Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Galaxy Note II: hình chụp bằng camera sau và màn hình

cuhiep
12/9/2012 1:52Phản hồi: 252
252 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Snake696
TÍCH CỰC
12 năm
chất lượng cam tốt thật, nước ảnh chân thực, độ chi tiết cao, màu sắc tốt 😃
Màn hình note 2 chưa được sờ nên không có ý kiến. Còn ảnh ọt cũng bằng hoặc thấp hơn S3 thôi. Có gì mà mấy bác khen dữ thế.
thích quá đi....
kidhitech
TÍCH CỰC
12 năm
hoa shit lợn 😆
Soi thấy con sâu lông trong lá cây luôn kìa. Có anh em tinhte nào thấy không 😁
note 2 mà còn chụp đẹp như thế này, ip5 chắc chụp đẹp hơn nhiều nhỉ 😁
ca
Kenny
CAO CẤP
12 năm
dòng note đáng để mình wan tâm nhất, mấy con S thì bựa quá chán
Máy chụp cũng quan trọng nhưng chưa phải là tất cả. Kỹ thuật chụp là thứ ko thể thiếu để có 1 tấm hình đẹp
s3 có chụp được cảnh nước đang rơi như thế này không mọi người. N8 390375_195625593904089_595683320_n.jpg
@CoffeeHN đúng rồi, bạn nói rất chuẩn.
zprox
TÍCH CỰC
12 năm
@NguyenHiepN8 mới lôi cái n82 ra chụp test thử 😁 đẹp cũng không kém gì n8 của bác lắm :D
@CoffeeHN vào mà xem e chứng minh bác nhé
@NguyenHiepN8 vào xem nha bác
Nó cải tiến mạnh nhât cái mà mình ít quan tâm nhất 😃
em_ut
TÍCH CỰC
12 năm
@nnq_mm Vì những cái kia đã hay rồi, chỉ còn vụ chụp hình với màn hình hiển thị cần cải tiến hơn. Bản thân mình đang xài S2 và thấy đúng là camera của nó cần nâng cấp. Quay phim thì ok, chất lượng khá tốt. Nhưng chụp hình thì tốc độ quá chậm, phải hơn 1 giây cho 1 tấm hình nên dễ bị rung, bị lỡ mất khoảnh khắc muốn chụp. Chụp đủ sáng thì được chứ chụp thiếu sáng hay ban đêm thì chất lượng thấp.
Còn màn hình của S2 thì mình ko phàn nàn gì lắm, chỉ khi nào xài trong bóng tối dù đã mở độ sáng thấp nhất vẫn bị chói mắt. Tuy nhiên có nhiều bạn chê ỏng eo sai màu này nọ giờ nó đã khắc phục được nhiều rồi đó. Điều đó chứng tỏ SS đã đi đúng hướng khi mạnh dạn chọn công nghệ mới và cải tiến nó dần tốt hơn.
Đẹp quá, lại thêm cái màn hình khủng nữa, kết e note 2 quá.
matmeo007
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao không chụp thử cái ở nơi thiếu sáng nhỉ ! ờ, sẵn chup mấy tấm về chuyển động nhanh như mèo vồ, báo chạy chim bay .....chứ nhìn mấy tấm up tren là ok rồi
máy ảnh tạm chấp nhận được :p
kijinobita
ĐẠI BÀNG
12 năm
ảnh chụp sắc nét thật , note1 đã chụp đẹp lắm rồi giờ con này lại khá hơn. Bây giờ quan trọng là cái giá để rinh em nó về thôi .
chụp đẹp quá...
[s]tar
TÍCH CỰC
12 năm
Đáng mơ ước quá, chưa đủ tiền làm e note 1

Sent from my IM-A820L using Tinhte.vn
Cũng bình thường như mấy con Sony chụp , zoom lên 1 phát là nát tấm hình ra liền 😁 . Nói chung là ko có cửa so với dòng Pureview .
ngon qua co

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019