay là có thể sở hữu Note 4.

Note 4 gồm 4 màu là Trắng, Đen, Vàng và Hồng phấn. Trong khi S View thì có nhiều màu hơn. Giá của S View là 1,449 triệu đồng

Bộ phụ kiện Mont Blanc cho Galaxy Note 4 có giá rất đẳng cấp. Không chỉ là phần cứng không thôi. Khi bạn dùng các phụ kiện này máy sẽ nhận ra và kích hoạt ứng dụng Note của Mont Blanc tương ứng.

Tự sướng bằng Camera Sau của Note 4. Camera trước có thể quét khi tự sướng tạo thành góc rộng không giới thạn.

Gặp Gear S tại sụ kiện Note 4. Khá là to

402 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình cực kỳ ghét những người mua trả góp nhé. Có dư tiền thì mua chứ cứ phải nợ nần vì những đồ này chỉ tổ làm giàu cho bọn sản xuất và làm khó cho chính bản thân mình. Nói đụng đến ai xin đừng giận, điện thoại nó chỉ mang tính giải trí là nhiều thôi, không phải khổ sở vì nó. Hết ạ!
@quangtoai91 Mình thì lại đánh giá cao những người trả góp để mua note 4. Đúng chất nông dân việt nam sau 75 😁, nghèo nhưng cũng phải cho thằng tèo đi du học. Không giàu nhưng đã ăn là phải ăn đồ ngon nhất, đã dùng thì phải dùng đồ xịn nhất. Suy cho cùng sống là để hưởng thụ và để thỏa mãn dục vọng là chủ yếu chứ đâu phải sống như 1 nhà kinh tế học máy móc o_O
doctinh357
ĐẠI BÀNG
9 năm
@quangtoai91 công nhận đọc mà nghe buồn cười vãi
doctinh357
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nhatminh411992 Like bạn nhưng chưa chắc người ta mua trả góp vì nghèo mà là không muốn vung 1 cục tiền vào 1 chỗ thôi, mua trả góp cũng có cái hay quan trọng biết lựa chọn hình thức và cty phù hợp thì lãi suất chả bỏ bèn gì
Sự kiện của apple đã nuốt chửng note 4 :p
@Ekric_vo165 Apple giới thiệu đồ mới
Samsung giới thiệu ở VN
Có sự lq không hề nhẹ =))
ip6 giá 15 tr
ipad e 2 giá 10 tr
----------------

sam and black sẽ về đâu
ko nghe pho.jpg
@clickeveryday Ip6 làm gì có giá 15t? Bạn coi ở đâu thế? Rồi ipad e là dòng nào? Mà lại có giá 10t, giá đó chỉ có ipad mini thôi
@clickeveryday bác có chém ko. j mà rẻ dữ vậy. có khi còn rẻ hơn cả xách tay. nghĩ IP6 phải tầm ~19tr như mọi khi 5, 5s chứ nhỉ :eek:
@clickeveryday ip6+ 32Gb giá chính hãng ở VN hơn 20 củ là cái chắc
ipad air 1 16gb có 3G hiện tại khoảng 15tr (suy ra giá air 2 cũng thế hoặc hơn

note 4 32gb 17tr9 và kiểu gì cũng có khuyến mại vài triệu dưới nhiều hình thức
Tab S 10.5 16gb giá 13tr9 và kiểu gì cũng có khuyến mại vài triệu dưới nhiều hình thức.

Chưa kể 2 đối tượng khách hàng này cơ bản là khác nhau, họ chọn apple hay samsung ko hẳn là vì giá nhé.

So sánh thì cũng phải có dẫn chứng và đúng tí không người ta cười cho.

