Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Game HOT One X: Amazing Spiderman-Asphalt 7- The Dark Knight Rises 21/7/12

cellphone_uk
11/4/2012 3:18Phản hồi: 426
426 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kutamitsu
TÍCH CỰC
12 năm
Bạn có thể chuyển qua dùng Firefox để download, ko dùng IE nữa, hoặc khi down về bạn đổi đuôi .zip = .apk .
hix bác nào cho em xin cái link down apk với data nova3 được k cái link trang đầu die rồi mà sẵn tiện ai có link sacked odyssey cho em xin luôn tìm hoài k thấy thanks các bác nhiều
kutamitsu
TÍCH CỰC
12 năm
@kutamitsu Hix bạn có link down data luôn k mình k có wifi để tải
đã test trên xperia pro của mình 1 số game nói chung là quá quá đẳng cấp...........thank bác thớt
Để e úp ap6 lên cho các bác nhé 😁
Link đây 😁 http://db.tt/wLa0wyVB
Dropbox - Error - Simplify your life
dropbox.com

p/s: Nova3 đã bị phá đảo tất cả có 9maps hay sao ý hi
@banchat9x Updtes: Fifa 12 đã chơi.đc rồi nhé..link trên các bác cài bản Fifa1397 trước rồi tải data qua wi fi song xuôi thì cài bản fifa 12 để chơi off nhé..:p
P/s: full màn hình ak nha:D

♀Gửi từ ツ của tôi ♂
shin83hn
TÍCH CỰC
12 năm
@banchat9x Chưa hiểu ý của bạn này, cài bản 1397 xong down data rồi lại cài bản Fifa 12 nào nữa. Sáng nay cũng mới cài 1397 down data xong xuôi, vào game nó cứ load ở cái vòng tròn mãi, giúp mình với
shin83hn
TÍCH CỰC
12 năm
@banchat9x Hướng dẫn cụ thể giúp mình với, đang máu chơi quá
@shin83hn Bạn vào link trên tải...cài apk fifa 1397 trước rồi tải data qua wifi..song xuôi cài apk bản fifa 12 cùng link để chơi offline vì bản 1397 cứ phải bật mạng mới chơi đc...
Lúc nãy làm ván MU VS CHESEmà phê lòi mắt..thấy hay thì thank nhé😁

♀Gửi từ ツ của tôi ♂
@banchat9x Thank bác đã chia sẻ, mình sẽ cập nhật lên page 1.
kutamitsu
TÍCH CỰC
12 năm
Nova 3 hay ko phải ở chỗ các map đấy đâu, cái đấy chỉ chơi cho gọi là thôi. Chủ yếu khi ta multi play, chả khác gì CF của VTC đâu, đông người vào lắm, nhiều vũ khí, có cả lái ro bot, xe tang, mỗi tội mình mãi mà chưa biết nhảy cao (bay) như thế nào cả hx. Tụi nc ngoài bắn khủng lắm.
bác nào đóng gói cái folder data của NOVA up lên mediafire.com được ko
em ở quê ko có wifi download data sao được đây 😁
anh em nào chia sẻ data nova cho anh em với :D
Bay dễ mà.chọn chế độ bay rồi% giữ chặt nút nhẩy+ rê điều hướng..okê😁
kutamitsu
TÍCH CỰC
12 năm
Renaissance Blood THD v1.2 chưa thấy anh em nào post game này nhỉ, game dành cho terga 3 đó.
http://www8.zippyshare.com/v/25345700/file.html
Data : http://www.sendspace.com/file/ebkzju
http://filesear.com/dpviiuz8dvm2/RHTHD-V1.2DATA-approb.com.rar
Giải nén data chép vào Android/obb
bạn ơi cho mik` hỏi sao mik` dùng link apk game asphalt 6 bạn up máy nó kêu kô tương thích vs máy
Máy gì bạn ơi

@banchat9x htc one x
htc one x
bạn cài lại xem nào..nếu nó ko hỗ trợ bạn có thể xoá check lincse của nó đi
@banchat9x tks bạn
kutamitsu
TÍCH CỰC
12 năm
Mọi người đều dùng file này chạy ok mà, hay là bạn chép data khác vào máy rồi mới cài apk ở trên?
khoaBB
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko hiểu sao mình ko thể chơi Asphalt 6 như lúc mình dùng desire HD đc ( nghiêng máy qua trái qua phải) , bây giờ phải nghiêng lên nghiêng lên nghiêng xuống là sao.dù đã vào chỉnh chế độ lái xe nhưng vẫn ko đc. có bác nào giúp em với..thank các bác nhìu
up lại mấy cái ảnh minh họa cho dễ hình dung đi b.
khoaBB
ĐẠI BÀNG
12 năm
@phuongvyshop.com minh ko biết up hinh bạn ơi.
chi có 1 cách chơi duy nhất là phải chạm vào màn hình bên trái hoặc phải để lái xe, chứ ko ngày xưa..để mình up video bạn xem..bạn giúp với..
Game NFS Hot Rursuit cài xong nó lại báo thế nào "
this application is not authorized for use on your Android device.
em tháo ra cài lại mấy lần vẫn ko phù hợp, bác xem lại game này có phải cho htc one X..
em các ơn bác..
các bác ơi cho em hỏi vs ạ. ! em cũng mới lấy con onex , chưa hiểu rõ root là gì. có nhất thiết fải root ko ạ. root mới chơi đc những game boom tấn hay sao. hướng dẫn em cài game vs ạ.! thank (hoặc ai tận tình giúp đở xin add yh em lehuunghia1990 em thank nhé :p)
ai hướng dẫn mình cách cài game và bản root vs àh. mình mới dùng máy lần đầu nên chưa hiểu rõ root là gì. ai giúp em xin lh lehuunghia1990@yahoo.com em xin cam on
shin83hn
TÍCH CỰC
12 năm
Mình cài NoVa3 chơi bình thường nhưng khi ấn chạy nhanh thì lại bị sọc sọc chạy quanh màn hình kiểu như lỗi đồ họa ý

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019