Gameloft dành cho dòng Sky (IM a800s/a810k/a820l...)

huybm
30/4/2012 6:41Phản hồi: 235
235 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em dùng a830L. down asphalt 6 về vào chơi nó ko full màn hình mà nhìn được có 1 nửa. như kiểu màn ko phải HD nên nó bị thiếu vậy. hjc. có bác nào biết tại sao ko.
sao em cài nova3 toàn báo Your device is not compatible with this game..........
em sài sky 820l bác nào có bản cho em này cho em xin với em cài bản của s3 ko có được ạ
@nhoxmobile e cung thử rồi nhưng không được nếu tìm tháy bác báo e nhé
AE giúp e với sao e cài Game NOVA 1 và NOA 2 cho con sky A760s đều chơi ko đc , NOVA 1 thì vô chơi thì màn hình trắng xáo chỉ có tiếng , NOVA 2 thì vô load là treo hay văng ra mong ae giúp
backstap hd a820l choi đươc các bác nhé không giật đâu
namdola
ĐẠI BÀNG
12 năm
up

Sent from my IM-A810S using Tinhte.vn
nascal
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình xài sky 770k đang chạy rom ICS: dark knight rising, amazing spider, dead trigger, nova3.... chạy ngon lành hết, mà con này không kén game, nên cứ vào topic post game trên forum này mà dow về thôi, thấy chép cái nào bỏ vô nó cũng chạy mượt mà 😁
Mà xài sky thì nóng thôi rồi, có gì đâu mà lạ
@nascal con này độ phân giải màn hình là của note 1 còn gpu lại là adreno còn note 1 là mali thế thì bạn down game ở đâu cho mình xin trang web với
Xin lỗi cách bác 1 tý nhé . Em đang có nhu cầu mua Sky A800s nhưng chưa biết thế nào ? Anh nào dùng rồi cho em xin cảm nhận chi tiết về em nó đi ạ . Cám ơn các anh ạ
nascal
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vutuan1992 oh mình đã từng dùng qua rồi, màn hình độ phân giải cao, đẹp hơn chơi game sướng hơn A770 nhung mà mau nóng lắm chơi tí là nóng hổi, pin rút kinh khủng, khuyến cáo mua mà có hai pin thì hẳn mua bạn nhé
@nascal thank bác . Vậy thì căng đây , em là em ghét nhất là tình trạng nóng hổi , 2 năm trước em cho ra đi em Milestone mới tinh cũng chỉ vì cái tội 42 độ c . Có lẽ nên suy nghĩ lại vậy . À mà bác ơi T100k thì thế nào nhỉ (ko tính độ phân giải )
@vutuan1992 neu co dieu kien thi len han a820l cho an dinh ban ah!! hon cung cha dang la bao ma nhin dep hon lai on dinh hon nua tren day la y kien ca nhan cua rieng minh con lai tuy thuoc vao ban !!
e mới mua con T100k mà pin rút vãi quá...có cách j kéo dài pin hay các bác biết ở đâu bán pin với đốc sạc chỉ e với...làm con pin giắt quần 😔(
cho mình hỏi sky 770k với sky 760s nó có chơi đc game ở trên k
123loli
TÍCH CỰC
12 năm
@kubonsu Hình như không bạn à. Màn hình của A8xx lớn hơn.
Ai có bản dungone hunter 2 chơi đc trên Sky A800s ko? mình donw mấy bản đều lỗi FC. còn dunggone hunter 3 ko hay = 2.
kô hiểu sao cái 800 e down game về thì nó kô hiện lên nữa
ngon. Thanks bác nhiều
mấy bác giúp em với, sao mấy bác bảo chơi Modern Combat 3 chạy mượt lắm, sao em chơi trên máy A800s mà nó giật tung đít. Em xài Andriod 2.3.5 chưa root!
@Justin Young game này khá nặng bạn à , nếu nói là mượt thì hơi quá nhưng cung không giật bạn ah . trước khi chơi bạn nên chú y kill hết app không cần thiết di để chất lượng game được tốt nhất bác ah. ma khuyên bác nên root sẽ có nhiều cái hay hơn nhé !!!!!
@bdm Mà cho mình hỏi tí là thấy trên mạng thì nó lại nói con a800s này là dual core, nhưng mà khi dùng ct kiểm tra lại thì nó lại là single core?? Với lại con của mình ko hiểu sao chạy rất giật, thua cả con a760s?
@Justin Young cho mình hỏi la bạn dung room gốc hay room cook vậy, bạn kiểm tra bằng phần mềm nào vậy?
@bdm =.=, mình mới chuyển từ iOS sang nên còn gà mờ lắm! Làm sao để kiểm tra là rom gốc hay rom cook vậy bạn?? Mình kiểm tra bằng chương trình Quadrant Standal, vô cái symtem information thì thấy nó để là ARMv7 mà core chỉ có 1!
game này khá nặng bạn à , nếu nói là mượt thì hơi quá nhưng cung không giật bạn ah . trước khi chơi bạn nên chú y kill hết app không cần thiết di để chất lượng game được tốt nhất bác ah. ma khuyên bác nên root sẽ có nhiều cái hay hơn nhé !!!!!
Hix, minh root roi, ma sao game nay chay giat lam, giat hon cai khi choi tren con 3gs, ko the nao ban online dc! Cha biet co phai do cai phien ban Android no bi gi ko nua, cai phien ban cua minh chay giat lam, trong khi do con sky a760s cua chi minh chay 4.0 ma chay ao ao
Topic nghèo nàn quá, mới xài con Sky A820l đc mấy ngày, thấy topic game Sky hay hay vào thử ai dè ko có j mới, tự tìm game thui vậy
@tidusbatista mình thấy game cho máy nay rất nhiều mà chẳng qua anh lười post lên thôi bạn ah, e cũng dùng 820l mà, nói chung e chỉ thấy room của nó nghèo thôi chứ game thì không nghèo đâu bác ợ
bạn thử kiểm tra bằng antutu xem , bạn mua máy mới hay máy cũ nếu mua mới mà chưa up room lần nào thì la room cook rồi , room cook thì bình thường là đã được lược đi hết app hàn rồi , bạn nhé mà máy bạn đã root chưa vậy , mình chưa dùng qua nên cũng không rõ lắm vì con a800s hinh như là trong lúc root khả năng lỗi chết camera la rất cao.
@bdm Àh, hình như máy mình root rồi, có cái super user! Còn nếu bạn nói vậy thì chắc là máy mình xài room gốc tại còn thấy mấy cái app hàn ở trên máy! Tiếc quá, mấy trò như mass effect hay dead space rồi asphat chạy rất mượt, tự dưng cài cái Modern combat 3 thì nó lại lag ngay từ cái màn hình chính
@Justin Young mình dùng 820l cũng hơi giật bạn ah vì game của dòng 8xx đa phần bây giờ đều lấy của s3 nên có mốt số game máy sẽ tự động bật các hiệu ứng hình ảnh nên sé gây lag game, nếu giật quá không chơi nổi thì có thể do file apk không tương thích bạn để data đấy cài apk khác xem sao, còn nếu vẫn không được thì có lẽ bạn nên từ bỏ game đấy đi 😃 , còn về single core hay dual core thì mấy phần mền này kiểm tra độ tin tưởng không cao đâu nên bạn đừng để y nhiều quá, còn máy đã root rồi mà vần bình thường thì bạn quả la may mắn
@bdm Cái này mình mua bên Điện Thoại Sinh Viên, chắc là ng ta root sẵn luôn, mà tiếc là bản 2.3.2 nên nó còn hơi giật, mà mới xài android nên gà mờ ko dám up lên 4.0.4 rồi root tại sợ dead máy
heliosy
TÍCH CỰC
12 năm
@Justin Young Bạn thử cài titanium backup là biết có root chưa liền chứ gì, MC3 mình chơi ok, ko giật, máy mình 820

