Game cực khủng,cực đẹp cho s60v3

thanhcarlos
18/2/2011 18:36Phản hồi: 12
tình cờ qua diễn đàn symbianvn tôi thấy được phần mềm openbor,đây giống như là phần mềm giả lập nhưng tôi ko biết nó giả lập hệ máy nào vì game có đuôi là pak,đã test trên Ể,hình ảnh và âm thanh tuyệt với,game dung lượng khá lớn từ 10 đến 150mb,anh em chơi thử xem sao,xin lỗi vì làm biết upload vì máy nhà mạng rùa bò,anh em vào link này tham khảo nhé.
àh,sau khi cài openbor vào thẻ nhớ thì nhớ tạo thư mục trên thẻ là E:\openbor\paks nhé,cho game vào paks là ok.
http://www.symbianvn.net/showthread.php?t=1590
giới thiệu thêm một trang web cho symbian của Nga khá thú vị http://smartlip.com/symbian/index.php
toàn bộ game openbor ở đây hết đó.
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

fanliv
TÍCH CỰC
13 năm
Không được dẫn link sang 4rum khác nhe bạn. Mod sẽ ko thích đâu. Có thể copy bài viết và ghi rõ nguồn.
Thakkkkkk cái tesst xem sao.ghi rõ nguồn rồi mà.QC cho web Nga thì đc mấy ng qua đâu
các bạn thông cảm đi,tui ko biết cách up hình,như các bạn,nhưng nói thật đã chơi dt symbian thì phải ghe qua symbianvn ko có gì là thích hay ko thích ở đây cả,giao lưu học hỏi là chính vì tinhte là tinhte,symbianvn là symbianvn.
gaem openbor gôd lắm đó,tui xài Ê63 chôi đã lắm,game 150mb mà chạy vô tư ko lag gì cả,full âm thanh,hiệu ứng luôn,đôi khi game nào bị lắc thì tắt nhạc nền là ok,chỉ để âm thanh thôi.
Giờ symbian chỉ có Nga và trung quốc còn phát trtiển thôi,tụi tây nó cho ra rìa rồi.
các bạn qua đó xem đi,mắc công tui phải up lại mệt lắm,game thì qua trang chủ mà down,thắc mắc gì thì cứ vào đây mà hỏi.
Ai biết cách chỉnh nút chỉ tớ với chơi game naruto trên e71 bị oánh cho 3 phát die hixxxxx
MrwOrm
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đã dẫn link sang đấy thì hướng dẫn dài dòng làm gì. Bạn viết bài ngắn thôi. Đọc mấy đoạn thừa dễ sinh ác cảm.
bạn có thể chỉ cách cài cụ thể hơn cho mình nhé .cảm ơn nhều
rất mong nhận được câu trả lời sớm nhất của bạn😃
Xem các game hot Tại đây
cho hỏi tại sao tât cả game đuôi sis của game nokia s60v3 đều không cài được vậy dù máy mình là n73 đã hack rồi .có cách nào hack tất cả game đuôi sis không vậy???? cần gấp ....thanks cac anh va các bạn trước xin chỉ giáo thêm chẳng hạn như game "world war ii westline" ,"Metal_Bluster_2","martial-arts-3d-file"...
Kho clip ca sĩ lộ hàng, girl xinh nóng bỏng
Kho game cực đỉnh 2012 - Kho game online & offline
goFarm 1.2.3 - Đệ Nhất Nông Trại - Game mạng xã hội nông trại mới ra lò, cực hot luôn!!
Khí Phách Anh Hùng - Game online nhập vai cực hay
Võ Lâm 3 - Ỷ Thiên Xuất Thế - Anh Hùng Kỳ Tranh. Siêu phẩm game mobile hấp dẫn nhất năm 2012
Mobi Army 2 - Bạn đã từng là pro Gunbound, Gunny? Chơi ngay game Mobi Army online cùng bạn bè trên mobile nào!!
Avatar 1.9.6 - Gia nhập thành phố mộng mơ trên Mobile đông dân nhất Việt Nam bắt đầu một cuộc sống mới.
Vấn Kiếm 2012 - Vô địch PK, game hot nhất trên mobile hiện nay. Chỉ dành cho game thủ !
iWin Online - Game ........, Ca rô, Cờ tướng, Cờ vua, Xếp gạch...
MyZoo 1.0.3 - Vương Quốc Thú Nuôi. Sở hữu và chăm sóc những con vật mà bạn yêu thích
Khu Vườn Địa Đàng 1.2.6 - Chơi game, trồng cây, kết bạn, tán gái, đồ họa rất đẹp !
Game Sòng Bài 2012 - Thế giới Tá Lả, ........, Poker, 3 Cây...
Chiến Thần Online - Game online bom tấn trên di động mùa hè 2012 với đồ họa cực đẹp.
Mạng Xã Hội Beme - Game sành điệu hè này: kết bạn, ........, lướt ván, săn zombie...
Socbay Imedia - Tin tức, Nhạc, Hình ảnh, Bóng đá, Xổ số, Chứng khoán, Cẩm nang, Truyện..
giờ nguwoif ta dùng android hết rồi
hay lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019