Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Game HD bản quyền cho Belle chính thức

thangbantk
15/12/2011 8:21Phản hồi: 164
164 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác kiếm choa ẻm cái game ai là triệu phú giống galaxi s2 kô hay lém😁
symbian mình ko có ai là triệu phú nào ra hồn đâu 😔
Thế àh, hôm wa tải cái java về cài kô full màn hình mà đc có 10 lần chơi là hết -> nhắn tin thì mới đc chơi tiếp:(
mình hỏi bạn chủ thớt với. Làm
cách nào để lấy đc file sis từ store
ra vậy. Mình lấy đc cài đc nhưng
chuyển sang máy khác ko cài đc
uh mình tìm game này từ đợt mới ra symbian^3 , đến gần đây thì có bản java nhưng bảo ko hay lắm nên chả tải
Tnboii
ĐẠI BÀNG
12 năm
hnay m ms vào lại sym 3. Đag tính gom lúa mua asus tfm prjme.chứ m k thjk kjểu chơj of jnfjnjty blade.mặc dù thjk káj khoản đồ họa of e nó.

---------- Post added at 08:11 PM ---------- Previous post was at 08:08 PM ----------

b thangbantk đùa hơi ác đấy.mem mớj k bjt lạj tg có ib cho sym.hjx
naprohaha
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho em hỏi Nokia 603 chơi được Spider man ko ạ
Chơi được nha bạn! ^^
naprohaha
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vậy là định mua 603 là chính xác rồi 😆
Máy em cũng 701 luôn nhưng sau khi cài
Dungeon Hunter 2 HD

Eternal Legacy HD
thì lúc đầu nó chạy nhưng khi start vô game thì màn hình toàn là màu đen vậy bác? Em phải tháo pin ra, khởi động lại. Rồi làm lần thứ 2 thứ 3 cũng vậy à bác. Lúc đó em mới bỏ cuộc. Giúp em với....
tudo5696
ĐẠI BÀNG
12 năm
2 game đấy chưa dc support cho belle bạn nhé! 😁
Tnboii
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình vẫn chơi 2 game đấy bt. c7 belle nhé
hì mấy bác thông cảm em hỏi câu này hơi ngu nhưng vì mù công nghệ nên phải hỏi. hì giấu dốt là không tốt mà. hì cho em hỏi tải về máy rồi bỏ vào đth để chơi làm sao? cắm cáp vào rồi chọn liên kết ổ đĩa chung à.
Hì máy em 603 chưa mua thẻ nhớ hì.
Đúng rồi nhưng nên...Mua thẻ nhớ đi rồi hãy cài bạn à...vì game HD đa số dung lượng lớn...cài vào thẻ nhớ thoải mái hơn
hì thanks bạn hì sẵn tiện cho mình hỏi 1 câu hơi ngoài lề chút là theo mấy bạn thì thẻ nhớ 8GB nên mua loại nào là tốt hì dùng được cho 603 đó. Bạn nào biết thì góp ý nha. Định mua ở Thegioididong mà còn phân vân.
tải dc asphat 6 rồi. thank bác. mình dùng trên 603 chơi ngon lắm. nhanh hơn so vs ipod thì phải. nhưng ma 603 có vẻ khó lái hơn vs ipod. hơi ngiêng xe đã quẹo rồi. nhậy quá. dù sao cũng thank bác nhiều. mình tải nhiều game của bác rồi. lầm nào cũng thank... mà bác có game lắp bánh răng full ko. sao mình tải về chỉ có 10 màn thui vậy. mà toàn màn dễ..

---------- Post added at 11:37 PM ---------- Previous post was at 11:37 PM ----------

cài trong thẻ nhớ mỗi lần tháo thẻ nhớ xong lắp vào lại ko chơi dc. hic.
Real Foolball 2012 HD. khi nào có hú e nha.... :playfull:
Loại nào cũng đc mà...Mình dùng 8GB Class 4 thấy ok...Dư dả cứ mua Class cao càng tốt...Search mấy cửa hàng uy tín khác xem...giá ở TGDĐ kiểu gì cũng cao hơn... 😁

Vậy à?!...Thấy bình thường mà...Mình toàn dùng cable thôi...tháo thẻ ra vô nhiều...bất tiện và kô nên... ^^
condenon92
ĐẠI BÀNG
12 năm
cảm ơn bác cái game dua xe.......... ngon vô cùng:wub: bác nào có avata cho em xin luôn 😁
cho hỏi có pikachu cho c7 belle k ạ
game choi rất hay, cám ơn bạn mong là bạn sẽ có nhiều game hay cho N8;)
tan.hd
TÍCH CỰC
12 năm
nokia 701 ko chơi dc cả 3 game hd trên, cứ vào dc tí hay load xong đoạn đầu là out. Up hóng cao nhân, chip 1GHZ hơn N8 mà ko chơi dc.
ap6 chơi ầm ầm mà còn Eternal Legacy HD bạn vào tải lại bản mới hiện tại ở ovi là chơi dc ngay. Dungeon Hunter 2 HD thì hình như gameloft chưa fix cho belle.
trihx
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình đã test Asphalt6 trên N8 belle. Sử dụng rất tốt. :inlove:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019