Galaxy Note II: hình chụp bằng camera sau và màn hình

cuhiep
12/9/2012 1:52Phản hồi: 252
252 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phamthuc91
ĐẠI BÀNG
12 năm
đẹp thật
madam77
TÍCH CỰC
12 năm
Đt mà chụp như vầy thì quá tốt rồi nhưng khi chụp thiếu sáng thì như thế nào sao ko đưa lên , 2 tấm hình gần cuối chụp dĩa cơm và tờ giấy ở góc dưới bàn quá tối ko thấy gì hết .... Thua lumia 920 khi chụp thiếu sáng rồi
@madam77 Vãi fan của Nô, nokia còn chưa công bố tấm nào chụp bằng 920 thực sự (mấy tấm trong buổi giới thieeyj có khi là fake) mà đã phán thế này rồi. Đợi nó ra mắt người ta chụp thử so sánh rồi hãy phán các cụ ạ. Lấy 1 tấm hình chụp ngoài đời thực so với 1 tấm hình trong quảng cáo (nhiều khả năng là fake) rôi chém vãi cả ra.
madam77
TÍCH CỰC
12 năm
@sunspider dạ thưa a ,a có đọc báo ko ,Nokia đã mời 1 phóng viên nổi tiếng của Trang công nghệ the verge kiểm chứng khả năng chụp thiếu sáng trước các đối thủ s3 ,one x ,4s, Nokia 808, nikon D 5100 ...và kết quả như thế nào tự tìm mà đọc. ( thực hư chất lượng ảnh chụp từ lumia 920 ,báo TechZ )
@Science and Technology bác không biết thì đừng có cmt bậy nhé. cái flash đó là flash để lấy nét. khi bấm nút chụp flash sẽ tắt. chịu khó tìm hiểu đi nhá bác. chức năng này chỉ có mỗi lu920 có thui bác ợ
@madam77 Note 2 khi chụp đủ ánh sáng rất đẹp, nhưng khi chụp buổi tối thiếu ánh sáng thì thất vọng lắm 😔
chất lượng ảnh hơn hẳn S3
canhnv3
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hàng chất quá 😃
Đang chờ một em màu trắng 😃

---------------------------
WebMine - Upload nhiều ảnh trong một trang web bất kỳ lên Facebook mà không cần phải download về máy
mình có cảm giác sony arc S chụp đẹp hơn thì phải
khavancho
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thấy còn đẹp hơn cả con iphone 4s mình đang sử dụng. Chúc mừng ss đang càng ngày càng tiến bộ
😁bây giờ chờ em note II ra là xúc liền

samsung galaxy note I 717 AT&T
Chụp đủ sáng con nào cũng đẹp mà, mình chỉ sợ SS ở chỗ chụp thiếu sáng thôi😔 cảm giác là Nokia vẫn chụp thiếu ság tốt hơn, mấy con N series ngày xưa có xài ống Carl Zeiss chụp thiếu sáng cũng ổn lắm rồi😃
@EternalAurora Đã nói đây là smart+tablet mà, đâu phải chuyên chụp ảnh?. Nếu thích chụp đẹp và rõ vào ban đêm thì DSLR mà chiến.
Chức năng của smartphone thì khộng bàn toàn bàn chụp ảnh? vậy mua đt về chỉ để chụp ảnh thôi sao?.
@loveanyone Mình thấy bạn có vấn đề đọc hiểu:
1. Bài viết nói về chụp ảnh mà bạn kêu bàn về chức năng của smp là sao?? Ko bàn về khả năng chụp ảnh thì bàn về cái gì???
2. Mình nói là dòng N series của Nokia hồi xưa chụp đêm cũng khá lắm N78, N82, N86.. mình ko xài Note 2 nên ko biết nó chụp đêm được tốt vậy ko?chỉ cần được cỡ vậy là tốt rồi. Chứ mình có đòi hỏi cao gì đâu mà bạn lôi DSLR vào đây??
nước ảnh đẹp ghê :x
macbook pro bên cạnh nokia 1280😃
note 1 chụp mình cũng ko ưng ý lắm
_The End_
TÍCH CỰC
12 năm
Khả năng chụp ảnh và màn hình thì mình vẫn ấn tượng vs Sony nhất, đó là điều ko thể phủ nhận cho dù là fan của hãng nào đi chăng nữa 😃
nếu dùng cảm biến của sony thì có lẽ nên khen sony chứ ko phải khen samsung, màn hình của máy dòng cao cấp mịn thì mịn thật đấy nhưng nhìn thì cũng khó mà biết được
uy jun pyo
ĐẠI BÀNG
12 năm
chụp ngoài đẹp chụp trong nhà tệ

cổng rào của café tinhte trông có vẻ rất kiên cố... giống như cổng trại giam😁
rat dep phai noi la ko co gi phai phan nan tren note 2
Trước khi Note II công bố mình có nói rằng...Chờ đợi Note II ra để mua Note, nhưng giờ hối hận khi nói câu đó rồi....Giờ thấy ẻm lại càng muốn mua hơn : ((
Ước một lần ngồi Cafe Tinhte. 😃
2367
ĐẠI BÀNG
12 năm
ngoài lề xíu. áo nhân viên quán tinh tế mà chẳng tinh tế chút nào. nguyên một màu xám. quá xấu.😔
hieubf
TÍCH CỰC
12 năm
chờ 920 ra để so nữa nhể

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019