Không phải vì apple bán chạy mà hãng khác "ko biết đi về đâu".
@clickeveryday bác rất hoang tưởng
Họ ( ng mua trả góp ) có đụng gì đến " miếng cơm " của bạn ko mà bạn ghét họ ? 😔
Đâu phải ai cũng có thể trưng ra 1 cục 18tr để rước 1 cái đt về đc ?
Có chương trình trả góp là cực kì hữu ích cho những ng k có điều kiện mà vẫn muốn sở hữu 1 sp tốt ( và đắt ) :v
Ở nước ngoài đt đắt tiền thì phần lớn toàn là mua trả góp + hợp đồng nhà mạng nhé 😃

//gói 12 tháng hơi đắt chứ gói 6 tháng khá sát giá gốc

Note thì fai so vs 6 plus chứ nhể :v
Mà 6 plus giá cũng khá ngất ngưởng ở VN
Còn ở nc ngoài giá 2 con bằng nhau , hóng doanh số 6plus vs note 4 😁
@zipder Doanh số plus thì khoi ngóng cũng biét. Hóng note 4 đi
@zipder Không thể hiểu nổi những người có suy nghĩ kỳ lạ như bạn này.
@zipder Haha, note 4 cũng chã phải là đối thủ iphone 6plus, nó ko đủ tầm về doanh số đâu, tuy iphone 6 bán nhìu hơn iphone 6 plus, ko có nghĩa doanh số nó thấp hoặc ế, sx han chế thui
Đang quan tâm tới ct trả góp, k biết điều kiện thế nào 😔
Bạn đầu tiên cm phiến diện quá.đâu phải ai yêu công nghệ cũng có đủ tiền phục vụ cho sở thích của mình đâu...việc lựa chọn một sản phẩm cho mình và vấn đề tiền nong khiến những người như mình phải đắn đo nhiều chứ. Hơn nữa lần này samsung cung cấp gói trả góp lãi xuất 0% mà
@Makoto81 đúng vậy , nhất là với đồ android ,dùng 6 tháng sau lúc nào cũng có cái cảm giác số tiền mình nọ nó còn lớn hơn giá trị cái đt của mình ở thời điểm hiện tại .
@wizmanvn Không biết thì đừng nên phát biểu liều,bên ACS rất hay ra hình thức trả góp 0%,tôi đã từng mua rất nhiều sản phẩm với lãi xuất 0% rồi.Còn nếu bạn hiểu nhầm qua cái trả góp như của PPF,chỉ khuyến mãi 1 tháng,nhưng lãi xuất rất cao.Còn cái của ACS thì ko hề nhé,và cái hình thức trả góp loại 1 ở trên kia,thì thấy rõ là 0% rồi đó.Tuy nhiên nói là 0% bạn vẫn mất 1 chút,ở kia là hơn 100k.tôi hỏi bạn,thay vì trả 1 cục 18tr,bạn trả chậm trong 6 tháng mà chỉ mất thêm có hơn 100k,bạn có thích hơn không??nếu ko biết thì làm ơn đừng nhảy vô cmt
@mãi mãi cô đơn Ban a, gia ss note 4 ngoai cua hang chinh hang cung 17 t thoi nha. Ko phai la 100k dau ma la 1t 100k do. Ban rat la thong minh. Gia xach tay la 15t tai thoi diem nay.
@wizmanvn Ko hiểu bạn đang ở đâu.Hay ngủ mơ chưa tỉnh,ở đâu 17 chính hãng????chỗ nào rẻ cũng 17tr5.Còn bạn muốn mua xách tay thì đó là quyền của bạn,xin thưa với bạn,nếu muốn mua xách tay thì chả phải đợi giá chính thức hàng cty làm gì cả.Tỉnh lại đi hộ cái.nói phét thành thần quá nhỉ
nin_kute
TÍCH CỰC
10 năm
nói thật, Samsung lúc chưa nổi thì bán giá rẻ như Galaxy s2 giá 13tr5 để dân tình mình mua xài quen rồi thì s3 s4 s5 lên 16tr. Note 2 lúc mới ra để giá 16tr, note 3 17tr, note 4 18tr, mỗi năm Samsung mỗi tăng giá còn Apple thì năm sau giá y như năm trước mà các bạn nói Apple nó hút máu fan vậy thì Samsung đang làm gì...?

