GALAXY S3 - Thảo luận về giá bán chính hãng tại Việt nam

Hungdunghcmc
8/5/2012 6:7Phản hồi: 740
740 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vinhvang89
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trần Anh cái gì bán cũng đắt lòi ra . Đang giai đoạn hot nên kệ thôi. Thề là từ giờ đến lúc Iphone 5 ra là máy giảm giá ko phanh. Chưa kể BB10 nữa. SS ra trước mà không khẳng định đc chỗ đứng nhanh thì khi gã khủng lồ Apple ra tay thì S3 chỉ còn lại fan ss bàn tán thôi.
Ở siêu thị điện máy Trần Anh đang cho đặt trước S3 với giá 16,99t:

http://www.trananh.vn/datmuaGalaxyS3/
Ơ các bác ngủ hết rồi à
em cũng dùng em G nhưng nghĩ đi nghĩ lại bán thì tiếc mà cũng chăng được bao nhiêu. cũng mới dùng chưa root gì cả.đang tính tìm topic nào để hỏi room nào là mượt nhất cho em nó để nghịch
Thì mình cũng đang đợi csi 4.0 để up cho e nó mà thấy cái s3 cũng mê hihi
Con này 14.5 triệu là hợp lý, như con S2 năm ngoái 13.5 triệu giá rất tốt...
Còn 17 triệu thì thôi chắc mua Ipad 2012 quá, đang máu S3 với Ipad mà S3 giá cao thế thì...
Nói thế chứ mình nghĩ 17 triệu là có thể, vì con Note lúc mới ra cũng tới 18.5 triệu lận. Xét về cấu hình + kích cỡ màn hình thì 17 triệu coi bộ là khá chính xác.
Chào cả nhà buổi sáng.hnay có j mới ko các bác
pruno2
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình nghĩ con này khó có giá 13tr - 14tr lắm , vì mình nghĩ cấu hình và phần mền nó hơn hẳn s2 , tiền việt nam mất giá hơn so với 1 năm về trước , v.v đủ yếu tố , mình nghĩ giá em nó tầm 15tr là hợp lý
hihi, vụ này được đó bác Khang. Xem như là mừng S3 "fullbox" (nói theo kiểu của bác đó) dù bác có mua hay không?
Hoa Viên vẫn còn chỗ cũ mà (phần diện tích lối vào bên MĐC thì bị thu hồi đất vì đất đó Hoa Viên thuê) nhưng mà đường vào bên NTMK và phải có xe chở vào vì đi vào lối đó khá xa.
Mà trọng tài thì phải là "tổ trọng tài", tức nhiều hơn 1 người. Anh đăng ký làm giám sát kèo nhé 😁
hihi, nghi bác cầm chắc thắng quá vì S3 mà giá mới ra thấp hơn 14 tr thì SS sẽ xem như chính thức loại Note hoặc phải giảm cực khủng (giá chính hãng chỉ còn dưới 12 tr và đại lý phân phối chỉ còn dưới 10 tr), S2 thì còn thấp hơn nữa.
Có thêm giám sát kèo rồi nhé :D .
@laptopthinkpad Ối anh nhanh thế ah, mũi thính quá hehe, khoái cụm từ TỔ TRỌNG TÀI haha
@laptopthinkpad Hê hê, vui là chính mà bác Lam.
Chúc mừng các bác là tổ trọng tài 😃
Anh em kéo qua 176 PDL đi vừa vui vừa rẻ.

Sent from my GT-P7510 using Tinhte.vn
@laptopthinkpad Thua mà gặp anh em là vui rồi, bác trọng tài add nick để mời mấy anh em nhé, hi!
Bên uk các nhà mạng , hãng bán lẻ đã cho đặt trước , tất cả đều trên dưới 500£ 1 chút
Nếu One X chỉ 12.5 triệu thì rất là khó khăn cho SIII đây.
Em nó phải dưới 13 triệu thì mới có khả năng bùng nổ còn 16 triệu thì chắc là bom xịt thôi, ko phải bom tấn
@tosathanhisang Đang nói giá chính hãng mà bác, 1x chính hãng đâu có giá đó.

