*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

raica7979
29/6/2010 8:27Phản hồi: 4.072
4.072 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Language:English/Multi

YetiSports Summer Games

SKETCHER.zip
YetiSports.zip

Game Bejeweled 3
(version 4.2)
Chơi Online

Bejeweled_3 83 88.zip
sadlyken
TÍCH CỰC
14 năm
chà cái diablo khiếp thật ! chơi sướng kinh , y như PC, đồ họa làm giật cả mình , tốc độ load map rất nhanh , map lớn và rất hạn chế load . Tuyệt ! Tiếc là tiếng Bông . Ráng kiếm bản tiếng anh với cá
các pro cho e hỏi xíu, khi e download file game về mà chỉ có file cod , zay làm sao để cài game vào con 87 của e zay các bác lâu nay e chi toan cai game = file alx ko thôi, mong các pro chỉ giáo
Làm gì có,game nào bạn? toàn alx hết mà
nếu như có mình sẻ để ý😁 thời gian online toàn lùng với sục,moi với móc kô ah:eek:
sao e download về mà ko có file alx, chi thấy có file cod ko mà ta
Bạn thử dùng trình duyệt khác sem,có thể khi down bị lỗi file

Rapid Action Force

Trên thế giới phải trãi qua các cuộc tấn công của quân Terrorists Laying Siege đến tất cả các thành phố lớn trên thế giới. Khi quân của các lực lượng hành động nhanh chóng, bạn và nhóm của bạn đã được triển khai để quét sạch các lực lượng chống đối và khôi phục lại hòa bình.Bản đồ của trò chơi này,nơi mà bạn thực sự thấy được thành phố, đường phố thông qua vệ tinh. Sử dụng vũ khí của bạn và hãy nghĩ ra một chiến lược để giành chiến thắng.
Hướng dẫn:

Hành động nhanh chóng để triển khai các lực lượng tại các địa điểm chiến lược để ngăn chặ quân xâm lăng. Bấm 0 để kích hoạt menu. Các máy tính(vệ tinh) sẽ tự động quét có thể có các tuyến đường mà quân đội của địch đang hành quân. Chọn vị trí của bạn và vũ khí để bảo đảm tối đa được bảo đảm. Mỗi vũ khí chi phí tiền bạc khác nhau, do đó nên lựa chọn 1 cách khôn ngoan. Một khi bạn đã sẵn sàng, bấm 0 để bắt đầu.

game thuộc thể loại đeferde,Lấy bối cảnh từ google map
.
Phìm 0 để bắt đầu xây dựng,bạn chỉ có thể xây dưng tiếp khi qua màn.khá khó xơi😁

Điều lạ là trong mục top world thấy có 2 cái tên đến từ việtnam,

Rapid Action Force.zip
Bác Raica ơi.....bác làm ơn kiếm giùm em game đánh bida Midnight Pool2 đc k? Em kiếm nát cái tinhte rồi mà k có. Chỉ có Midnight Pool1 thôi mà của 83xx, vào game em k bấm đồng ý đc. 😔(....Nếu bác mua trên game loft thì e xin bắn lại tiền cho bác nha.....bác map key wa cho kon 8700c em với. Cảm ơn bác nhiều

The Soul Legend -The Return Of The King

Truyền thuyết Linh hồn-Sự trở lại của nhà vua.
Phát hành:KouDaiQianKun
Phát triển: KouDaiQianKun
Ngôn ngữ:Hàn Quốc (bùn 5s:cold😃
Thể loại: Nhập vai hành động

Bạn đã từng thưởng thức tuyệt phẩm Herolore của Hand on mobile?
Bạn từng ấm ức khi phần 2 và 3 của game chỉ lưu hành nội bộ trong Hàn Quốc?
Nay chúng ta có thể thưởng thức 1 game nhập vai thuộc hàng xịn đến từ KouDaiQianKun: The Soul Legend -The Return Of The King

