Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Game hd cho galaxy s2

sonrobby
19/5/2011 2:28Phản hồi: 32
Tình hình là em Galaxy S2 đã ra một thời gian kha khá rồi.
Tuy nhiên vì em nó dùng dòng chip hơi khác: Exynos - GPU Mali400

Do đó, chưa có nhiều game hỗ trợ.
Mình cũng mới tậu em nó, nhưng trên diễn đàn chưa thấy ai chia sẻ game của em nó, nên xin mạo muội lập một topic mong các bờ rô vào chia sẻ và hướng dẫn cụ thể.

Mọi thông tin, mình sẽ cập nhật tại đầu topic.

Xin cảm ơn nhiều.:giggle:👼:redcarded::hot:
32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

1. Assassin’s Creed™ Altaïr’s Chronicles HD v1.0.2
2. Brothers In Arms® 2: Global Front HD v1.0.1
3. Dungeon Hunter HD v1.0.2
4. James Cameron’s Avatar HD v1.0.1
5. GT Racing: Motor Academy HD v3.2.8
6. Hero of Sparta HD v1.0.3
7. Let’s Golf 2 HD v1.0.3
8. Modern Combat 2 Black Pegasus HD v1.0.2
9. N.O.V.A. – Near Orbit Vanguard Alliance HD 4.0.5
10. Real Football 2011 HD v3.0.9
11. Shrek Kart™ HD v3.1.1
12. SpiderMan_Total_Mayhem_HD
13. Splinter_Cell_Conviction_HD
14. UNO_HD
15. Gangstar_Miami_Vindication_HD
16. Asphalt_6_Adrenaline_HD
Download: http://hotfile.com/dl/123080270/6b78239/Gameloft_HD_Games__Samsung_GT-i9100_Galaxy_S_II_2.rar.html
CÓ hết rồi. Vấn đề chỉ là DATA thôi bác
Dùng GZlib down được không bác? Mình đang down link apk, tối về sẽ thử GZlib và báo cho anh em...
Ah, theo website Gameloft, thì họ mới cập nhật thêm StarFront và Dungeon Hunter 2 cho S2 đó, trong thời gian tới mình tin game HD cho S2 sẽ ngày càng nhiều.... Hiện nay, gameloft android HD games dành cho Galaxy S là nhiều nhất, trong tương lai, hy vọng sẽ là S2 😁
sonrobby
ĐẠI BÀNG
13 năm
Vấn đề Data vẫn luôn là nan giải nhỉ. Các game này sao data lớn thế không biết.
Ko down dc Data 😔
Các bác đã xài con này rùi cho em hỏi Galaxy s2 có tiếng Việt không? tại em xem mấy trang giới thiệu Galaxy S2 chỉ thấy nói là: ngôn ngữ: Tiếng Anh thôi à. Mong chỉ giáo...
Hàng chính hãng có tiếng Việt.
ai bảo bạn thế đó?
ĐT việt hóa khoảng 80% thôi
sao áphalt6 chơi ko đc bác nhể... xong video la den thui luôn.... i9100
maconcasper
ĐẠI BÀNG
13 năm
http://www.tinhte.vn/tro-choi-android-467/game-galaxy-s-ii-update-15-7-2011-n-o-v-2-hd-707007/
b
ác sang box này down apk của các game về rồi dùng wifi down data nhé..chạy ngon lành trên s2 đấy..mình mới test được asphalt6, hero of spata, shrek, pes, RF11, chạy ngon lành nhé
Chính xác là em down từ đây đấy bác.... ko hiểu sao máy em lại ko chơi đc asphalt6
Thấy rồi mới nói chứ ai bảo ... hài

Thì có tiếng Việt nhưng Việt hóa chưa hết ~.~ ...

---------- Post added at 01:03 PM ---------- Previous post was at 01:02 PM ----------

Vẫn đua ầm ầm đây ...
Các bác cho em hỏi em mới dùng con S2 đc 2 ngày cài 1 số game như : anpha6, người nhện, NOVA ... một số game hd khác nữa

Mỗi lần em dùng wifi dowload data về game cứ bị văng ra, dowload 1 lúc thì bị ngắt

Bác nào có kinh nghiệm giúp em với
KaKa37
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tui cũng bị tương tự như vậy, ko tài nào down data về được, cứ down dc một lúc thì nó báo lỗi disconnect net
ếu ơi chán nhỉ? lần trước đọc trên diễn đàn cũng đã thấy một pro chê wifi của em nó yếu, cuối tháng là rước em nó về rồi mà lại thêm tin này nữa ah?
Cái này không phải do máy bị lỗi wifi đâu, tín hiệu vẫn good ,em vào mạng vô tư mà

Có lẽ là do game không tương thích hay bị lỗi thôi
sao mình chơi asphalt5 thấy hơi giật giật, ko bằng trc xài optimus 2x và iphone 4 ...
bác nào có game WE CITY cho mình xin với, mình mua máy chính hãng trong rom gốc thì có, giờ up lên rom khác ko thấy đâu nữa, kiếm hoài ko thấy, tks.
chienkd
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chỉ chơi được hết level 1 sau đó bắt mua bản quyền.

Các bác cho em hỏi, tại sao em tải game trên diễn đàn về, sau đó down data qua wi-fi nhưng khi chơi chỉ được level 1 của các game chiến đấu, bóng đá RF2011 thì chỉ chơi được hai đội với nhau, không cho chọn đội khác. Nó bắt mua bản quyền. Phải làm sao đây?
Bác nào cho em cái file Apk game need for speed shif kô?
Mình down mấy bản trên forum về mà ko cài được!
BẠn vô samsung app trong máy mà down, có NSP shif mà, miễn phí cũng mấy chục game đó
bạn ơi up data ansphalt 6 lên Mediafire được không?
hotline khó dow quá
Chip nhỏ chơi game nhỏ 😁
cai game nhu the nao ha cac bac oi.help e voi
bac nao co alphalt 5 cho em xin voi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019