*Game Khủng Blackberry*Tuyển Tập Game Dòng ARPG SLL *Happy New Year *

raica7979
29/6/2010 8:27Phản hồi: 4.072
4.072 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Game bị lỗi hay sao vậy bác Raica ơi....e đăng kí vào chơi được rồi nhưng lag kinh khủng, đang nói chuyện vs NPC thì văng ra và báo lỗi uncaught exception:Application TLBraica proocess terminated. 😔
anhduytung
ĐẠI BÀNG
14 năm
toàn game chất !
Chả hiểu gì game tàu toàn ô vuông , mà không biết lever bao nhiu thì có chưởng rồng nhỉ em chơi cái bang
dominhkien
ĐẠI BÀNG
14 năm
mịa nhìu game quá mà cái nào cũng kết :eek: xem mãi mới down dc có hơn 20 game :giggle: thank chủ thớt nhìu 😁
từ ngày có bác raica em đã quay trở lại box Game ^^ hihi
e down tất 34 pages lun ời... click down với thnx mỏi cả tay >"<

Em là em thích mấy game trí tuệ với Multi qua Bluetooth lắm, bác raica có kiếm nhiều nhiều game Bluetooth cho ae với... chơi có thi thố với nhau mới zui cơ...
À mà cái game Tennis Rafal Nadal kia có chơi đc bluetooth đâu bác............
cũng cám ơn bác raica nhiều lúc em hỏi bác cũng không trả lời. nhưng vẫn thank bác
Bác Raica ơi cho em xin bản TLBB cho 81xx.. Em cảm ơn trước..
langoc
TÍCH CỰC
14 năm
hôm trước cài tlbb không chơi được, hôm nay gỡ ra cài lai chơi ngon rồi, mỗi tội ngốn pin 😁
Game TLBB chơi đc nhưng lag quá bác ơi....hix hix
bác rái cá nh` game hay qá. bác chuyển thể từ symbian sang hay sao ấy mà nhiều game chưa từng xh trên bb 😁. chúc bác sk. đã thks 22 cái
satan_f5
TÍCH CỰC
14 năm
Bác ấy có ghi nguồn rõ ràng rồi bạn, không phải tự code đâu!
@ bác chủ thớt, em đã cài được, nhưng khi đăng kí TLBB nó không vào mạng được, cứ đứng I'm mà "vui lòng chờ"! Help....!
Hic hic,lỗi đăng nhập mình chạy thì kô bị,hay các bạn làm theo cách của bác ji2 ỏ trên tháo ra chép lại thử,mấy ngày nay lo mấy cái game mình vh mà nó cứ lỗi jar tè le,nên ko có game nào cả,ae đợi vài bửa mình đền game khác hen:eek:
satan_f5
TÍCH CỰC
14 năm
Ý em là nó còn không đăng kí tài khoản được cơ, nó không thể vào mạng (vì nếu có nó đã có cái mũi tên chạy lên xuống ở góc phải màn hình rồi ạ! 😁)
Không biết nó bị lỗi gì bác nhỉ, cái này bác có cho 8520 không? Em đang xài 8520 ạ! Tks bác nhiều nhé!
mình xài 8900 thì làm sao hả bạn , thấy toàn ghi màn hình cỡ nhỏ , mình chưa dám down , ai có gì chỉ giúp mình với
sadlyken
TÍCH CỰC
14 năm
bác vào option set allow cho nó thử xem ?
satan_f5
TÍCH CỰC
14 năm
Mình thử ngay từ lúc mới cài nhưng cái mũi tên nó vẫn không chịu lên! Buồn! 1 game hay nhưng không chơi được!
Hôm bữa e cũng bị giống bác, lúc đó e cũng k thấy cái mũi tên báo sóng k lên, sau đó em phát hiện ra là do em mới cài cái Service Book, em xóa cai Interner [IPPP] là sau đó kết nối vào chơi ngon lanh à. Bác xem thử coi có đúng k nhé, nếu sai cũng đừng la em nha.😃
satan_f5
TÍCH CỰC
14 năm
Máy mình trc giờ xài SB có sẵn trong sim Viettel nên nó không có cái đó bạn à! =.="
Không biết sao đây! Xưa giờ mình là người mê VLTK nhất đấy!
sadlyken
TÍCH CỰC
14 năm
ê bạn nói rõ cái SVB có sẵn là sao dc ko ....
các you ơi có 1 số trò hay bị giựt là sao vậy ,dang xài 8800
phucuongdn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Trước đây mình có sưu tầm 1 vài game RPG, toàn tiếng tàu nhưng thấy hay và dễ hiểu, nếu anh em cần và bác raica đồng ý thì mình post lên cho vui
Bác có thì cứ post lên cho ae cùng nhau chơi nào. 😃. Bác Raica up game mới đi bác, game TLBB cài vào kon 8700c của e chơi giật đùng đùng, chắc ở chỗ nhà e sóng GPRS k đc mạnh 😃
sadlyken
TÍCH CỰC
14 năm
Giọng điệu bác Khách Sáo quá !
Post lun đi bác . Tinh thần sharing thì ở đâu chả hoan nghênh . Nhưng nhớ hướng dẫn kĩ càng nha bác !

---------- Post added at 05:53 PM ---------- Previous post was at 05:50 PM ----------

Đề nghị lần sau cá post luôn cái file jar nha cá !
Có phải game thiên long bát bộ đâu hic em đi mấy wap hỏi , thì họ bảo game Thien long làm gì có Cái Bang. Chả hiểu nữa. đang cày ở lv 11 , định đi hỏi để làm nhiệm vụ phái Cái bang thì họ bảo game Thiên long lấy đâu ra Cái bang không biết bác Raica giới thiệu đúng không nữa
Bác Raica đâu rồi map key game thiên long này giúp ae với down thiên long
phucuongdn
ĐẠI BÀNG
14 năm
THẦN THOẠI RPG
Giới thiệu với các bạn 1 game RPG theo cốt truyện thần thoại TQ, đồ họa giống herolore của gameloft, với các nhân vật như Lôi chấn tử, khương tử nha, tứ đại thiên vương,..., còn nhân vật trong game bạn nào biết tên thì cho anh em biết luôn. Theo mình game nay hay và rất đáng để chơi, Quest có hướng dẫn đường đi nên ko có khó khăn về ngôn ngữ
_Trước kia chơi bt, nhưng h test lại trên 87 thấy khi biến hình thỉnh thoảng bị đứng game ( ko biết xung đột với cái gì ko), nên để chắc các bạn nên save thường xuyên hoặc hạn chế biến hình nhé, hi vọng 83-88 ko có lỗi này
_Giao diện menu của game đơn giản dễ hiểu hơn các game TQ khác
_Bảng menu (O) dong` 1 để lưu, dòng 2 để cheat $ + đồ( cho bạn nào cần)
_stats của nhân vật (P), cột 2.3 là item, cột 4 là quest, cột 5 là bản đồ
item trong game đc hiển thị theo chêch lệch giữa 2 món, nên nếu thấy nhiều dòng (+) hơn thi` item đó hơn và (-) thì ngược lại, điểm này khá hay
_các phím trong game
_và 1 số hình ảnh trong game
t7.png tt2.jpg t6.png t4.png

_Dành cho 87-83-88 : View attachment Than thoai RPG.rar
Than Thoai.rar
Cám ơn sự đóng góp. game hay lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095