Cốt truyện:
Một ngôi làng xinh đẹp đang phải chịu lời nguyền thiên kỷ từ thế giới các linh hồn, chàng trai thiên tài của chúng ta: Trunk
cùng với phép thuật và vũ khí của mình đã lên đường đến thế giới linh hồn để giải thoát ngôi làng của mình khỏi lời nguyền độc ác.
Game feature:
+Rất nhiều loại vũ khí từ kiếm đến cung giáo..............
+Hàng chục loại quái vật cản đường bạn giải cưu ngôi làng của mình.
+5 nguyên tố cơ bản để hình thành phép thuật: Water, fire, Soil, wind, wood.
+Con boss cực kỳ mạnh nhưng có điểm yêu riêng, rất thú vị khi tìm được điểm yêu đó.
Đồ họa, âm thanh:
+Đồ họa luôn là điểm mạnh của game nhập vai, và đương nhiên là thể hiện khá tốt qua The Soul Legend -The Return Of The King.
+Hình ảnh các com mob đến hình ảnh phép thuật cực kỳ đẹp mắt.
+Âm thanh: tớ không bàn nhiều, tự chơi và cảm nhận

Game khá giống hero lore wind VÌ cũng từ hàn quốc thì phải nhưnh sinh sau đẻ muộn nên đẹp hơn,ngoài ra bác nào thiếu khiên trì có thể mò cái tood hack😁,trong option dòng thứ 2 là continue.1 game cục kỳ đáng để chơi,mình mới đánh song poss lever 10 nên chưa thể nói zi nhiều

Lưu ý File không ghi dòng máy hỗ trợ là dành cho 83 87 88 và 85 nhá
The Soul Legend The Return Of The King.zip
The Soul Legend 480x320.zip
The Soul Legend 480X360.zip
The Soul Legend 71 81.zip
Bác raica ơi sao em down về bản dành cho đời 71,81 mà ko cài đc vào máy, máy của em cứ báo lỗi 907 invalid cod file not found ko hà
À quên em xài máy 8100 O.S 4.5.0.188,em cài bằng BDM cũng ko đc lun ,ở muc application thi nó báo là có tựa game mà tìm trên máy thì ko thấy,bác giúp em với.
Bác raica7979 có thể chỉ em nút undo trong game Fling ! ko ? em cài trên 8700 bấm hết các nút rồi mà ko thấy undo đâu cả ! em có hỏi ở trang 27 mà chưa thấy ai trả lời T_T!
Cảm ơn bác, bác toàn game hay ! chúc bác sức khỏe !
Tuyệt cú mèo. Đúng là khủng thật. pác có game đi cảnh pót lên nhiều nhiều nghen. Em khoái nhất món đó. THANKKKKKKKKKKKKKKKKKSSSSSS
dzungtitoe
ĐẠI BÀNG
14 năm
hay đấy ,thử phát xem thế nào
thanks pro nhé,tiếp tục cho ae mừng
Up file 2 game mới đi bác ơi......em thèm chảy nước miếng rồi đây nè 😃
Bản tiếng anh của bạn đây😃,nhưnh là bản dịch nên chỉ có 90% là eng thui
Tiện thể gửi tới AE nào iu BB và bit tí chút ngoại ngữ có thể mò mẫm dịch thuật game cho bb,nhìn kho game việt hóa của nokia khủng lắm nhưnh khi chép vào bb lại bị lỗi font.dịch từ file Jar,nhưnh file đó fai tương thích với bb nhá.
Bạn nào quan tâm thì vào link đính kèm nha,mình thấy hướng dẫn rất chi tiết và dể hỉu

http://www.symbiantalk.net/showthread.php?12577-Tutorial-How-To-Translate-J2ME-Mobile-Games&p=31410&viewfull=1#post31410

