[Game thủ thành] iBomber Defence v1.00(0)

tj3u_quy
9/5/2012 21:30Phản hồi: 234
234 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

MÌNH cũng tới wave map 10 rui và dang bắn tời wave 50 nữa chừng bị out tức chết đươc
@3doidibui giống mình không biết ai có cắch gì khắc phục không 😔
quang9326
TÍCH CỰC
12 năm
@0979508188 Ban5 phải coi lại các comment của mọi ng ở trên chứ 😃 nếu nó báo full bộ nhớ thì đè nút home ( N8) tắt bằng cửa sổ đa nhiệm rùi vào lại. Nếu nó báo full bộ nhớ mà bạn bấm ok lun và nó văng ra thì bạn vào ổ cài game ( thường là E) tìm file savegame.dat và xóa nó đi. Ok chơi lại từ đầu 😃
@quang9326 đã thử và đã chơi lại từ đầu đến Wave 48~49/50 của map 10 là lại báo bộ nhớ đầy và lại dis thử mấy lần rồi vẫn thế 😔
@0979508188 mình nói rồi... Bạn chơi mấy map đông nvậy thỳ đừng ấn vào nút tua nhanh...mình bị như bạn nhưg đã khắc phục bằg cách này...100% ok.
@kute_hokkjuD nói chi tiết cách khắc phục minh xem rồi test với 😁
chẳng nhẽ trò này lại @@ ko có bản nào sửa đc sao 😔(
Hướng dẫn các bạn lần cuối nha....đang chơi nếu nó hiện bộ nhớ đầy...ko đc ấn ok...tắt nguồn càng nhanh càng tốt...mở máy lại sẽ chơi lại đc. Khuyên các bạn chơi xong 1 map thì out game vào lại rồi hãy chơi map tiếp theo... Còn nếu bạn nào lỡ ấn ok thỳ sẽ ko vào đc game nưã... Vào xplore cài game ở đâu thì vào ổ đó tìm file gamesave(nó ở ngoài ko nằm trong thư mục nào cả).... Đuôi gì thì ko nhớ nhưng nó chỉ có 0kb..xoá nó...vậy là bạn có thể chơi lại từ đầu..làm đk like mình nhé...iu mọi ng
ryu_
ĐẠI BÀNG
12 năm
Máy mấy bác thế nào ấy nhỉ, mình xài N8 chơi chán nó báo Memory full xong ok ra vào lại chiến tiếp thôi, chỉ khổ cái lại chơi từ đầu cái màn đang chơi chứ ko phải ko chơi được nữa như mấy bác nói.
thì ai ko biết chơi được nhưng mình hỏi ở đây là cách khắc phục cho hết báo bộ nhớ đầy để khỏi mất công chơi lại màn bị dis .... chứ 1 màn có 50 vòng mà đến vòng 48 49 bị out thì mới tức chứ
ryu_
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bamboo11 Do máy bác cho chạy nền nhiều chương trình wa, dùng RamBlow hoặc Killme đóng bớt ứng dụng ko cần thiết khi chơi xem khắc phục được không. 2 nữa là theme, effect nặng wa cũng ảnh hưởng tốc độ máy nhé
@ryu_ mình cũng có xài rùi thấy ram còn 128mb mà vẫn bị dis bác....
ryu_
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bamboo11 Vậy e cũng chịu, máy bác thế nào ấy, mình chơi phải mấy màn liên tục mới báo full, kể cả màn 10 50 round
pdp202
ĐẠI BÀNG
12 năm
em cài bản cho pc báo lỗi
canot find function
các bác biêt cách nào khắc phục ko
@pdp202 Bạn đã tắt hết chương trình diệt viurs khi cài chưa?
pdp202
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Amazingkiss_27 em có cái trình diệt virut đâu hic..bác chi em cách khác đi
@pdp202 Bạn phải tắt hết chương trình diệt virus thì sẽ cài được thôi mà.