Có lẽ giá trị thương hiệu Samsung mỗi năm mỗi tăng nhỉ?
plato86
TÍCH CỰC
10 năm
@nin_kute Bạn hãy google một phát theo những lời tôi nói dưới đây và tự rút ra kl nhé: lãi suất vnd vs usd hiện nay như thế nào, vì sao có sự khác biệt đó.
Giá note 4 vs note 3 tại thời điểm mới ra tại thị trường lớn nhất thế giới la Us, và giá note 4 vs ip6, 6+ cũng tại us.
Klq nhưng bản 5s 32gb hiện nay tại VN là 15.990 nhé

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn mobile app
@nin_kute Hút máu...qua kinh..may dc cai SS van con cho duoc mấy chục ngàn ng ko bị thất nghiep..chu ko la co vd do..iphone ko hut mau hoan ho..iphone muon nam..ha.ha

Sent from my SM-N900 using Tinhte.vn mobile app
@nin_kute Mình nghĩ là do VN ngày càng tụt hậu->Ko sx đc hàng hóa có giá trị->tiền đồng ngày càng mất giá so vs usd và vật chất
@nin_kute Theo mình thì thằng nào cũng tìm cách hút cả thôi. Nhưng với cấu hình phần cứng luôn cao hơn thì giá của SS lúc nào cũng thấp hơn AP tại thị trường VN. Theo quan điểm cá nhân tôi thì giá máy AP quá cao so với giá thành SX rồi, còn SS nó có đẩy lên thì cũng đúng thôi, vẫn chưa thể bằng giá máy AP đâu!
Sự thật là bạn nào dùng Note rồi thì khó đổi sang loại khác lắm. :p
Thấy cây bút nhớ ngày xưa chép ... phạt quá. 😁
xilanhv6
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Hành tinh xanh Bác suy bụng ta ra bụng người rùi! Lúc e xài Note có bao giờ động đâu! Có chăng mấy hôm đầu ngồi vọc thui! Mà Tinh tế lắm chim lợn của bọn samsung quá! Chuẩn bị như trang của đài loan! toàn thuê bọn lên nhận xet tốt về sêm sung!
@xilanhv6 Chắc bác mua điện thoại không phải theo nhu cầu mà theo review nên mới bị chim lợn 😁 Xài Note mà không động đến bút thì bác mua làm gì cho nó phí $
kemkem87
TÍCH CỰC
10 năm
@Hành tinh xanh bác giống e thế, giờ đag dùng lumia 930 mà vẫn nhớ note 3 quá
ninhmos
TÍCH CỰC
10 năm
@Hành tinh xanh Mình dùng Note 2,3 rồi, giờ chuyển sang ip6, dùng ip vẫn thích hơn
@Hành tinh xanh mình dùng note 3, đc 2 tuần lại bỏ :v
Vì nó hơi to và các chức năng cơ bản cũng không thật sự xuất sắc như mình mong đợi :D
Lại quay về với iPhone mặc dù thấy pin ko ổn lắm :D
haiaune
TÍCH CỰC
10 năm
Công nhận Note 4 xài sướng thiệt, mình xài mấy bữa nay không chê vào đâu được, màn hình amoled cải tiến rất tốt, mong rằng năm sau cải tiến hơn nữa
zeke
TÍCH CỰC
10 năm
@haiaune Ờ rồi sao 😁
@zeke bác cứ bình tĩnh để cho các sellder hoạt động đã bác ak :D
ubeo
TÍCH CỰC
10 năm
@haiaune Ko chê vào đâu được mà vẫn cải tiến thêm hử bác ?? ^_^
@haiaune bạn cô đồng hay bị bóng đôi chút :p
không biết 24/10 này Note 4 Gold và Purple có mặt luôn chứ nhỉ?? hay chỉ có note 4 white và black thui???
Giá này thơm rồi, nói chung ngon 😃

