Gameloft dành cho dòng Sky (IM a800s/a810k/a820l...)

huybm
30/4/2012 6:41Phản hồi: 235
235 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

asphatl6 sao chỉ có 2,5 mb lè thế nào vậy, em dùng 760s, em gà chả biết cài thế nào, ai giúp em với
@chuatungquen 2,5Mb là bản cài thôi bạn, cài xong thì tải data bằng wifi, tầm 600Mb nữa...yên tâm là game Android k nhẹ đâu..chỉ minigame như Angry Bird hay Fruit Ninja mới nhẹ và k cần tải data sau khi cài game thôi.
sky này là GPU adreno hả bác
@quy1403 adreno 220 bác ạ
@quangnam.cool ko biết hiệu năng so với Mali 400 thế nào bác nhỉ 😁
@galeri e cũng chưa dùng máy nào chạy Mali, nhưng e thấy Adreno cũng ổn,nó phổ biến nữa.
sắp dùng em A820L 😁
c
có vẻ ad220 có hiệu năng tốt hơn chút, vs cả adreno phổ biến và nhiều dev viết game cho, còn mali 400 hơi ít device và viết cho nó khác hẳn... theo ý kiến chủ quan của em,
bác ơi bác có apk của fifa12 ko ak. e down về chơi ngon rùi nhưng hình như là demo. bị lock hết cả Game setting...
@quy1403 bác để e tìm, nói chung là cứ theo độ phân giải màn hình mà tìm game thôi, e toàn làm vậy, hầu như game nào cũng chơi đc.
@quangnam.cool vâng bác tìm hộ em, e cũng tìm đúng độ phân giải rùi và chơi ngon rùi nhưng là bản demo bác ạ, hjx công nhận Sky cấu hình khủng long màn đẹp thật, vs tầm giá đó là sự lựa chọn tối ưu, mà sắp đc lên ICS chưa bác nhỉ
@quy1403 có thớt sky trong 4rum đấy bác, e thì tiếng hàn cũng chả biết, nhưng nhờ mấy đứa bạn học tiếng hàn thì isky nó bảo tầm 12/6 là bắt đầu lên...
vantoan84
ĐẠI BÀNG
12 năm
xin các bác cái review về pin cua mấy e 760,810,820 với.đang tính mua mà ngại khoản pin quá
Ôi chán quá.....chủ Thread đi vắng mất rồi!
Mới làm 1 em sky 820L.
Đang test game. kể ra bác nào tốt bụng up cả file data thì tốt quá.
vWifi cũng lâu lâu. hic hic
các bác chú ý,dòng SKY độ fân giải cao chơi chung game với galaxy S3 đc,mình đã test rồi xD các bác qua đây down nè 😁
http://www.tinhte.vn/threads/1290834/
@galeri Bác ơi pass down apk là gì nó có pas

Sent from my IM-A800S using Tinhte.vn
taodaki
ĐẠI BÀNG
12 năm
s3 mali 400 mà, sao chơi chung đc
@taodaki e chơi thử rồi, có chơi đc đấy.
tienlamht
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thấy game của note cũng nhiều nhưng ko biết chơi chung đc ko? Cùng độ phân giải nên chắc là thích hợp hơn S3
Game cho s3 chơi ngon ạ ,em đã thử vs nova 3 mượt mà ,căg đét,em dùng a820
@yathan sao bữa trc e down mà nó kiu ko hỗ trợ nhỉ e chỉ down apk và down data bằng wifi
tôi cũng ko hỗ trợ cái nova3. Vào cái nó bật ra. Chán hẳn
acer a200 chơi dc hem pạn!?!??!
bac nao tot bung cho e xin backstab voi dugeon defend 2 voi !! cho 820l nhe thank
ai có game ban ga` ci3 k ? minh tim cài vao máy kky im t100k bị uot lun
các bạn vào web này tải cả đống game hay chơi ngon lành trên sky a800s nhé. Còn nếu lười tải pm yahoo mình gửi link google drive cho mà tải trực tiếp, nick mình đây loctattoo ;)
@loc.tattoo game spider man kh0ng có pạn ơi
heliosy
TÍCH CỰC
12 năm
hôm bữa tải Asphalt 7 về chơi, nó cứ giật giật thế nào ấy
@heliosy mình cũng chơi qua rồi lúc mới vào game đua 2 trận đầu thi giật nhưng ve sau lai hết bác ah bác có the tìm hiểu phần chỉnh cấu hình cho máy tat bớt hiệu ứng đi có lẽ sẽ tốt hơn bác ạ bác tham khảo ở đây nhé http://www.tinhte.vn/threads/1407193/
Có bác nào chơi game trên sky820l bị nóng k vây? Sao mình chơi khoảng 10' máy nóng như lò than vậy 😔
@laogia11 e cũng dùng 820l đây nhưng chỉ khi nào vừa sạc vừa chơi thi hơi nóng thoi con binh thường chơi lâu thì máy hơi ấm ấm thôi bác ợ !!
Sacred Odyssey: Rise of Ayden HD và dungone hunter 2 HD cho sky ko, mình xin nào?
@atula1982

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019