Game cho Q-Smart S1

Salamander01
15/4/2013 7:32Phản hồi: 133
133 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nút thank trên kia kìa bạn, sao ít thank thế hix. Mất cả động lực upload
Update một game ngày 28/4/2013
@Salamander01 Tên gì thế ^^!,
Đây là file mod xe GTA3 cho bác nào thích xe đẹp nhé
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1948183 ;)
@SiuNhonGa tớ thích xe đẹp nhưng máy phải mạnh chứ. Lamborghini mà chạy như toyota thì thôi r` ^^!
@viaiolhnay Ừm 😁
chủ thớt đâu rồi. làm vài game nữa đi
Dạo này Android ko có game gì hot nên chắc vài ngày nữa mình sẽ post giả lập game gồm: giả lập GBA, giả lập PS1 và giả lập PSP. Nếu ai quan tâm thì có thể vào xem thử
tớ đang dùng thằng Fpse đây......quánh cũng đc....mà mấy cái link game của nước ngoài download game chậm quá....chủ thớt mạng manh thì download về up lại link kleii dùm mình vs......vs lại k biết chọn game nào...đang chơi võ đài thú vs contra 6 😁, quên cái tên tiếng anh rùi ^&!
ai có thể cho mình biết dung lượng từng app với, không lại mất công tải về lại ko dùng đc vì full bộ nhớ, máy mình chưa root nên chưa đổi thẻ= bộ nhớ trong nên dung lượng có hạn
@cuocsanlung bạn bấm vào download thì biết dung lượng thôi. Thấy nặng thì k tải nữa.....nếu muốn chơi game khủng mà bộ nhớ ít thì chơi game nào có data ấy.....vì game Full Apk (game hay) thì toàn >20mb trung bình....
@viaiolhnay :eek: thế thì mệt nhỉ, máy còn trống tầm 1G2 nữa đã cài đc iron man va 2 game có data 200mb rồi
Chơi nổi k đó ngen....chắc giựt bực bực
Những game trên đều khá là nặng, thấp nhất là hơn 200mb, có những game nặng tới hơn 1,5gb. Bạn nên mua thẻ nhớ 8gb trở lên nếu muốn chơi game đỉnh, máy tôi cũng chưa có root gì cả đây này. Nhưng vẫn chơi game ào ào
@Salamander01 , à hình như s1 có bộ nhớ trong 512 và thẻ nữa nhỉ, mình dùng lenovo a390 trong nó chia ra bộ nhớ trong 800mb và thẻ 1G7 lắp cái thẻ 16G vào là sd2 muốn dùng được lại phải root thì mới chuyển 16G thành bộ nhớ máy và 1G7 thành sd2
rapviet
ĐẠI BÀNG
11 năm
cac bac s1 cho e hoi con s9 cua e co choi dk k thanks cac bac
YueMi
TÍCH CỰC
11 năm
Chơi đc

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
rapviet
ĐẠI BÀNG
11 năm
cac bac s e choi cai gta 3 bi vang ra hoai hinh nku ram k du
VyKelly
ĐẠI BÀNG
11 năm
Iron man 3 tải.bản nào vậy thớt

Sent from my HTC Desire S using Tinhte.vn
VyKelly
ĐẠI BÀNG
11 năm
Minh dow ban 1.0.0 khj vao sao no cu bupc dobg vay ban nao chi mjnh ca

chủ thớt cho hỏi cái
cái A7 khi vào Game thì nó đòi check License rồi đòi Buy game mới chơi được
là sao ????
@minhhieu_bkdn S6 thì tôi không biết đâu bạn nhé. Bạn nên đi tìm top nào dành cho s6, còn ở đây là dành cho s1 nên mình không biết.
VyKelly
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Salamander01 Bac cho minh xin link mc4 vs backsatab dc k bac...e sai con gionee pioneer cau hinh cung giong con s1 cua bac

@VyKelly Backsatab mình không play được, còn MC4 chơi khá lag nên mình không up lên, đợi những bản cập nhật tiếp theo xem có khá hơn được không
VyKelly
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Salamander01 Minh cung test roi nhung cung k.vao dc backstab tiet ghe

Game Bài Online Đỉnh Cao 2013 >>> Link Tải : iOnline 2

S9 có bem nổi real racing 3 ko các pro??
Link asphalt 7 die rùi thớt ơi😔

Sent from my S9 using Tinhte.vn
@nun_tran193 Link bình thường, có die gì đâu
@Salamander01 Sao em down lưng chừng cho Q.Smart s9 thì nó bảo bị dừng đột ngột 😔

Sent from my S9 using Tinhte.vn
Update 3/7/2013
Sorry vì đã lâu không update gì cả, vì dạo nãy mình bận...chơi game 😁
Hôm khác up tiếp nhé, giờ giải lao play game thôi
- bác chủ topic up thêm mấy game hành động bắn nhau nữa đi :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119