Nếu cài vào pc rồi mà vẫn không chơi được thì bạn tải bản này thử nhé
http://www.mediafire.com/?a7h7su8cb96t201
@Amazingkiss_27 cảm ơn bác nhé.bản này cài vào ok liền 😁
mình đọc ỡ mấy forum nc ngoài thấy kêu cài ramblow pro cho tự giải phóng bộ nhớ j j đó thì khắc phục đk. Mình thỳ chơi chán rồi nên k thử.
hiện tại mình vẫn chưa thấy có hiện tượng đó 😁
CUBASE
TÍCH CỰC
12 năm
trò này có vấn đề ở cả mobile và pc. cụ thể như chơi trên mobile thì thường báo bộ nhớ đầy (với x7 thì cứ khoảng 4 màn) là văng ra. còn trên pc thì mình đã thử ở nhiều máy từ cấu hình PEN M -> XEON. cao thấp đủ cả tuy PC ko bị văng ra nhưng chơi lâu lâu thì thấy hơi giật 1 chút và ko muợt như lúc đầu, thoát ra vào lại là ok. có thể bản này chưa đc fix lỗi, tạm thời cứ chiến tạm thôi
hix vừa chơi vừa vái trời cho đừng bị dis :p cuối cùng cũng qua được màn 10.... chơi game này mỗi lần chơi là phải khóa máy lở đang chơi ai nhá máy thì tức chết....
mới 2 wave bonus mà bạn ráng chơi tiếp đi
St-Hope
TÍCH CỰC
12 năm
@bamboo11 2 wave bounds ở ngoài chế độ bounds wave ấy,chứ ko phải bounds trong campain đâu nhé
hì zậy mà em tưởng ở trong campain chứ....:oops:
meodungmeo
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko cần xplore đâu, tìm bằng mặc định của máy cũng thấy file save mà
Lúc mà nó hiện memory thì bác tắt chương trình đi, mở cái đa nhiệm của nó lên mà tắt luôn thì vào lại được, chỉ phải chơi lại bàn mình đang chơi thôi
Bác nào chơi ko hết được bàn 10 thì em bó tay, cài lại rom khác đi cho ram nó trống, e chơi 701 từ bàn 1->10 thỉnh thoảng mới bị ram ko đủ
khoc1ti
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao em chơi tới màn 6 thì máy cứ báo bộ nhớ đầy nhỉ. Nokia 603
ko taj dc là sao
@bingate http://www.mediafire.com/download.php?lx8tpksclc7snno bác vào đây tải júp mình nhé 😁
@duc.1992 mh tải bằg dt ko tải dc.mf trắng xoá ko có j.mh dùng cả mini brow cũg ko dc
@bingate Link đây: http://205.196.123.44/gfemzp9x6swg/lx8tpksclc7snno/iBomber+Defence+v1.00(0)+hungdaita.sis
@bingate bác làm thế thì e chịu rồi 😁 bác thử lại xem nào.
muốn biết đc hay ko down về cài thì biết bác ạk 😁
Em cũng bị Dis hoài này 😁, có khi tới wave cuối cùng rồi, tức hộc máu 😔
p/s: Pùn quá, chơi mấy cái này lại nhớ sorcerer, tiếc là không tương thích với belle 😕
vnpanda
ĐẠI BÀNG
12 năm
mới đầu chơi được, xong rồi tới map7 báo bộ nhớ đầy, từ đó về sau ko vào được nữa, bác có cách gì chỉ giúp với, đã xóa rồi cài lại thì vào ko đc nữa luôn, y chang google map vậy.
mình xài 701 belle fp1 (đã hack)
ây da hình minh họa là bản iBomber Defence Pacific trên iOS nhé, vẫn chưa có trên Symbian đâu 😃
@KIROVASRA bác làm sao mà "lắm tiền"thế? chỉ mình với
@KIROVASRA sao nhiều tiền thế bạn ,chỉ mình với,
@chieuviet thì xây nhiều trạm rada là mỗi lần bắn xong nó cộng tiền a.mình đi hết màn,chuyển qua chơi chế độ tiếp theo,khó hơn mà nó ko cho rada,choi hoài ko qua màn 8,vãi chưỡng
@thaiduytam tưởng bạn hack dc he, mình mới chơi map 11 phần 2 ,mãi ko qua
vnpanda
ĐẠI BÀNG
12 năm
chơi được mà
chơi được mà bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095