Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Galaxy S6 Edge Iron Man chính thức ra mắt: Đỏ - Vàng, theme Iron Man, tặng sạc không dây, 27/5 bán

TDNC
26/5/2015 3:24Phản hồi: 186
Galaxy S6 Edge Iron Man chính thức ra mắt: Đỏ - Vàng, theme Iron Man, tặng sạc không dây, 27/5 bán
Hôm nay Samsung đã chính thức ra mắt phiên bản Người Sắt - Iron Man của chiếc điện thoại Galaxy S6 Edge với một diện mạo rất đẹp mắt, chiếc hộp của nó cũng rất đẹp và to hơn so với hộp của phiên bản thường bởi vì bên trong hãng có tặng kèm một đế sạc không dây và một chiếc vỏ bảo vệ trong suốt dành cho S6 Edge. Phiên bản đặc biệt này có bộ nhớ trong 64 GB, giá bán chưa được công bố và sẽ được bán trước tiên tại Hàn Quốc vào ngày 27/5, sau đó là Trung Quốc và Hồng Kông vào tháng 6.

Chiếc S6 Edge Iron Man này rất đẹp nhờ phối theo tông màu Đỏ và Vàng, cũng chính là hai màu sắc chủ đạo trên bộ áo giáp thần thánh của Iron Man. Trong đó mặt trước và mặt sau của máy có màu đỏ, khung viền có màu vàng, mặt lưng có avatar của Iron Man. Phần mềm của máy không có gì khác biệt ngoại trừ đã được cài sẵn theme Iron Man. Sẽ chỉ có 1.000 máy được sản xuất và đằng sau lưng mỗi máy sẽ được khắc số từ 0001 cho đến 1.000.

186 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quá đẹp, thật sự ko có gì để chê. Từ theme, icon, vỏ ngoài, hộp, cho đến bộ sạc ko dây... mọi thứ đều rất tuyệt vời. Như này mà hôm qua còn có ông kia chê chắc có mối thù truyền kiếp với SS 😁
KytoSai
TÍCH CỰC
9 năm
@#JK Đã gọi là anti thì chả cần quan tâm gì cứ nhảy vào chửi cho có chuyện thôi, để ý trong tất cả các topic về android có 1 thằng để avatar hình thẳng nhỏ cũ cũ thích vào kiếm chuyện , dìm hàng, chửi bới xúc phạm lắm :D .

Mà công nhận có nó cũng vui, thấy nó bệnh bệnh thế nào ấy, viết cũng hơn 2k bài chứ ít gì

Mà con SS này đẹp quá, cái theme cũng đẹp thật @@
@KytoSai em thì thích nhất cái sạc không dây. chất lòi.
Nếu có S6 captain thì sạc hình cái khiên chất khỏi nghĩ :D
nhìn vl thật đấy , chất chơi hẳn :eek:

