Galaxy Note chính hãng bắt đầu được cập nhật Android 4.0

vuhai6
22/5/2012 13:59Phản hồi: 488
488 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tainiit1988
ĐẠI BÀNG
12 năm
trời ơi khi nào thì con s2 9100G cũa mình mới lên được đời 4.0 vậy trời. Hazzzzz
ledat289
ĐẠI BÀNG
12 năm
Rom gốc kéo trang web nhanh lúc nào chẳng dật cục. sao ko dùng trình duyệt gốc, sướng hơn. Mình thấy ổn quá xóa luôn dophin hd
dungbqh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã up lên 4.0.3 bản Việt Nam, dùng tốt hơn bản Đức, chơi game muợt hơn, khi up lên tốt nhất là reset factory máy sẽ đỡ bị lag hơn.
Check cập nhật bằng note thì ko đc nhưng bằng kié thì ok rùi đang update😃 download lâu vãi :oops:
Chúc mừng ae hội Note 😃
Khi nào con này giảm giá để Note2 ra nhỉ?
@AiPhone Giảm gần 3tr rồi pạn... Mau rớt giá lắm~~
ledat289
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tôi trải nghiệm sao thì nói vậy mà.
Pin tụt nhanh hơn lúc đọc báo, tôi dùng trình duyệt gốc. Đọc lâu thì thì ngoài pin tụt nhanh hơn chút, thì máy cũng nóng hơn chút so với trước update.
Nhưng trình duyệt gốc dùng đã quá, làm tôi xóa luôn cả dophin hd, firefox beta, chrome beta
bác nào cùng Note cho e mượn mấy hôm về nghịch đc k ạ? e hưa sẽ trả lại, k xất xước gì đâu 😁
Tin vui cho anh em nào dùng Note hihihi
dinhht
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đang mong chơ cho em Tab 7.7 mà mãi không thấy
bimbom
ĐẠI BÀNG
12 năm
tối qua mình vừa lên 4.0 cho sen xl xong..hehe
@bimbom ua sen xl co r ha,sao mjnh kt kg thay z
bimbom
ĐẠI BÀNG
12 năm
@himlaw95 có rồi đấy bac ạ..bác vào cập nhật phần mềm thử xem..tối qua em dow hơn 200mb mà
Ức chế Samsung Việt Nam quá!
hp1503
ĐẠI BÀNG
12 năm
chúc mừng các bác dùng GLX note 😁
mình up rom rồi lên không đc nhận update từ ssvn. lại phải vào sam down up quá odin. không có chrome như các bạn nói. chém hoa quả thỉng thoảng der. bắt wifi có kém đi.k bắt đc xa như trc.kiểm tra thông tin thì k khác gì máy update qua thông báo ssvn
@kjngd0m04 bác dùng rom cook lsao update OTA được hả bác ^^
Có bạn nào cập nhật xong thì phần mềm 3g Việt và phonemypc bị lỗi không sử dụng được không chỉ giúp với, máy em mở phonemypc quản lý laptop ở nhà cứ bị ngưng hoạt động hoài.
Tối hôm qua vô tình vào dọc thử ai dè được cập nhật mừng húm @@ mình cập nhật từ tối hôn qua ngồi xem lại giao diện khá lâu mới ngủ, giao diện thay đổi và mượt hơn, còn phần bút thì chưa tìm hiểu chưa có thời gian ai tham khảo xong góp ý nha thanks
chautamanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
huhu vừa bán note đi lấy one x thì nó cho úp 4.0 nản ghê !!! Trc e dùng máy bản nguyên bản chưa lên thì k hỉu sao máy rất hay bị giật khi hoạt động ứng dụng .. k biết bản 4.0 có cải thiện được gì nhiều k ???
Sao chua up cho s2 i9100 qua ota nhỉ
@Quyet1990 Bác lên. Samsung-updates.com tải room ics cho 9100 .về up qua odin .
9100 có ics lâu rồi mà. .
Sao em i9100 cuả mi`nh chưa thâ´sam up qua ota nhỉ
Vừa up 4.0.4 cho HTC Chacha xong. 😃.
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1665828

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019