Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Game Touch dành cho Samsung Star S5233

ducdungg
20/6/2009 12:18Phản hồi: 89
89 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thank bac nha. bx moi mua cai may ma kiem game cho may kho ghe...
ngoclu
ĐẠI BÀNG
13 năm
corby chơi dưoc không nhi'
k ai zô thêm game nữa ta
potay van nhu vay
duoi *.zip va *.rar dung dc cho nhug may nao?up len thi fai noi cu the chu.lam mat cong down lem
chỉ cho e cách cài với
e giải nén rùi nhưng copy vào máy ko bít định dạng đuôi nào cho nó đọc cả,hic.
thank
ngoclu
ĐẠI BÀNG
13 năm
cũng hay
sao thế nhỉ,em ko cài dc
mấy cái game của viet nam không nên chơi
dc một lúc là bắt updata trả phí đấy
thank may bac nhiu nha
mý bạn wa http://forum.mysamsung.vn. tìm đầy đó kìa
ai đy ngang thấy hay ấn dùm nút thank

---------- Post added at 01:04 PM ---------- Previous post was at 01:02 PM ----------

sao em dowload về ko dc vậy
http://www.mediafire.com/?gbimzbp4h8is9u4
toàn game hay tks các bạn nhiều nha. Nhất là TràMy2002
Thêm game java nè:

PoPCap một trong nhưng công ty sản xuất game đỉnh cao, với Plan vs Zombies, Kim Cương trên PC và này đã có phiên bản kim cương cho di động.

- Vẫn với đồ họa lung linh và sống động.
- Nội dung cực kỳ hấp dẫn.

Một số ảnh minh họa:

Download KimcuongPopCap.jar
mấy thằng ngu...up toàn vó vẩn
ướng dẫn cài games và các phần mềm cho s5223

mình đã làm như bạn nói nhưng không được. Mong các bác có một bài hướng dẫn cài games và các phần mềm cho s5223 tổng quát cho em. Thanks các bác nhiều.

tai game ve nay tinh...<*rar> sau do kick chuot phai chon extract here....se xuat hien 2 file <*jar> and <*jad> ban luu 2 file do vao the nh..rui chon file <*jad> de cai nha ai k ro thi send 01649506076 minh giai dap ho
Game Skygảden cho S5233s này http://www.mediafire.com/?yzbx472rl3ju6g9 Down về copy vào đt cài đặt và cảm nhận 😁
Thêm game java nè:

PoPCap một trong nhưng công ty sản xuất game đỉnh cao, với Plan vs Zombies, Kim Cương trên PC và này đã có phiên bản kim cương cho di động.

- Vẫn với đồ họa lung linh và sống động.
- Nội dung cực kỳ hấp dẫn.

Một số ảnh minh họa:

Download KimcuongPopCap.jar

Thêm một game java cực hay:

Bắn Bóng: Một game kinh điển trên PC, nay đã có phiên bản cho điện thoại di động, phiên bản này nổi bật với đồ họa lung linh và sinh động.

Download banbong.jar

Thêm game java nữa:

Cá lớn nuốt cá bé: đây cũng là một game khá nổi tiếng trên PC mà hầu như không ít người biết đến, một trong những game giải trí thật tuyệt sau những giờ làm việc, học tập căng thẳng. đây là phiên bản tốt nhất cho mobile.

Download Caloncabe.jar

Thêm một game java hot:

Contra: Thuộc thể loại game kinh điển, chắc không phải giới thiệu về game này nữa, đây là phiên bản java cho điện thoại di động.

Hình ảnh trong game:

Download Contra.jar

Tây Du Ký: Nội dung game dựa trên phim truyền hình nổi tiếng Tây Du Ký, với đồ họa đẹp mắt, và nội dung hấp dẫn (Tôn Ngộ Không đại náo thiên cung).

Một số hình ảnh:

Download Tayduky.jar

Ứng dụng âm lịch: Một ứng dụng tiện ích dùng để xem ngày tháng (âm, dương) ngay trên điện thoại di động của bạn, cho phép bạn tìm kiếm xem bạn thuộc mệnh gì... (ví dụ: xem ngày sinh âm lịch của bạn là ngày nào, cầm tinh con gì, ngày gì, tháng gì…)

Download lichvansu.jar

Mãnh hổ rừng thiêng: Một game nhập vai cực hay, với đồ họa công phu, hoành tráng, nội dung game hấp dẫn.

Một số hình ảnh minh họa trong game:

Download manhho.jar

Đảo giấu vàng: Bạn sẽ là một thuyền trưởng, điều khiển con tàu của mình truy tìm kho báu, thuộc thể loại game phiêu lưu, nội dung hấp dẫn, hãy cố gắng để không phải sử dụng bất kỳ sự trợ giúp nào nhé.

Một số hình ảnh minh họa:

Download daogiauvang.jar

Sứ mệnh: Sau khi chúa Jesus bị đóng đinh trên cây thánh giá, một tên lính đã đâm gươm vào người của chúa. Vì cây gươm ngấm máu nên nó trở thành gươm thần và ai có nó sẽ trở thành bá chủ thế giới.

Download sumenh.jar

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019