[Galaxy S3]Tổng hợp - Hỏi đáp - Thủ thuật - Chia sẻ - Kinh nghiệm

cellphone_uk
30/5/2012 10:37Phản hồi: 7.363
7.363 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

clarkht
TÍCH CỰC
12 năm
Mấy bác ơi. Sao số e ko lấy đc code viber vậy. E thử số khác thì đc

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
kietbull
TÍCH CỰC
12 năm
Có bạn nào có Wallpapers đẹp cho S3 thì cho mình xin nha. 😁:D
@kietbull Bạn lên Googlr search hình rồi down về, set wallpaper thì nó tự cắt hình cho phù với với S3 mà.
Nhớ chọn độ phân giải cao.
Bạn cũng có thể vào: www.mobile9.com

√ Gửi từ Galaxy S3®
@kietbull thích wallpaper ko phải cắt thì bác gg search : wallpaper 720x1280, tha hồ nhiều :D
khoc24h
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy pro có ai chơi thử game Gears & Guts kg em chơi sao mấy vòng sau nó lát wá hà 4 nhân mà lác oãi wá hic...hic...
lenhan555
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình có một câu hỏi thế này :
lenhan555
ĐẠI BÀNG
12 năm
@minhtuhd1990 mình dùng

Quadrant Standard Edition

đúng chuẩn samsung galaxy s3 không bạn ?
@lenhan555 Chính em nó đấy, chắc nữa thì *#12580*369# nó ra ngày sx và rom hiện tại nhé

lenhan555
ĐẠI BÀNG
12 năm
@minhtuhd1990 oh ra rồi
ngày sản xuất 26/6/2012
HW Rev : MP1.100
CSC : I93000:BALE6
CP:I9300DXLEA
AP:I9300XXALF6
Sao mình cài Plants vs Zombies mà ko chơi được nhỉ
khoc24h
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy cái đó nó kg thích hợp cho s3 nhà mình phải tìm mấy bản do mấy pro mod lại mình dùng mới được lúc trước có 1 bản plan and plan... dùng được mà wen oi hi.hi.. để lục lại xem^^
cho hỏi cái này
máy em giờ tư dưng có tn cái nó nói cái gì á nghe kg rỏ, mới bị tối hôm nay ^^ ngu tiếng anh mà nó cứ nói tiếng anh
lenhan555
ĐẠI BÀNG
12 năm
@khoc24h bạn có bạn game alphast nào cho s3 không share mình với ?
cài thử mấy cái mà chẳng cái nào xài đc
@lenhan555 bạn vào đây nhé, mình mới up lại đó, 2 games mới nhất : Batman , Asphalt7, tha hồ test nhé
http://www.tinhte.vn/threads/1290834/page-41
khoc24h
ĐẠI BÀNG
12 năm
Plants vs. Zombies HD

cho s3 day
http://appstore.vn/android/home/app/354
@khoc24h Mình xài cái này ko chơi đc nên mới hỏi bạn ah
khoc24h
ĐẠI BÀNG
12 năm
@laphungtien mình chơi bt mà! nó có 2 bản bạn chú í đó 1 bản thường 2 bản HD
mở lên bạn mở mạng lên nha!
Có cách fix s3 lên mạng xem flash bị dừng hình chưa các bạn?Mình vô web xem tv online toàn dừng hình.Có phải do flash player ko tương thích với s3 ko nhỉ?
khoc24h
ĐẠI BÀNG
12 năm
@laphungtien cài flash play vào là ok ngay ^^
@khoc24h Mình cài rồi nó vẫn bị mới hỏi chứ
lenhan555
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao lạ vậy ta mình nghĩ miễn sao là android thì xài đc game cho android thôi chứ , sao nhiều thứ xảy ra vậy
baonhi2011
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tưởng đâu bác nói hàng BN là hàng Bắc Ninh chứ.

Sent from my N-1100i using Tinhte.vn
Chào các bác! E muốn hỏi sau khi root thì còn được bảo hành nữa ko? có thể khôi phục lại được trạng thái ban đầu kho, có thể dùng khôi phục cài đặt gốc để khôi phục đc ko?
Em cảm ơn, các bác thông cảm em không biết gì androi.
clarkht
TÍCH CỰC
12 năm
Sao e cứ nhận đc cái này ạ. Lamg sao tắt nó đi vậy các bác
@clarkht khà khà, click vào mà xem thoy, tắt làm gì 😁
@clarkht Đây là tin nhắn dạng push, bạn có thể vào settings của tin nhắn rồi bỏ chọn nhận Tin nhắn Push là sẽ ko bao giờ quay lại
lenhan555
ĐẠI BÀNG
12 năm
@clarkht cái này là tin nhắn dịch vụ mà , nếu bạn tắt đi nữa có dịch vụ gì sao bạn nhận đc.
Chịu thôi dính spam tin nhắn 😁
em mới mua 1 em galaxy s3 ở cellphones thái hà t2 tuần này. cho đến giờ thì dùng vẫn rất mượt, nhưng thỉnh thoảng máy hay tự kill apps. những apps như là appstore hay applanet,samsung app hay bị tự động dừng. Em đã check lạii ram nhưng máy vẫn bị lỗi này. có ai bị giống em thì cho em hỏi dc k ạ?
khoc24h
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn
vào trang nào vậy? mình xem trên zing bt mà xem dạng desktop a
bạn thử setting trên web ->advanced -> enable plug-ins chọn always on nha!
có cách nào tách âm báo tin nhắn riêng ra với các âm báo facebook, yahoo, gmail không các bác. e dùng facebook hay có báo cáo cũng chỉ cần âm mặc định của máy thôi còn phần tin nhắn muốn dùng nhạc riêng
yerry286
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho mình hỏi, mình mới mua con S3 xách tay về. S3 của mình khi tắt máy thì nó vô trực tiếp luôn chứ không hiện ra màn hình lock screen, hình như nó đã tắt mất chức năng hiển thị màn hình lock screen rồi thì phải (hồi còn xài Android 2.3 cũng bị vậy đã chỉnh được mà h lên 4.0 không biết bật lên ở đâu cả), mình có vô mục Lock screen trong Security mà không tìm ra cách bật lock screen. Mem nào biết chỉ dùm mình nhé! Thank All!
@yerry286 cài lại win thoy 😁
@minhtuhd1990 Bác nói gì thế nhỉ. Chỉ cần bạn kia vào bảo mật->khóa màn hình là sẽ có tùy chỉnh cho bạn mà.

@mrlonely_217 đầu đất mà cứ cãi ngang, có biết nửa chữ T.A ko @@, người ta nói "mình có vô mục Lock screen trong Security mà không tìm ra cách bật lock screen." thì đào ra cái "khoá màn hình" mà bật à @@, đọc kỹ rồi hãy phán nhé
truong.lee
ĐẠI BÀNG
12 năm
có ai cài s3 lên 4.1 chưa vậy.?. sài ok ko vậy mấy bác..
😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019