Game hay Galaxy Mini-S5570

pinocchio1403
12/1/2012 15:4Phản hồi: 311
311 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có cái mục img với video trên thanh công cụ lúc viết bài mà,dòng cuối cùng gần giữa ý 😃😃

---------- Post added at 12:43 AM ---------- Previous post was at 12:36 AM ----------

swap ko có tác dụng mấy đâu bạn ợ.tốc độ ghi đọc của sd sao so với ram đc.còn tren hvga.tk thì nó mod sang qvga cho mình rồi,còn game nào ko ghi qvga mà bạn chơi đc thì có nghĩa do game đấy tự fix cỡ màn hình cho bạn giống như trên market ý.nếu nó yêu cầu hvga thật thì mini ko chơi đc đâu,mất góc đấy 😃
Em hiểu rồi ợ😁.nhưng dùng thẻ class cao có chậm lắm đâu bác.class6 trở lên là chạy vù vù rồi😃
galaxy Y chơi đươc không bạn
tiennhu89
ĐẠI BÀNG
12 năm
Minh tai ban Fifa data 600mb ve cam ung k nhan. vao dc game nhung k chon de choi duoc. co ai bi nhu minh k? cach giai quyet the nao may ban? thanks truoc nhe.
bác thử xem,nhưng em nghĩ là ko dc,nếu dc cũng ko mượt vì galaxy y ko có gpu.

---------- Post added at 10:29 AM ---------- Previous post was at 10:23 AM ----------

thứ nhất:lần sau post bài thì bác nhớ viết có dấu,đó là quy định của diễn đàn.viết ko dấu mod "thịt" đấy!Thứ 2:bác dùng rom gì?reboot máy xong vào lại.nếu reboot mà vẫn ko dc thì up rom cm7 xem.nếu up cm7 mà vẫn ko chơi dc thì lỗi tại data.cách giải quyết cho trường hợp này là đợi bác chủ up data mới.😁
tiennhu89
ĐẠI BÀNG
12 năm
Khi đó mình online bằng điện thoại cùi nên không oánh dấu được. :d ACE thông cảm giùm. Thấy bác nói vậy em lên máy vi tính comment lại ngay đây.
cài chainfire 3D vào cho đỡ lag bạn ợ 😃

---------- Post added at 11:39 AM ---------- Previous post was at 11:30 AM ----------

kô bạn à.hack dễ lắm.ko hack thì chơi hay thật đấy nhưng mà hơi mệt vì ko đủ gold để mua các item độc.vì thế khi nào bất lực hãy hack nha.bạn dùng root explorer vào data/data/com.KelliNoda.Battleheart/shared_prefs copy cái file com.unity3d.player.UnityPlayerNativeActivity.xml ra thẻ nhớ.cho vào PC và bật bằng Notepad.
Tìm đến dòng <int name="1gold" value="XXX" ấn Ctrl+F mà tìm
thay số XXX bằng vài triệu gì đó 😃😃 rồi save lại copy đè vào chỗ cũ
bạn ơi cho mình hỏi sao cái game Frontline Commando mình cài cho hvga chơi qua màn 1 thì đứng lun vậy không chơi được nữa.bạn có bản cho hvga không cho mình xin .tks bạn nhiều
Vào đây tham quan này bạn 😃
Download (APK+DATA)(HVGA,QVGA):
Frontline Commando Apk+Data

Cái Data thì dùng chung đc vì cùng Adreno mà,còn APK thì khác nhau do fix cỡ màn hình,bạn thử xem sao
Up lên nào.bác kiếm dc ninja fruit pro ko ợ?😁
Có bợn ợ,có nhiều bản lắm,có bản mutilplay,có bản có lựu cuối màn và có bản hack full chuối,thanh long,táo.Ko biết bạn muốn bản nào 😃😃😃
Bản nào chơi vui vui ấy bác.bản thường em chơi thấy hơi chán rồi nên muốn thử bản pro😁.em nói ko với hack ợ.
greatboys
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác ơi sao trò gangstar cài vào chạy thì bị FC ngay lúc đầu thế.
bạn ơi bản này cũng bị như vậy ah.qua màn 1 là nó hiện chữ loading rồi chạy hoài lun Frontline Commando Apk+Data
có cái bản THD của chip tegra2 bạn ợ.bản pro là bản thế nào vậy.chơi Friut ninja Puss cũng hay lắm,cũng của Halfbrick đấy 😃

---------- Post added at 11:19 PM ---------- Previous post was at 11:18 PM ----------

mềnh cũng ko rõ,có người chơi đc mà.

---------- Post added at 11:20 PM ---------- Previous post was at 11:19 PM ----------

chắc ko đc đâu.có mỗi bản đấy share đi share lại trên tinhte,nếu ko phải thì chắc ko chơi đc rồi 😃
nhocwar
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho minh hoi

Vào gta 3 bấm nút back là màn hình đen hoai luôn, bấm ra menu zô lại nhưng vẫn thế
mình chơi bt mà,nhiều bạn cũng chơi đc nữa 😔
greatboys
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không biết mini có chơi được Need for speed hót pursuit không nhỉ. Tìm nát nước vẫn không thấy cái apk nào vừa màn hình, nên đánh tiếng hỏi bác chủ nè.
nhớ hồi xưa trên tinhte có topic NFS cho ARMv6 nhưng mình đag chơi Alphat5 nên ko ham.
Bản pro là bản thu phí trên market ấy bác.còn bản cho tegra 2 thì hôm mượn optimus2x về vọc em nghịch rồi,cũng khá hay.😁
nhocwar
ĐẠI BÀNG
12 năm
vậy data bạn để ỡ đường dẫn như thế nào

---------- Post added at 08:21 AM ---------- Previous post was at 08:16 AM ----------

"vào lại bằng Menu là được." như vậy là sao em ko hiu
Ấn Back ra thì màn hình đen thui đúng ko,sau đó ấn Menu để thoát ra,rồi vào lại là ok

---------- Post added at 02:03 PM ---------- Previous post was at 02:02 PM ----------

bản thu phí thì trên tinhte cr@ck hết rồi còn gì 😃
ai chơi Assassin Creed hd cho em hoi làm sao nhay qua đoạn tường trong 1-3 vậy,chơi dênddoss là đơ như cây cơ
cắm chainfire 3d vào cho đỡ lag,up rom cm7 vào oc lên 728mhz chơi cho mượt.
ko phải lag mà em hỏi chơi qua đoạn nhảy qua bờ tường như thế nào thôi
Mềnh là người xem thứ 3000,tự hào quá!=))
bác Pino ơi cho em xin cái pass link dow Smurf's Village nhá.em cảm ơn bác nhiều 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019