---------- Post added at 10:10 PM ---------- Previous post was at 10:05 PM ----------

theo mình thì chắc chỉ có cảm ứng như strom mới sử dụng dc nút undo,mình làm hết cách rùi.nhưnh kô thể vì phím undo mà lại kô up lên 1game hay như thế cho AE😁,bạn thông cảm,hoặc bạn có thể thử game khác sem
game này vẫn chưa tương thích với bb bạn oi,bạn chơi bản 1 thui,
Diablo ENG.zip
cái Diablo này đc Anh hóa rùi nhưng mà cài vào 8320 chơi cứ bị nháy màn hình liên tục bác raica ơi, có cách nào khắc phục ko? Chỉ cho em với, em mê game này lắm mà ko chơi đc :-(
Tungb3o
TÍCH CỰC
14 năm
Toàn game mới khủng .Thanks bác chủ nhiều mong bác tiếp tục phát huy 😃
Mà game :The Soul legend........ Bị lỗi gì đó không tải về được bác ơi
bác raica có game dò mìn giống trên PC ko ? cho em xin với ! chân thành cảm ơn bác !
Mình chưa kiếm trên diễn đàn nhưnh hình như mới có cho màn hình nhỏ 81 thôi bản này fun màn hình nhá
Games Bombsweeper siêu nhẹ

[​IMG][​IMG][​IMG]
BombSweeper.zip
up game khủng cho anh em xem ne
Mình down lại 2 lần vẫn bình thường mà ban?!

Game đó mình có mà mình we6n mất tiu tên rùi,hay bác kiếm trên dd sem hình như có ah
Tungb3o
TÍCH CỰC
14 năm
Bác ơi cho mình xin file Jad của game FiFa Street 3 với .Thanks bác nhiều 😃
Mình kô kon giữ bạn oi,bạn kei61m trên google nhá

Kamikaze 2 : The way of Monk

[​IMG][​IMG]
[​IMG][​IMG][​IMG]
[​IMG][​IMG][​IMG]
Game thi đấu đối kháng theo lượt,* để chọn kỹ năng,P để qua lượt😃

The Club

Kamikaze 2.zip
The Club.zip
mjxx_u
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cảm ơn bác nhé. Tưởng bác quên rồi cơ. Bác rất nhiệt tình. Cái Diablo giống trên PC thật đấy. Lại phải thức khuya dậy sớm để chơi. Hee. Thanks
Cảm ơn bác raica nhé. Game The Soul Legend -The Return Of The King hay kinh.....em giết đc kon trùm lửa lần 2 r 😁. Game còn có sẵn hack nữa chứ, bấm 1 phát là skill max hết 😃. Nhưng em chỉ chơi hack tiền để mua máu vs mana thôi. Bác có game nào giông vậy post hết lên đc k? Mong bác luôn có sức khỏe để tiếp tục up game cho anh em trong diễn dàn nhé. Thanks bác nhiều nhiều 😃
Hehe mình wa làng mới rùi,ngoài kiếm và bummerang còn có phi tiêu nửa,áo +5,giày +10,nhẫn 1 cái+20 1 cái +7,dây chuyền +8 mà lại kô biết + gì:Dsố càng to càng sịn
mình cũng hack tiền thui,hic kô có tiền mua mana chẳng đi đâu dc,mà skill đẹp gúm
Game Game The Soul Legend -The Return Of The King theo e đoán k nhầm thì khi nhìn thấy trên tường có cái lỗ hổng màu tím các bác cứ vào đánh hết quái rồi lụm cái hòm nhé, hình như đó là các skill đó, em để ý khi nào vào đánh xong lụm hòm xong kiểm tra lại thấy có skill mới. Còn các viên kim cương xanh đỏ tím vàng có tác dụng lên máu lên mana, str và def nữa. Sáng nay test thử thì máu em 1800 mana 756, str 341, def 512 😁. Tiếc là e không tìm đc bản rom nào có tiếng korea để xem chữ, dù không hiểu gì cũng đc còn đỡ hơn cứ nhìn mấy cái ô vuông hoài chán chết. :D. Bác Raica có game nào giống vậy thì post tiếp đc không bác, cảm ơn bác nhiều 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019