GALAXY S3 - Thảo luận về giá bán chính hãng tại Việt nam

Hungdunghcmc
8/5/2012 6:7Phản hồi: 740
740 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Khoảng 2000 cái thì phải.
Hnay các bác đi cfe vui ko e thích wá mà kẹt đi làm ko đi đc các bác ạ
Đã có kết quả test pin của S3 cho thời gian web ấn tượng đúng như SS hứa. Web time 5h17'.

Theo kinh nghiệm của các máy trước thì máy dùng thực tế sau khi nâng cấp firmware sẽ tăng thời lượng thêm 10%, tức ngang bằng Ip4S về web time, nhưng video playback tầm 10 tiếng của S3 gần tương đương new ipad, và gân gấp.đôi của Ỏne X.

Do pin ấn tượng, mình đăn sàng mua với giá 14,5 tr, nhưng không thể vote lại.

Nguồn: http://m.gsmarena.com/samsung_galaxy_s_iii_vs_htc_one_x-review-759p8.php
@Hungdunghcmc Anh lại bị cuốn rồi haha

Sent from my GT-I9100
@harrynghiem Thì đó, tăng giá sẵn sàng mua lên 14.5 rồi. Chán mấy bác SS dụ mình hoài, nhưng mà sáng nay test Camera G Nexus cùng One X, thì bác Clix không thể nhận ra em nào đẹp hơn, hi! Ngoài ra tăng sáng màn G Nexus bằng nhau màn G Nexus sáng hơn, sao thế nhỉ!!!
túm lại anh em có tin gì về ngày đạt hàng s3 ở việt nam là khi nào chưa,nóng ruột quá
@nhuankhom Có 8tr mà mừng ah, s2 xách tay hay sao mà rẻ thế. Phải chờ bác ah, vn đợt này bán sớm mà, sau uk có 2 ngày thôi, uk 29/5 bán rùi.

Sent from my GT-I9100
@harrynghiem em mừng vì dùng em nó lâu rồi vậy mà bán vẫn được giá đó,thời gian đi qua chậm quá
@nhuankhom Bác mua cũng mừng vì với 8 tr full box, ics chính hiệu con nai vàng, hi!
@nhuankhom Nói chung giá thuận mua vừa bán, happy là okay rùi hehe

Sent from my GT-I9100
Em đề nghị các bác thành lập box s3 đi là vừa.hehe
@lexuslongvuong Cái này để mấy bác sành sỏi về firmware, hi hi!
Đợt đầu tháng 6 chỉ có 2000 cái bán ra. Đợt 2 sẽ có vào đầu tháng 7. Do bán đồng loạt 145 nước nên đợt đầu bị hạn chế số lượng.
Mọi người cứ chuẩn bị đạn sẵn nhé tuần cuối cùng tháng này sẽ có pháo hiệu.
Hix e quyết định tiễn con 9100g đi để chuẩn bị tinh thần chiến đấu cùng với mấy bác hihi
Kết quả test Pin ấn tượng thật. Mình cũng không tin là S3 được như vậy. Vì thế mình hạ quyết tâm mua S3 về để test tận tay xem em nó như thế nào. Các bác thấy ý kiến như vậy có được hay không?
@hoasenvang Pin vậy là quá ngon cho Android, vì như mình nêu ở trên là sẽ đạt 10% thêm ngay sau khi tối ưu hoá.
nghe thegioididong là hết muốn đạt hàng rồi
VTA đi bác. Có mấy em xinh tươi mà dễ thương lắm.
Trước mình mua S2 được giảm giá thẻ VIP mà lại được tặng thêm bộ ly thủy tinh uống nước khá đẹp. Mang về nhà vợ mình cứ tấm tắc khen mãi là mua rẻ mà lại có cả quà.
mình ở bạc liêu thì làm sao có vta mà mua đây,chĩ có thegioididong thôi,mình bị vụ con tab10 sợ đến giờ,mình đạt hàng những con đầu tiên,đợi dài cả cổ máy mới về hí hửng rra lấy máy đạp hộp,khi ra đến nơi thì nguyên bầy nhân viên của nó đập hợp trước mình rồi bu lại cầm máy lên xem,mình đứng nhìn chết lạng luôn
Đúng là vùng sâu vùng xa khổ trăm bề.
heliosy
TÍCH CỰC
12 năm
cầu cho SSVN bán ra là bản quốc tế luôn, chứ cứ như I9100 với I9100G mà thấy nản 😔
Các bác vote mạnh vào hạng mục 3 cái. Mình tuy có thể có điều kiện mua nhưng mà các bác chịu chơi quá lại hóa dở. Cho cái vòng 3 nó quá bán cái nào các bác.
trên 15 chắc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019