Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Game cho Q-Smart S1

Salamander01
15/4/2013 7:32Phản hồi: 133
133 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

up thêm game FPS kinh dị cho anh em :
Resident Evil 4[English]
game này đã test và chạy ngon trên q-smart s1
Apk:​
Code:
http://www.mediafire.com/download/7obb6b28d3ddhke/biohazard4.apk
Data:
Code:
http://www.mediafire.com/download/ecft2i5ipy93lav/biohazard4-galaxyyoungdev.rar
Giải nén ,di chuyển data tới android/data​
game gata3 của bác choi tren s1 hình như đồ họa bị lỗi.mấy cái cảnh có vài chỗ đen ngòm 😔
@nhoxviper Là do bác tải file apk không đúng, bạn phải tải phiên bản 1.3 mới phù hợp với data PowerVR, nếu tải apk 1.4 thì phải tải data 1.4 mới ok nhé
@Salamander01
tải bản 1.3 vẫn thế
à bác cho em hỏi :
cái thứ 1:data asphalt 7 trong đó có 2 phần 1 là com.gamloft...gì đó 2 là patch.103.com.gameloft...2 cái đó có cần gọp chung khong hay là để y đó
cái thứ 2 là khi bật wifi nó check 1 hùi rùi invalid version.giờ em llàm s
@nhoxviper Chà lâu quá nên không nhớ rõ cho lắm, cái patch đó nếu .obb thì cho vào cùng thư mục với cái kia. Check data một lúc thì nó sẽ tự đọng vào game rùi play thôi
@Salamander01 Cái apk áphalt 7 bị lỗi rồi bác.nó check 1 hồi rồi hiện bảng ,lỗi bản quyền rồi bắt mua bác à
Đã fix lỗi buy game trong A7 nhé
cho xin cai link bac'
Update 10/7/2013: Pes 2012, Final fantasy III, giả lập ps1 và giả lập PPSSPP
Cái mc3 cài mãi ko đc vậy thớt...😔((
@Trung Mobile002 sao lại không được, bao nhiêu người cài được mà, tôi còn có video test game này nữa đấy. Bật wifi để check data mới được nhé
c
chơi mượt bác nhé 😁
@nhoxviper mình cài cho s9 nhưng ko được..😔
à bác cho hỏi con q-s1 này choi dc asphalt 7 chac choi dc asphalt 6 nhĩ.bác tét đi.nếu dc up cho ae chiến lun 😁
@nhoxviper Nói thật, đã chơi A7 và NFS MW rùi thì tôi không còn hứng thú để chơi những game đua xe khác nữa, A6 thì chắc là không bằng A7 rùi
@Salamander01 A7 nó bị gì mà k lắc cảm biến dc đua xe mà thế thì kon` j hay 😔
Chủ thớt tét real racing 3 đi e cài nhưng bị lỗi là 1 số đoạn đường đen thui 😔(((
@Trung Mobile002 Game này nặng quá bác ạ, thẻ nhớ tôi giờ chứa thêm mấy game PSP nữa nên hết chỗ test game đấy rùi. Game đó hình như data lên đến hơn 2GB đấy
ai nghiên cứu ram ảo cho nó đi.làm được thì chơi game vô đối rồi
chủ thớt ơi tớ cài game gta 3 vao android/data/here sao ko chơi đc vậy
@Hộ tớ kái Là Android/obb chứ android/data lại còn here chỗ nào nữa. Bác có đọc hướng dẫn trên appstore không đấy.
tui cho vô rùi nhưng vào nó k nhận data... vào nó vẫn bắt down như cũ... tớ dùng máy q-smart s6
@Hộ tớ kái sax, top này game cho S1. Những game tôi post phù hợp với cấu hình của điên thoại s1, những điện thoại khác cứ việc thử nhưng nếu không chơi được thì thì có nghĩa là điện thoại của bạn không giống cấu hình với s1. Tôi chỉ nhận giải đáp cho những ai đang xài điện thoại s1 mà không thể chơi được những game mà tôi post trên kia thôi, còn ai đang xài smart phone khác thì cảm phiền đến top khác nhá
Mấy bác cho em hỏi sao con s1 của em đã root mà ram trống vẫn ít , khoảng 140mb, chơi mấy game chủ thớt up toàn bị out ko à .......
@lSLayer Máy tôi chưa root gì cả bạn nhé. Mấy game trên đấy cũng toàn bộ dành cho máy chưa root đấy.
Bạn cần root không nghe nói bạn bị mắc ở bước đầu, tôi cũng bi. vậy và đã tìm ra cách cho nó hiện mục cài driver lên, nếu cần tôi sẽ hướng dẫn cho .
@lSLayer Thế ak, tôi có nhờ chủ thớt kia root dùm qua teamview nhưng không làm được do máy ở tiệm Net. Không biết ra máy ở tiệm Net làm được không, được thì bạn hướng dẫn cho mình nha, tks trước
@Salamander01 bạn chơi ở tiệm net thì mượn máy chủ để root chứ máy khách không làm được đâu.
@vangiau123311 Minh root o tiem net bang may khach ne, ko co quyen ad luon nhe.
@vangiau123311 Minh root o tiem net bang may khach ne, ko co quyen ad luon nhe.
@lSLayer thế thì chỉ mình vs bạn. Làm bài hướng dẫn đi, tks
Toi root o net ma bac, root o net no ko hien bang cai driver dau ma phai cai bang tay, bac vao coltrol paner, chon classic roi tim o do co cai muc hardware ,cam q s1 vao pc qua usb, click vao cai hardware roi tim cai driver cua q smart s1 , cai no vao pc roi tat dien thoai di, thao pin ra roi lap zo.Mo cai hardware luc nay len, lam nhu trc se thay driver usb cua q smart co hinh tam giac vang, an vao do va cai driver thoy, lam xong buoc do ban co the lam tiep bang hd cua bac diepgamer o topic root q s1. De chi tiet hon thi ban add yh minh nhe - qweqwe19982
cho hỏi là con này chơi được nova không nhỉ? 1,2 hay 3 cũng được
@quenmatroi2 Chơi được Nova 3 thôi, Nova 1 toàn bị lỗi màn hình trắng do không tìm được bản phù hợp với q s1, Nova 2 cũng không tìm được.
@lSLayer thế à.cho mình xin link với
cho hỏi là mc3 sao data lại là mali nhỉ? phải là powervr chứ tại vì thấy apk là powervr mà data lại là mali thấy hơi mâu thuẫn,ai giải thích cái 😁
Fix lại link game Modern Combat 3
Sao cái trò Nfs most wanted em cài xong nhưng ko vào dc game,vào là bị ép đóng luôn,bác có biết tại sao ko ạ??? Máy e có cài chainfire 3d pro và ram manager

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019