[Game thủ thành] iBomber Defence v1.00(0)

tj3u_quy
9/5/2012 21:30Phản hồi: 234
234 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ước gì có game PlantsVsZombies thì tốt biết mấy nokia không thân mấy với popcap nhỉ hix hix
Thanks tj3uquy​
Lâu lắm mới thấy bác xuất hiện hiiihih 😃​
lâu lắm mới thấy bác tj3uquy
thank bac
chơi đến map 4 nó báo đầy bộ nhớ rồi out luôn 😔
tj3uquy ơi sao máy mình ko chơi được? Cài ok nhưng lúc ấn vào game n ko chạy, ghi là màn hình ko hỗ trợ. Minh dùng 603. Giúp mình vs nhé. Tks trước​
gls2gh
ĐẠI BÀNG
12 năm
thank bác, à các bác cho e xin vài game phòng thủ hoặc game turn baze thì càng tốt, sis hoặc six nha bác, e dùng C7 belle, thèm game turn baze quá nhưng tìm không thấy, mò không ra, nếu có điều kiện thì cho e game onl turn baze càng tốt, onl thì .jar cũng đc, e thank các bác
anh em ơi. có ai chơi game này được cho mình hỏi làm sao thoát game. mình tìm hoài không thấy chổ thoát game đâu cả. toàn thoát bằng appstop không hà.
@minhquan5555 Trên N8 thi ko biết C7 thoát bàng nút đỏ
@mtv666 N8 làm gì có nút đỏ. hixxxxx. :eek:
@minhquan5555 Không có N8 nên mình không rõ bạn thử nút nguồn xem sao. Còn C7 của mềnh thì nút đỏ mà nhấn
St-Hope
TÍCH CỰC
12 năm
Game này ko có chỗ thoát 😁
Đang chơi mà có cuộc đt thì coi như xong, chơi lại từ đầu, 😔
game này hay mà có 2 vấn đề của 2 bạn ở trên nêu là hơi kỳ cục.
có thể sửa đc ko tj3uquy ơi :|
híc híc mình cũng bị tình trạng chơi lâu lâu là lỗi đầy bộ nhớ out lun
đang chơi ngon lành đến map 7, buổi chiều chơi đến map 7 uot ra, tối vào chơi lại thì hok vào được game, hok biết vì sao riset hok được, xoá đi cài lại cũng hok vào được luôn, ai bị tình trạng như mình hok, mình cung c7 belle. Đang chơi hay chán quá cơ @@
St-Hope
TÍCH CỰC
12 năm
Ko có chỗ thoát cũng như game storm in cup tea thôi,chung 1 hãng mà,sau này chắc sẽ ra bản mới dc fix lỗi này.Game dalton ngày trc' cũng thế mà @@
hay quá,đợi game này mãi thks tieuquy
Game này hay quá. Mình đi qua hết 12 màn rồi hình như có cấp độ 2 đang chơi lại từ đầu sao cho không mất trái tim nào. Trò này hay và khó phết đấy. Chờ bao giờ có trò plants vs zombies
St-Hope
TÍCH CỰC
12 năm
@mtv666 Cái radar dùng để làm gì thế bạn ?
Mình nghĩ là tăng range cho súng nhưng ko chắc lắm nên chưa test
@St-Hope rada tăng diện tích bắn cho súng, rất hưu ích đấy.
@St-Hope Cái rada rất mạnh đó tăng diện tích tác dụng, bắn đạn bắn nhanh hơn nữa. Đã qua tất cả các màn. Đang đánh lại đến màn 7 mà còn nguyên 15 trái tim ;)
mình mới cài.đang vào để thử nghiệm 😁
Sau 30 phút chơi game thì không biết thoát bằng cách nào đành tắt nguồn mở lại vậy @@
St-Hope
TÍCH CỰC
12 năm
@Tran Minh Vu VÃi bác :|
Đè nút menu rồi tắt thôi chứ ~~
Cái này 500 chơi dc ko nhỉ ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095