Gửi từ Rui Saotome của tôi bằng Thiên Lý Truyền Âm
Ai có game amazing spider man + dark knight rises cho a820l không. Tải nhiều bản rồi mà không chơi được 😔
@hellboy431 2 game nay da tim nhieu roi nhung loi nen bo y dinh roi ban ah ban co the choi cac game nhu backtab hoach shadow guardian cung hay ma
@bdm Bạn cho mình xin link game backtab với, có cài thử mấy bản rồi đều bị fc cả. Mà game 9mm bạn chơi được không, mình cài được nhưng khi vào game thì màn hình đỏ lè không chơi được.
D0LLY
TÍCH CỰC
12 năm
sao ít vậy ? :|
sirkuzin
ĐẠI BÀNG
12 năm
@D0LLY chủ pic bỏ của chạy lấy ng rồi. Pic này lập lâu r từ khi sky còn ở 2.3. Nên game ở đây có game chơi đc có game k chơi đc nhé. Mà pic này chủ yếu kêu gọi mợi ng ai có game thì cùng đóng góp thôi
Đóng góp game bom tấn
Shadow Guardian

down apk tại đây
data part 1 part 2
Dùng tốt trên a760 nhé
hoaithy92
ĐẠI BÀNG
12 năm
có game dance nào chơi trên Sky ngon lành không các bác ...các bác cho vài game vs .. có data lun càng tốt 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019