Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Game thủ thành] iBomber Defence v1.00(0)

tj3u_quy
9/5/2012 21:30Phản hồi: 234
234 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

toàn virut.bác này làm mọi ng điên rồi.yêu cầu bác từ sau share cho mọi ng cẩn thận.
CUBASE
TÍCH CỰC
12 năm
sao lại virus hả bác, em cài về máy có sao đâu, mà em up có 1 file lấy đâu ra virus
CUBASE
TÍCH CỰC
12 năm
CUBASE
TÍCH CỰC
12 năm
bác xem lại mọi ng nói sao :|
CUBASE
TÍCH CỰC
12 năm
em đã kiểm tra lại chắc chắn cái file đó ko có virus. một số máy các bác nhấn vào dow thì nó hiện lên cái mục yêu cầu đánh mã xác nhận mới cho dow thì chính máy đó nhiễm virus. em đã gửi link cho mấy thằng bạn và có thằng thấy thông báo có virus. riêng máy của em chẳng cái nào báo gì cả vẫn dow ầm ầm.
CUBASE
TÍCH CỰC
12 năm

Đây em đã test trên cả MAC và 1 em T43.
cả 2 chạy bình thường
CUBASE
TÍCH CỰC
12 năm
do em dùng 3G nên phải nén cái ảnh lại cho nó nhỏ up lên cho nhanh
Tạm thời em xoá cái link đó đi. xin lỗi đã làm phiền các bác, nhưng em cũng khuyên thật nếu máy nào dow về có thông báo đó thì chắc chắn máy đó nhiễm virus, các bác cứ thử là biết, sẽ có máy ko hiện thông báo đó
thế bác gửi link đi.cho ae thử lại :|
CUBASE
TÍCH CỰC
12 năm
ây dà, em đã test thử và chứng minh được rằng ko riêng gì cái link em gửi, mà toàn bộ tất cả các link mediafire mà các bác dow cũng sẽ bị như link của em thôi. (nếu mãy nhiễm virus)
CUBASE
TÍCH CỰC
12 năm
BKAV - Avast ko có thông báo gì.
very good bác ak
dg chơi giữa chừng nó báo bộ nhớ đầy rùi đá ra luôn là sao zaayj có ai bị như mình không đa
nhiều lắm bạn ơi mình bị mấy lần giờ ko dám chơi
cái hình này ở đâu ra vậy tớ chơi riết mà đâu có thấy cái quả bom bên góc dưới bên tay trái kia đâu
ryu_
ĐẠI BÀNG
12 năm
@mtv666 Chơi riết là chơi được bao lâu, chơi qua bao nhiêu campaign rồi mà hỏi ngây thơ thế bạn?
St-Hope
TÍCH CỰC
12 năm
@ryu_ Mình thủ hết wave của 2 đội và 2 wave bouns rồi mà cũng ko thấy
Nếu bạn thấy rồi cảm phiền chỉ bảo cho sự ngây thơ của mình vs :-s
@ryu_ Mình nói rõ ràng dễ hiểu thế mà bạn không biết sao. Chơi riết là chơi đến hết đó bạn.
Không thấy quả bom góc dưới bên tay trái trên $ đó.
có lúc mình đang chơi nó báo bộ nhớ đầy. phải thoát ra vào chơi lại (bộ nhớ máy và thẻ nhớ của mình còn nhiều)
ai biết cách khắc phục ko?
mà sao hình ảnh trong game tieuquy post lên ko giống hình mình chơi nhỉ. icon chẳng hạn
hix chơi tới màn 10 vòng 48 là báo bộ nhớ đầy rùi dis tức gê.... ai có cách khắc phục ko ae
chơi đến tận bàn 10 à... mình thỳ chỉ chơi đến bonus 2 ( sau bàn 6 ) wave 18/20 là full memory... ức chế quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019