Sent from my GT-I9100
@tosathanhisang Giá chấp nhận được mức nào đó thôi ạ. Cao quá kẹt lắm, hi hi!
@Hungdunghcmc Hy vọng anh đúng. Nếu đúng sẽ hùng với bác Khang vụ beer hehe

Sent from my GT-I9100
ty1827
TÍCH CỰC
12 năm
Lâu rồi mới thấy cả ba sư huynh harry, thaikhang và laptopthinkpad cùng vào bàn tán trong 1 topic nhé.
@ty1827 Sáng mai rảnh ghé uống càe với anh em ở Zenta.
coast9x72
ĐẠI BÀNG
12 năm
Zenta là ở đâu vậy mấy a 😁
Em đăng kí 1 vé off vs.
Tìm bạn chơi cho vui :D
Em nghĩ s3 mắc giá đưa ra là 13tr5 bằng s2 năm trc🤔

Gửi từ HTC One X của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
@coast9x72 ZENTA Ở Mạc Đĩnh Chi, ngay góc Trần cao Vân luôn. Mai bác ghé cafe hỏi bàn bác Harry nhé, mình sẽ báo tiếp tân.
Close topic đi bác chủ. Đã có giá chính thức từ trananh rồi. 16tr999 nhé các bác 😔(
Đặt hàng sớm nhận thẻ mua hàng giá 1tr
Dự là 25-5 nhận hàng
http://www.trananh.vn/Dien-thoai-Samsung-I9300-Galaxy-S3_24561.html
@chillicandy Chưa có nhà pp chính hãng ở vn công bố giá bán & ssvn cũng chưa công bố. Nên giá kia ko có cơ sở or chỉ là giá hàng xách tay. Mình ko ở vn nên ko rõ về họ lắm.

Sent from my GT-I9100
@harrynghiem Trananh và mediamart có bao giờ bán hàng xách tay đâu. Có khi bọn nó dự ra cái giá rồi tới khi SSVN công bố giá và km đi kèm, bọn nó mới bắt đầu cập nhật sửa giá và km cũng nên
@chillicandy Vậy ah, mình ko rõ ngoài đấy lắm, but giá đó thì khó có thể là chính xác. Mấy ông lơn như nkim, tgdd ... chưa thấy. Nên mình nghĩ giá tham khảo + đee hút sự chú ý về họ ah

Sent from my GT-I9100
@timdau Thông tin này tương đối chính xác, và hình như số lượng máy có giới hạn ở giai đoạn này.
mua cái đt mà khuyến mại toàn xoong nồi chảo quạt.chả ra sao.:mad:
Mình còn cái thẻ VIP của VTA được giảm 10% giá máy. Chắc là sắp phải dùng đến nó đây.
@nhuankhom Bạn có thể đặt hàng online trên website, rồi Saigon Post sẽ giao hàng tận nhà cho bạn.
Hoặc bạn máu quá thì đặt hàng online, đúng ngày bạn ghé siêu thị ở Cà Mau để nhận hàng 😃
@thaikhang91 được à,từ nha em xuống cà mau có 80km
@thaikhang91 Ok tks bác! Mình order 2 cái đó bác!
@nhuankhom Bác order on line, lên sg nhận hàng rồi off luôn
Hồi trước S2 xách tay về cũng tầm giá thế này. Nhưng sau một buổi họp của SamSung Việt Nam cục diện đã thay đổi hoàn toàn.
camphalang
ĐẠI BÀNG
12 năm
tầm 12 đến 13 củ là chơi đươc.còn cao hơn thì chịu.rồi cũng hạ nhiệt như note cho mà xem

Gửi từ Galaxy Nexus của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
@camphalang Chịu khó chờ 2-3 tuần sau đó giá vừa rẻ lại vừa có rom ngon, hi!
Àh đúng rồi mới dzô web coi lại rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019