[Game Loft] Six-Guns - Game khủng đã ra lò

duylam0122
7/12/2011 14:53Phản hồi: 21
[Game Loft] Six-Guns - Game khủng đã ra lò
For the first time ever on iPhone and iPad, you can explore a truly enormous and open frontier in a Wild West full of mystery, bandits and more…unnatural enemies.
Play it for free: Make your enemies pay!

Buck Crosshaw never shot a man who didn’t deserve it, but now he’s an outlaw who had to fake his own death and escape to Arizona. But in escaping one evil, Buck is about to face another, for an ancient and wicked force stirs in the hills of this mysterious region.

A WILD FRONTIER
Freely explore an open world set in Arizona and Oregon full of events, mystery and challenges for you to discover as you become completely immersed in the story and the action. But don’t be fooled by this land’s beauty - outlaws, vampires & many other unnatural foes lurk in every shadow.

ACCEPT THE CHALLENGE

Take on 40 missions with a great variety of tasks for you to overcome. You’ll race horses, take out robbers, fend off waves of enemies and more along the way!

SADDLE UP
In this kill-or-be-killed land, you’ll need to unlock all 8 different horses, 19 weapons and a wide selection of clothes, ammo and other items to help you on your journey.

PLAY FOR FREE
It costs you nothing to download and play the game to the end!

Visit our homepage at www.gameloft.com.
Follow us on Twitter at http://twitter.com/gameloft or like us on Facebook at http://facebook.com/gameloft to get more info about all our upcoming titles.

Gameloft (@gameloft) on X

Welcome to the official #Gameloft Global page !👾🎮 Be part of our community & stay tuned to all the latest news & updates across our portfolio of games!
twitter.com

Check out our videos and game trailers on www.youtube.com/gameloft.
Discover our blog at http://blog.gameloft.com/ for the inside scoop on everything Gameloft.

Quảng cáo

21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

modloki
ĐẠI BÀNG
12 năm
chắc lại 1 game giống red dead redemption đây ôi bác gameloft ơi chán quá, mà đây chắc cũng là kế hoạch của mấy bác ấy nhỉ nhờ thế mới nổi :yellowcarded:
Six-guns tuổi gì mà so với RDR bác ơi ... hì hì
bản này chơi chung với ipad đc ko nhỉ các bác?
khoapct
TÍCH CỰC
12 năm
@khoapct Làm vậy chi cho mệt bạn...nếu dng xaj ios thì add source ihacksrepo.com/ vào search SixGuns(ko phải Six Guns hack nhé) down về xong restart springboard vào game là có sẵng 800000+1900 cái gì wen ruj....và đặc biệt nó unlock tất cả mọi thứ(ngua,sung...),bạn chỉ dùng tiền đó mua máu và đạn thuj...mới vào là cấp 35 chưa làm nhiệm vụ nào.....😁
@baokths Sao Minh donw không đc bạn có cách khác ko
Mong chờ Dungeon Hunter III của Gameloft là chính... Chứ em thấy game này chơi bình thường, nhiệm vụ thì lặp đi lặp lại => dễ gây nhàm chán...
Làm cách nào để đứng trên lưng ngựa để hái táo trên cây táo vậy?
Hờ hờ Gameloft chuyên ra lấy ý tưởng game khác để làm game mà 😃 cái này chắc giống RDR nhưng ko sao hay bằng được RDR giờ mình chơi lại còn thấy hay ;)
cu.em
TÍCH CỰC
12 năm
vậy hả bác? Tên đầy đủ của RDR là gì vậy?
mình tưởng cái này free mà...
Làm nhiệm vụ hái táo trong game Six guns

Có ai biết cách hái táo trong games six guns ko? Không biết làm thế nào để đứng trên lưng con ngựa được?
à RDR là Red dead Redemption của hãng Rockstar làm cho Xbox 360 vs PS3 thôi mình chơi trên X360 😃 bạn có máy nào chơi thử cho biết 😃
duongdinh89
ĐẠI BÀNG
12 năm
link die rùi hay sao ý chủ thớt .... post lại giùm mình với 😔.Thanks
Ko😔....nhưng mà bạn kiểm tra lại y....có thể bạn hãy delete những source ko wan trọng.....vì nó tương phản với ihacksrepo.com/
K
Ko cần đứng lên lưng ngựa để hái đâu. Bạn chỉ cần đứng dưới gốc cây rồi chỉnh sao cho thằng nhân vật nó ngước mặt lên là hái được. Tuy nhiên trong trò Six Guns này còn có 1 trò là vừa cưỡi ngựa vừa đứng lên yên ngựa được. Có một hôm mình ấn linh tinh gì đó làm được trò này. Nhưng về sau ko thể nào mò ra.

Có ai biết trò vừa cưỡi vừa đứng lên lưng ngựa không?
mình đang chơi six guns,đến màn Fight the Demon nhiệm vụ bảo là đến Socorro Cemetery bem với Red Witch,vào màn thì mình đánh với 4 con quỉ con,xong thì đánh với Red Witch,mỗi lần bem với Red Witch chỉ bem dc 20s,nhưng ko hiểu sao mình đánh máu của Red Witch xuống còn khoảng 20% thì lại đánh hoài mà ko rút máu được???mình theo bản chỉ dẫn trong game dùng Witch Impaler bem,vậy mà đánh hoài cũng ko thể đánh hết máu con Red Witch được,ai đã từng chơi qua màn này và hạ được nó thì cho mình biết nha,thanks.
quan.n1
ĐẠI BÀNG
11 năm
die hết rồi bạn ơi.........
anhnm
TÍCH CỰC
11 năm
có bạn nào làm cái nhiệm vụ Pest control I - collect 2 raccoon pelts chưa? lấy 2 tấm da gấu thì phải, nhưng ra chỗ gấu toàn phải bắn chết, ko biết lấy miếng ra kiểu gì? bạn nào chơi rồi chỉ cho mình với

Game năng phết 4s chơi nhiêu lúc thây giật giật

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019