Game retina khủng cho IPAD [HOT] UPDATE 14-4

reyza911
22/3/2012 12:53Phản hồi: 70
Game retina khủng cho IPAD [HOT] UPDATE 14-4
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

link down đâu...ấn vào có thấy cái gì đâu 😔
bấm vào tên game là tự chuyển tới link download
2 game đầu tiên không đc đâu chủ thớt ạh 😔 toàn ra quảng cáo của Mediafire thôi :( bạn xem lại hoặc hướng dẫn minh kỹ hơn đc ko :(
minhmax
ĐẠI BÀNG
12 năm
có chạy đc tren ipad 2012 chưa chủ thớt

---------- Post added at 05:44 AM ---------- Previous post was at 05:38 AM ----------

2 games đầu ko down dc bạn ùi.
Các link download đả được fix,cảm ơn bạn đả thông báo 😁

---------- Post added at 08:57 AM ---------- Previous post was at 08:54 AM ----------

Chạy được bạn à,nhưng đợi có tools JAILBREAK đả 😆
nawasaky
ĐẠI BÀNG
12 năm
ipad 1 có chơi đc infinity blade 2 k bác😕
hình như là được nhưng mà chắc bị giật.
nản ghê! ipad 2 lên 5.1 ko cài được 😔(
cam on chu thot that nhieu nhieu nhe
Không thể nào cài được cái Sky Gambler Y_Y
@KenzDK Bác xài máy gì,bị lổi gì báo mình để mình fix cho 😁
@reyza911 Mình dùng iPad2 OS 4.3.3. Lúc cài bằng iTools nó vẫn thông báo như bình thường nhưng vào máy tìm mỏi mắt ko thấy cái icon của Sky Gamblers đâu bác ạ 😔 chẳng hiểu sao nữa. Các trò khác vẫn cài vô tư.
@KenzDK Sky Gamblers hỗ trợ IOS 5 trở lên thui bác 😁 Nhưng mà bác thử lên google xem cách fake Frimware để chơi Game IOS 5 là dc
@reyza911 :"> vậy à mình không biết. Bảo sao cài mãi không chơi được. Cảm ơn bác.
cho xin photo hunt được không bạn
@williamvo Photo Hunt là app gì,bạn có link Itunes không.Bửa nào minh mua thì mình up lên
Chủ thớt ơi. Em tải xong tất cả các file của từng game rùi nhưng ko biết làm cách nào để ghép các file ấy lại thành 1game hoàn chỉnh. Mong chủ thớt giúp giùm,em mới vào nghề.
@Mr_BiMar Dùng hjsplit nghen bạn,cài xong bấm Join tiềm đến file download là được
Dạ em cảm ơn nhiều lắm. Nhưng mà sao khi join xong thì ra một file mới nhưng khi enter file đó thì itunes hiện là: "could not be added to your itunes library because it is not a valid app". thế là sao vậy. mong pro chỉ giùm em. Thanks nhiều!
@Mr_BiMar Bạn tải iFun-box (có thể search GG hoặc 4rum) rồi "quẳng" cái file bạn vừa join lại đó vào đường dẫn rawfile system/var/mobile/downloads (nếu như máy bạn có AppStoreVN), hoặc rawfile system/var/mobile/document/íntallous/downloads (nếu máy bạn cài Installous)

Có lẽ bạn hỏi như này là bạn chưa cài game thuốc cho iDevices bao giờ, tiện mình nói luôn là sau khi "quẳng" cái file đó vào đường dẫn trên (1 trong 2 thôi nhé) thì bạn ra ngoài màn hình chính của iPad tìm đến hoặc AppStoreVN hoặc Installous rồi có phần cài đặt đó. Hy vọng cùng chút ít "nhạy cảm" về thiết bị bạn sẽ cài được game ngon lành thôi
Bạn ơi, game Asphat hình như thiếu file hay sao đó, ghép 6 gile lại vẫn không phải là file ipa, bạn check lại nhé. Thanks
@cafecacao Bạn check lại xem file nào nó báo hư rùi pm cho mình để mình up lên lại cho 😁
trungtn
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái angry bird chơi hay phết
Em làm được rồi. Cảm ơn bác chủ thớt nhiều lắm. 😃
Các bác cho em hỏi tý em dùng cái IOS 4.3.3 (8J2) mà không biết nghịch thế nào mà máy để ở chế độ chặn cuộc gọi đến mà chẳng biết mò đâu ra cả hehehe níck chát của e nè khongcan_chat
acthu
TÍCH CỰC
12 năm
bro nào có link game
Tom Clancy's Rainbow Six®: Shadow Vanguard HD thì cho mình xin với. lục lọi mãi các trang mà link toàn chết.
hungcatsilk
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác chủ thớt ơi. Cái game đua xe Asphat nó không có định dạng là gì cả. Không biết ghép xong file có cần phải đổi đuôi lại là ipa nữa không? Nó không có phần mở rộng là gì thì biết cài kiểu gì bây giờ?
Em đang xài ipad2 4.3.5 (có 3G+Wifi) mới tải một đống game hay về mà không biết phải làm thế nào để sync cho máy. Bùn ơi là sầu😔 . Nhưng dù sao cũng thanks chủ thớt,toàn game hay.😃
@Mr_BiMar Bửa bạn cài vào máy sao thì giờ cũng cài y chang vậy,một số game hổ trợ IOS 5 + thì bạn nên fake vesion để chơi được nhe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019