hóng phiên bản Cap , Thor , Hulk
Hóng các thánh "Dán tem ngoài chợ" vào chém tiếp 😁
@_MyLoveIsWinter_ có thằng khởi xướng có thằng ăn theo =))~
@Ta Không Có tên ví như bố mẹ bạn làm j mà sinh ra đc bạn thì có gọi là ăn theo ko ;))
@Ta Không Có tên hàng dán ngoài chợ thì nhìn phải biết chứ bác! ss đâu phải làm bên ngoài không đâu còn bên trong giao diện nữa mà!!!! tiền mua bản quyền chắc không rẻ mà bán số lượng giới hạn thì giá phải đôn lên chứ bác!!!
@_MyLoveIsWinter_ Apple khởi xướng cái gì limit vậy?
Tad Upin
ĐẠI BÀNG
9 năm
đẹp nhưng cầm cái đt màu đỏ cứ thấy sao sao 😁
@Tad Upin tùy người, người thích màu này người thích màu kia. Ko thích màu đỏ bạn có thể chọn các phiên bản của các nhân vật khác (xanh dương, xanh lá, xám...)
@#JK và thích màu xanh nhưng k thích nhân vật nào của marvel thì thôi khỏi 😆
@Tad Upin cho nữ xài
@Tad Upin Đỏ được mà, có sao đâu. Đâu ra cái kiểu chỉ có con trai ms thích màu đen, xám, các tông màu tối,...?
@silver huynh thì mua bản thường 😁
Thật sự đỏ kết hợp vàng rất sang trọng quý phái kiểu Châu Á, nhưng ko thích hợp với ng phương Tây. Mặt sau nếu để hình phần ngực phát sáng của Iron Man sẽ đẹp hơn là cái mặt (ko phải fan marvel ko biết cái đó gọi là gì)
p/s: hóng phiên bản Captain America, thích màu blue ^^
@thienvk thì mình nhớ nôm na là lò phản ứng thôi chứ ko nhớ rõ là phản ứng cái giống ôn gì. Thông cảm 😁
@MrBach248 vậy thì logo asenal là nhố nhăng và lễ giáng sinh là nhí nhố,còn iron man chỉ là cái bao lì xì của châu á biến hình thôi mà
Phương tây vàng/đỏ,vàng/đen,vàng/nâu,đỏ/đen rất phổ biến nha bác
Vàng/đỏ người ta dùng hơi bị nhiều á,cả nội thất,đồ dùng gia đình lẫn vật linh thiêng trong tôn giáo kìa
@tran.thai.hoang Đúng là trong tôn giáo hay hoàng gia, đỏ/vàng dùng nhiều.
Nhưng, đúng logo Arsenal ko phải vàng đỏ nhé. Còn cách ăn mặc, đồ nội thất, mình đang sống ở Mỹ, mình thấy ngta vẫn chuộng đen/trắng hơn rất nhiều.
@MrBach248 Khái niệm phương Tây la nói về châu âu thôi nè.Mỹ là châu lục mới,xưa dân ta với dân Tàu gọi chung mấy tàu buôn Châu Âu là tây cả hihi
camera nhú ra như vịt thì xách dép cho bê fone anh quảng nhé
ko khéo vài năm nữa anh quảng mua lun apple thì cả the gioi quỳ gối trước anh ý đấy
thaitrieu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@50 người khác Bác có hiểu biết về camera ko, camera s6 lồi do thấu kính rộng, do nhét vào chống rung quang hoc nữa, như vậy chụp mới đẹp chụp thiếu sáng mới tốt. Bphone camera ko có chống rung ois thì nó làm mõng thôi, chứ thử nó nhét thêm phần đó vào có lồi ra ko.?
Trituong
ĐẠI BÀNG
9 năm
@50 người khác ảnh quảng phải mất thêm vài năm nữa mới có thể đọ với anh ss các bác ạ.
@50 người khác Xấu hơn bphone nhiều. Mặt sau bằng kính chắc lại ăn cắp của bphone đây mà
tsx
TÍCH CỰC
9 năm
@50 người khác Mình thích ban ah. Vãi cả thánh Quảng làm B phone như cà ặc mà nói hơn ip6 , edge 6 . Mời Q uảng buom vô coi hình này rồi nghĩ sao mà bán con B mạ vàng giá 22 củ hả ku
Chỉ 1 câu quá đẹp...
namzach
ĐẠI BÀNG
9 năm
NHÌN CON NÀY CHÁN HẲN BPHONE
@namzach Muốn ko nói chắc cũng ko dc, ss nó làm dt bao lâu rùi hãy tự ngồi mà tính. Nó hơn ta bao nhiêu lần tự tính luôn đi...Chúng ta mới chỉ làm dt mà dc như Bphone thì ko biết chê cái gì, sản phẩm VN chính hiệu ko ủng hộ thì đừng nên ngồi mà so với sánh. Ủng hộ ko nhất thiêt phải bỏ tiền mua tùy vào khả năng, nếu ko tiền thì ủng hộ tinh thần sản phẩm của chính VN mình ko lẽ ko dc hay sao,nó khó khăn quá hả bạn. Hãy tự suy nghĩ và tập suy nghĩ nhiều hơn bạn nhé.
Tad Upin
ĐẠI BÀNG
9 năm
đẹp nhưng cầm cái đt màu đo
ý kiến cá nhân chứ đâu đủ tiền để mua chứ :oops:
PentiumT
TÍCH CỰC
9 năm
Màu sắc rất đẹp nếu để ngắm. Còn nếu cầm trên tay dùng hằng ngày thì nó có vẻ không hợp cho lắm
Thua BPhone ... đừng tưởng giáp sắt là chống lại độ hủy diệt của BPhone nhé
gialongtdh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sắp tới sẽ có phiên bản Iron Man tới từ tàu khựa cũng sẽ có mặt trên thị trường 😁
1000 cái thôi các thánh. Giá con này chắc tầm 30 triệu. Chắc ko đến lượt về VN cho các cửa hàng sờ mó cũng chả có mất
Mình cảm giác cái mặt sau nhìn như ngược :p, với lại để mặt sau cái hình cơ cả ngực mới đẹp 😃
nsaseer1
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhìn ảnh có vẻ hơi choé nhưng xem video là yêu luôn :rolleyes:
anhvu161
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đẹp thật. Nhìn là thấy máu liền. Nhưng sao chọn cái logo phía sau nhìn giống như ironman về già vậy...

Sent from my iPad using Tinhte.vn
Đẹp đó chứ....
Các bạn đừng lo đã có Bím Phone...SamSung và Apple đang dự đoán quý 3 hãng doanh thu tụt 1 nửa do Bphone Viet Nam.đẹp và hiện đại nhất thế giới...😁:D:D:D:D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019