[Game China] Ngọa Hổ Tàng Long 3D ( update lv100)

sangemlht
23/10/2014 10:33Phản hồi: 81
81 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác chỉ e cách vào gr ik ....e mới chơi nên chưa rành lăm
sangemlht
ĐẠI BÀNG
9 năm
@longkk@@ Link gruop mình có để link đó bác , bác xin vào mình duyệt cho vào đó ae dễ thảo luận vì mình cũng ít lên mạnghttps://m.facebook.com/groups/728538677238918
Ad lam sao du dieu kien moi cuoi nhau dc vay ad oj...
sangemlht
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Yuri kha Chỉ cần mua nhẫn cưới và 2 đỉnh bạc là được bác à, nhẫn thì lúc làm nhiệm vụ nó cho chiếc nhẫn màu xanh ấy . Không thì mua có 500 bac trung thôi
Co nhan roi mak kick vao ong kia sao co 1dong ak...ko thay j khac ca...
sangemlht
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Yuri kha Nam cầu hôn nữ nhé , nhấp vào nv nữ rồi mở túi đúp vào nhẫn chờ người nữ đồng ý là ok. Đám cưới thì về npc nguyệt lão thành 3x
@sangemlht Thanks bac....
Chi minh mua nhan cuoi o dau vay. ad.?
sangemlht
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Yuri kha Bác có trong gruop không pm face mình chỉ cho. Bác biết thành 3x không mà bác chơi bản 9game đúng không. Lại npc lễ đường tìm trên bản đồ hình chữ Hỷ ấy
Face minh la. Trường Kha.
Minh lai ba kia mua ko mua ma ko thay j.
Cuoi la xong luon hay doi ngay nua z bac ojj..
sangemlht
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hệ thống gameplay và khinh công từ sơ đẳng đến đẳng cấp trong game
Ai không chơi cho m mượn ních chơi đc ko, ai ko chơi ib mình 0943323984 với nhé m ko đổi pass đâu
Cấu hình máy ntn để chơi mượt mà game này ở mức đồ hoạ đẹp vậy all
sangemlht
ĐẠI BÀNG
9 năm
@androidga Bác đang dùng máy nào , cũng tuỳ thôi bác thấy một số ae trong gruop ram 1gb chơi ngon lành rồi, một số khác dùng máy cấu hình cao lại chơi không được
@sangemlht snap 800 ram 2gb chơi full đồ hoạ ok ko bạn, mấy game đồ hoạ cao trên ch play đều qua hết,ko hiểu wifi hay j mà vaò thấy hơi giựt hình khúc đầu
mk ms tải gm nay ve choi nek đúng là. no1 hay quá nhưng khổ nỗi toan tieng tau chả hiểu j . k pit luk nào ms có pb vn nhỉ
sangemlht
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tongls Mình cũng đang trong chờ nó về VN đây ra gần 2 năm mà không chịu bán về VN mình , trong khi mấy game khác ra mấy tháng là có bản vn rồi haiz
bác pít cach bắt ngựa k? chi? tui vs
sangemlht
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tongls Hiện tại thì giá ngựa cũng rẻ rồi nên bác chơi cùng sv với ae thì kêu ae send cho con , còn bắt thì bác phải tìm cỏ ở các map 2x 3x,10 cỏ xanh hoặc 1 cỏ tím để bắt 1 con ngựa. Ngựa thì xuất hiện ngẫu nhien các map
zhgalz
ĐẠI BÀNG
9 năm
Máy Asus Zenfone 2 2.3 Ram 4G
Có chơi Game này được kô mấy bác nếu chơi mượt em làm một con về hành tẩu cùng ah em Ngọa Hổ Tàng Long...! 😁
sangemlht
ĐẠI BÀNG
8 năm
@zhgalz bác đã tải và đã chơi được chưa bác
Sao mh tai game ko dc nhi. Mn chi mh cach tai voi
toàn chữ tàu thế này sao đỡ
các bác pit lm tek nào hoc dc kinh cong cap 3,4 o dau k??
dang ki nich tnao the
Ai chi cách tao tk voi
mrduydn
ĐẠI BÀNG
8 năm
Huynh dai nao co the huong dan minh cach kiem doi canh ko a

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095