Game dàn trận castle clash - Ai Mua bán Acc ban nick 1 tuần

haoyun
7/8/2013 2:35Phản hồi: 9.877
9.877 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có game dàn trận trên điện thoại nào hay bằng cc ko các bác... trừ coc ra nhé
thaidaik345
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bác cho e hỏi tí, con SM đó quay gem có ra đc kô vậy, e quay tay cug đc mấy e LG rồi : TG,Su,paladin, bí ngô và em người tuyết rồi, mới mua đc e Druid, giờ muốn con SM đó qua...????
tuannoi
TÍCH CỰC
10 năm
@thaidaik345 Nạp vào khoảng 300usd là sẽ nhận dc sm luôn. Ko way ra đâu.

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn mobile app
thaidaik345
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tuannoi Vậy thì e chịu rồi, chơi cho vui là chính, để dành sh mua e thần chết thôi....!!!
tuannoi
TÍCH CỰC
10 năm
Mà chỉ nạp 300 rồi lấy sm mà ko đầu tư j thêm, thì ở phiên bản này tự sm nó bị yếu đi 1 chút nhỉ?

Moi biet choi nen sam duoc cái ac có tg,bi,nguoi tuyet.drui.pala,suc tu 60 den 100.ai cho vo gui san boss voi,choi 1 minh chán wa di.thanks truoc
bạn nào chơi Bluestack mún kiếm nhìu free gems thì nên xài cái VPN này nhé http://kep.md/7GNl
MrQuay
ĐẠI BÀNG
10 năm
@mr.seedorf haizz nhìn cái link là biết kiếm điểm invite rồi =.="
@MrQuay Chia sẻ cái tốt thì không có gì xấu
Dẫm thu cái xấu thì ko có gì tốt :v
chịu khó làm free gem ý :v , làm 1 cái master card mất tầm 130k>150k rồi đổi IP sang mỹ anh v.v ở đấy có nhiều cái free gem lắm :v , có mấy cái 2k 3k cơ lần gần đây nhất mình vào thấy có mấy cái 1k 2k 3k gem =,= , kiếm đủ 50k gem là đc sm 😁
@compaq94 Nhìn thì nhiều đó vấn đề làm đc hay ko thôi và làm xong lâu lâu thấy tiền trong tk tuột mà ko biết vì sao :D
Bác nào cho mình link tải bs với
Cái login guest của mình có 3 lg. Sao sao lưu vào gmail đc. Ai biết chỉ dùm đi 😔

Sent from my SM-N900 using Tinhte.vn mobile app
số mình xui hay sao thỉnh thoâng thấy có cái free vài k gem làm vẫn bt ko mất xu nào là sao ta :v, có cái thì làm đc có cái nó yêu cầu lằng nhẳng quá nên bó tay :v
mình công nhận có con kum di arena hay train lẹ và lọj hạj thật.tù lúc box sx có e kum.mừng hết lớn.xjn hỏj các cao thủ.ở djễn dàn có aj box gem ra com sm chưa thế
@chungvo Sm bỏ 300usd mua gem sẽ đc igg tặng ko thể dùng gem để quay 😕
pomnhim
TÍCH CỰC
10 năm
Làm sao để có hero legend bằng cách dùng gem mua nhỉ? chứ k phải dùng gem để quay số đâu nha 😁 chả có acc hero nào toàn bị bóp mũi.

Sao có nhiều người quay đc 6 hero legend vậy bạn?mình chơi hơn nửa năm nay rồi mà vẫn gà,acc hero lại chẳng có.
tuannoi
TÍCH CỰC
10 năm
@pomnhim Chơi nửa năm mà ko có con lg nào. Vậy là 1 tháng log in game 1 lần? Hay là mới chơi nửa tháng?

pomnhim
TÍCH CỰC
10 năm
@tuannoi Ngày nào cũng log in,cũng đi đánh để lấy gem hằng ngày.
2014-01-27 09.44.45.png
lnailoveme
ĐẠI BÀNG
10 năm
@pomnhim Acc này ném đi chứ còn cày làm gì, ko có legen đi gì cũng khó
@pomnhim Chơi 5 tháng mà lg mới lv7x. Chưng tỏ bác lười cày.
thì box gem ra lg dó.box ra tất cả lg.nhưng chưa thấy sm.có bác nào ở diễn dàn box gem ra em sm chưa thế
pomnhim
TÍCH CỰC
10 năm
@chungvo Giải thích kĩ hơn đi bác ơi,dùng thuật ngữ nên chưa hiểu lắm 😁
đợi bảo trì là cả 1 time dài 😔 , cách tốt nhất là xin ai đấy có 1 2 legen rồi farm shard kiếm lg thôi =,=

cố gắng cày nhanh rồi dùng tạm tướng xanh đi dun , 1 ngày cũng kiếm đc 100 shard , chăm chỉ thì 1 tháng cũng đc 3k shard mua đc 2 em lg , làm nv hàng ngày đc 30 gem , chờ bảo trì đc thêm gem nữa , xui thì 1 tháng cũng đc 3 4 em lg
pomnhim
TÍCH CỰC
10 năm
Mình quay tay gần cả 5 trời chả đc con legend nào chứ đừng nói 1 nùi như thím 😔

Cày kiểu gì mà đc 100 shard hả bác,e đến wave 3 rồi mà tướng trong đó mạnh quá :(
ac 9 của tớ có suc njnjza thun duri cham.mà kg có pum.cũng như kg.tại ạc phụ boc ra con pum dj arane pt mjnh lv 2x có mỗj con pum 4x mà vẫn win.thấy su lợj hạj của pum chưa.thôj dành chơi lạj vậy.phảj chj sm way gem ra hay.con dó aj cũng thích.mà tốn 50k gem.kg co tiề.chơj tà tà vậy
Mua đại cái acc 100k 3 lg mà cày lại hơi sức đâu cày acc ko có lg tốn time 😕
Bác gerrard bán acc 3 lg giá 50k kìa pm bác ấy mua đi
gerrard41
ĐẠI BÀNG
10 năm
@pomnhim Inbox . Goi ma so card vina 50 minh se dua tk gmail ban .
Có bác phoenixvn bảo kê kìa . Khỏi sợ bị lừa . Hehe
@vurain84 180 chứ 150 nạp vào vào ko đủ đâu làm gem chả lời lộc gì chủ yếu lấy cái thẻ mình làm cho mấy cái acc phụ quay tay chơi thôi 😃
@-phoenixVN- da giao dich thanh cong vs bac, thank bac nhe ;)
kinh nghiệm của tớ là xây nhà ata lên lv 2.rồj có 150gem la way ljền
làm gem thế nào nhỉ.làm q dể dược gem .sau chỉ nhận ạc chưa làm gem.ac chưa làm gem là ạc thế nào
tức là acc vừa lập :v
ngày nào cũng vào làm Q đc 30 gem , nếu có thể thì đánh dun mới lên C 1 lần 100% là đc 20 shard , 1 ngày đi 8 lần là đc 160 shard rồi 😁 , xui mà thua thì cố gắng 100 shard là đc , rồi đi dun cũ kiếm vài chục shard thôi =,=

mình cũng mới chơi mà mấy cái dun đấy gọi là gì cũng ko rõ =,=
pomnhim
TÍCH CỰC
10 năm
@compaq94 Đánh dungeon từ đầu tới cuối là đc shard hả? tại mình thấy dungeon nào đánh qua rồi,đánh lại nó chỉ cho đánh có 5 lần lại phải đợi bao nhiêu tg mới có lại 5 lần.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019