Con bé hướng dẫn nó đi Nhật, xem mua đc j bên Nhật, hy vọng chém đc con Z1 cũ nào bên đó tầm 20k Yên thì đẹp hía hía 😃 còn G2 thì tầm 15k Yên, còn cao hơn NEXT ! Xài Android xác định đường xài ngay TOP THÁNG. Cứ thả cho nó ~nữa năm, kiểu gì cũng chén đc 1 bé =1/2(thậm chí dưới) giá lúc ra mắt, cấu hình vẫn TOP NĂM 😃

Con này dự qua tết Âm Lịch hàng Nhật tầm ~9tr
zzkiuzz
TÍCH CỰC
10 năm
@noobnhat Uhm đúng rồi bạn, đồ bên Nhật tốt nhưng giá cũng shock lắm, mua được hàng Nhật thì thơm roài.
@noobnhat Hàng Nhật ngon hơn nhưng rom hiếm hoi mất cả hay của android (thế mới có giá mềm

Gõ bằng hệ thống Bàn phím Siêu anh hùng do VN sản xuất...
@TYA Cũng không đến nỗi khổ sở hay thua thiệt lắm đâu bạn 😃 Android cở nào chả có ba cái lỗi linh tinh, nhưng nhẹ thôi, đang xài 4.4.2 CHÁNH HÃNG OTA VIỆT NAM HẴN HOI ĐƯỜNG HOÀN như mình đây đôi khi muốn đập máy vì ba cái lỗi lặc vặc nè...bàn phím, Zalo....
doctinh357
ĐẠI BÀNG
9 năm
@noobnhat thế ngồi đó má đợi đi nhé 😁
thuhoanf
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mặc dù đã chuyển nhà máy sản xuất từ tàu qua VN, anh Sung mỗi năm mỗi tăng giá bán từ dòng Galaxy đến dòng Note. Chắc ảnh dựa vào chỉ số lạm phát của VN đó mà😁
Bác nào máu, gói trả góp 6 tháng ngon đấy. Mềnh Note 2 xài vẫn tốt, ko có đạn đú theo được 😁
hau6823
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vuanhtuan1012 Chuẩn đấy ông ! Tôi sài Note2 từ đầu tời giờ, rơi vãi lung tung mà vẫn dùng ngon, chỉ có thay màn hình 1 lần hiii ưng mà nhìn note 4 vẫn thích mà hok lỡ bỏ note 2 hiii
Dr.Vein
ĐẠI BÀNG
10 năm
Giá còn hơi cao chút. Chờ ít thời gian nữa cho bớt nhiệt.
Đẹp lớm mmmmmmmm
Đang chờ 24/10 đây
linhmoitote
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cứ từ từ, hàng Sam sẽ nhanh chóng hạ nhiệt thôi.,đủng đỉnh đợi đến Tết này chắc chỉ còn khoảng trên 15 củ là quất! Vội gì?
@linhmoitote Chuẩn khỏi phải chỉnh. Lô 1 lỗi đợi lô 2 sua loi roi mua cung chua muon.kaka
NOKIA tung ngay siêu phẩm cạnh tranh Note 4
10154963_781971795174648_7845140684580258967_n (1).jpg
@trantrungtu Lâu nên điếu thuôc cháy đến ngón tay rồi kìa 😃
@trantrungtu Cái ảnh và nội dung sms hài vãi. Ý tưởng hài độc đáo

Gõ bằng hệ thống Bàn phím Siêu anh hùng do VN sản xuất...
chưa bán note edge à
Sam sung nhanh rớt giá nhất lên nhattao với 5giây nó xuống giá còn hơn cả oppo của khựa nữa
@mẫutèo69 Cho dẫn chứng đi bạn!!!Trong đám android chỉ có điện thoại Samsung là còn giữ giá nhất nha bạn:p:p:p
@mẫutèo69 Bạn chỉ dùm cái Note 4 mất giá tí,hàng cũ cũng được, thank trước

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019