Gameloft HD Games

5/10/2010 23:1Phản hồi: 220
220 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

gửi bạn luuduchoa ... rất cảm ơn bạn vì các game pạn post nhưng cho mình hỏi 1 câu : sao tất cả nhưng data của bạn ( trừ asphalt) khi dơn ve chép vô đúng mục gameloft thì nó vẫn bắt down típ 5x-6x MB nữa vậy ( sandstrom , nova..vv) , khi mình dơn thì gần như k chạy.tks bạn
hic ! k phải cái đó mà tôi lượn mãi mà chả thấy cái gì để tấn công đó chứ. khổ ghê cơ
mà đang chơi trên 1.6 đến lúc úp lên 2.1 thì lại phải cài hết lại game đến la bực mình . hôm nay cài thử con galaxy s cho thg bạn. chả chaỵ đc j cả
thì đi theo hướng mũi tên màu vàng đó
nó chỉ ch mình vị trí kẻ địch.
còn trên màn hình ra đa có màu xanh lá cây là vi trí mình fai bảo vệ cho khi map kết thúc
ty1827
TÍCH CỰC
14 năm
Có ai chơi Nova trên MS hay XT720 chưa, sao mà nó nặng, nó đẩy cái Live Wallpaper của mình về Wallpaper luôn, chạy xong ra thấy Ram free 98 MB, sợ luôn
bakery00
TÍCH CỰC
13 năm
Assassin's Creed™ - Altaïr's Chronicles HD v3.3.3 cho hd2 bị die link rùi,bạn fix lại đi
val_1983
TÍCH CỰC
13 năm
cho mình xin cái game fifa10 hay realfool ball 2010 di bạn ơi.cái link trang 1 ko cài dặt được trên x10
Chủ thớt ơi, cho xin data của 2 game này với :

Dungeon Hunter HDv3.4.2
Hero of Sparta HD v3.2.1

các link trên diễn đàn đều die hết rồi.

Không biết bao h Gameloft mới hỗ trợ game assassin creed, avatar,... cho dòng Sony X8 đây mình chờ mỏi mắt quá hic hic.
jack420
TÍCH CỰC
13 năm
e cài game + cop data vào máy rồi sao lúc vào game nó toàn bắt tắt chế độ airplane mới cho vào là sao a. E dùng MS
( game assassin)
Cho e hỏi luôn là dow file apk cài vào máy, còn file sd là data nên cop vào thẻ đúng ko ạ. Mới dùng android nên e ko rõ
val_1983
TÍCH CỰC
13 năm
sao cài hoài game real foolball 2010 cho x10 mà không được vậy.ai giúp dùm mình với ,khoái trò đá banh này wa đi.ai co fifa10 cũng được .giúp mình với
===============================================
===============================================

Chúc mọi người chơi vui ..
val_1983
TÍCH CỰC
13 năm
Là sao bro 2 game đá banh dó x10 chưa chơi được hả .sao mình nghe có người test dược rồi mà
[MENTION=485348]luuduchoa10011993[/MENTION] : mình xin data mà bạn. apk thì mình có rồi nhưng của bản 3.4, mình copy data của 3.1 vào không chạy.
[MENTION=534841]jack420[/MENTION] : bạn tải file apk vào máy và cài đặt. Sau đó bạn chạy game lần đầu nó sẽ hỏi về connect internet để lấy dữ liệu. Bạn chọn không và thoát ra. Lần chạy đầu này nó tự tạo thư mục GameLoft/...(tùy từng game) sau đó bạn copy đè cái data vào thư mục mà game vừa tạo ra. Vào lần 2 là chơi được mà không bị hỏi kết nối Internet nữa. (ví dụ với game hero of sparta thì là thư mục GameLoft/hos, với hawx thì thư mục là GameLoft/hawx ...)

@ bạn nào có x10 đã cài rồi không cho hỏi cái sao chơi hawx lại giật thế nhỉ? không biết các game HD khác có mượt mà không. Mình chạy X8 giật quá không chơi đường đành phải unistall đi rồi. Hay chơi cái loại này phải tối ưu mem nhỉ?
X10 chơi hawx rất mượt, ko giật đâu bạn ạ
mình phá đảo hero of sparta 3.20 rùi mà sao nó không cho chơi phần hero vậy bạn. mình đang xài x10i
[MENTION=629519]emanuel120188l[/MENTION] : có hàng mà ko chia sẻ cho anh em kia. Share cho anh em để tích đức đê. 😁
Link avatar die rùi bạn à
shin83hn
TÍCH CỰC
13 năm
Mình cài nova hd 3.3.9 cho desire và file sd mà nó cứ đòi download data nhỉ giúp mình với
Mabumap2k6
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các game Avatar, Dungeon Hunter, HOS bản dành cho galaxy S (hoặc all) die cả rồi bạn ơi
Lần đầu tiên mình đăng bài, nếu có gì sai sót mong các bạn bỏ qua.
Mình đang sài Desire và mình chơi được gần như hết các trò Gameloft HD mới cho android, cụ thể như sau : Áphalt5 3.1.8, Assassin 3.3.3, Avata 3.2.7, Dung 3.4.8, Gángtar 3.3.7, Hawx 3.2.8, Hero 3.1.2, Letgolf 3.1.5, Nova 3.4.2, RealF 3.3.7, Sandstom 3.2.2, Uno mình cũng chơi được nhưng không thích nên mình đã xoá rồi. Khó khăn nhất là các game Dung, Nova, Sandstom.
Ban đầu mình cũng phải cài đi cài lại mãi như các bạn hướng dẫn, sau mình có 1 kinh nghiệm là mình chỉ dow file .apk thôi rồi cài và để tự nó dow file data qua wifi. Các game khác mình cũng làm tương tự và đều ok hết.
Một chút kinh nghiệm có thể gúp ích các bạn chăng !
Dungeon Hunter HD <<<<<< game này có ai chỉ em cách chỉnh đa điêm cho em nó kô, em đang dùng desire

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019