Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Games cho LG L3 E400

khanhvippro
30/6/2012 12:23Phản hồi: 473
473 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Joker9999
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái Spider Man amazing cài song chạy nó báo check lience song rồi thoát ra ngoài là sao hả mọi người, làm sao để chiến đc trò lày vậy anh em 😔
@Joker9999 bác nhớ mở mạng, phải mở mới chơi dc.
Joker9999
ĐẠI BÀNG
12 năm
@khanhvippro Bây h thì nó vào hiện cái xoáy tròn 1 lúc, rồi báo Network Connection has occur....... Lúc trc còn hiện Gameloft, vào Check File, Check Lience, h lại báo lỗi 😔((((((((((((((( Ai làm đc rùi xin giúp mình vs Crystal_Light_310@yahoo.com :(((
tienloc.com
ĐẠI BÀNG
12 năm
đánh dấu. hum nào có time test 😁
hjx đang xài L3 kết tất cả mọi thứ trừ 1 khuyết điểm có 3.2 inch ah bùn quá tại sao ko to lên chơi game mà ngón tay che hết màn hình rùi huhu...
@lk_shiva bác có cách nào nâng bộ nhớ hệ thống của nó lên ko. có 157Mb ak. Cài ko đc nhiều lắm
@ngtr.hi95 Bộ nhớ hệ thống này liên quan gì đâu. Bộ nhớ trong với bộ nhớ hệ thống khác nhau nha. Bộ nhớ trong là cài app. Còn bộ nhớ hệ thống là có sẵn như gmail, email, youtube rùi. Là những app có sẵn rùi ý.

Sent from my LG-P350 using Tinhte.vn
@PjLyTam chớ sao mình cài game đều vô bộ nhớ 157Mb đó
Joker9999
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái Amazing Spider man mình cài song vào chạy nó báo lỗi " Network Error has Occur,....." Mình đã bật 3 G rùi, vào yahoo,web vèo vèo . Ai bík sửa ntn ko? Mãi vẫn chưa chơi đc trò này.
Joker9999
ĐẠI BÀNG
12 năm
@deobiet_1996 Thanks bạn, mình vào đc game rùi, nhưng vào song nó báo có bật Wifi ko, mình chọn Later, sau đó nó hiện thêm 1 thông báo nữa, mình ấn Ok là bị văng ra ngoài @@ Híc Bạn cài đc rồi chỉ mình với. Config 2 đường link ở phần mêm Directoty Bind thế nào 😔(((
s asphat 5 apk trùg vối data v bác ?
đợi
đợi As 7 mà chơi.As 5 giật lắm
Joker9999
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thế cái data 1,3GB bạn copy vào đâu, thẻ nhớ àk??? Nếu copy vào thẻ nhớ thì sao đc , lần trc mình cài cái Lạc Việt, copy data của nó vào thẻ nhớ mà cài mãi ko đc, cuối cùng mới biết phải copy vào cái bộ nhớ 1GB. Haizz. Mà bộ nhớ 1Gb sao copy đc data 1,3GB của người nhện. @@
lên Youtobe xem bọn nước ngoài chơi pes 12 mượt thế mà máy mình nhìn mà chán.chẳng hiểu sao
cái âmzing spider man sao phím với cái bản đồ to đùng thế, có bản nào fix được không
@deobiet_1996 cái đó thì biết rồi mình chỉ hỏi có bản fix không thôi😁
cái bản áphalt7 của bạn trên L3 có bị phím ngoài màn hình không? lúc tăng tốc có ra lửa không? bản của mình bị 2 lỗi đó
Bạn bấm menu rùi vào dung lượng thẻ sd với bộ nhớ trong ý xem có bao nhiêu mb. Mình nghĩ là bạn nói sai tên thôi. Có khi 157 mb nhưng gọi là bộ nhớ trong. Còn bộ nhớ hệ thống ko ảnh hưởng gì cả nó có khoảng 200mb để chứa app hệ thống rùi.

@PjLyTam máy mình ghi là
bộ nhớ trong: 1Gb
bộ nhớ hệ thống 157mb
@ngtr.hi95 uhm L3 đặc biệt vậy! Bạn Root máy rùi phân vùng thẻ nhớ cài Link 2SD ý! Dùng tốt lắm đảm bảo bạn chỉ dùng 57mb/157mb mình cài 100App+game mà mất có 60mb trống 130mb nè! mình dùng P350
tình hình là mình xài
Công cụ chuyển đổi data games sang thẻ nhớ ngoài - DirectoryBind_0.2.0k trên lg l3 không được, làm như hướng dẫn mà vẫn không vô game được, vô là nó đòi downd data,không downd thì bị văng ra. có bác nào xài được xin chỉ giáo cho. hướng dẫn chi tiết dùm mình nha. thanks
@dangminhctld đây là video hướng đẫn do mình làm
Joker9999
ĐẠI BÀNG
12 năm
@soulhunter0901 Ngon nha, mình chơi đc AMAZI Spider Man r 😁:D
virtua tennis lỗi part 1 à?
@deobiet_1996 extra bao loi pass word nhe
MODEN COMPAT 3 GIẢI NÉN RA BỊ LỖI CÓ FILE CÓ PASS KO GIẢI NÉN ĐC. AI TẢI RÙI GIẢI NÉN ĐC POST DATA CHUẨN NÊN ĐI À.

@PjLyTam tôi giải được nhưng ko chơi được
@silver jack Thế pass mấy file là gì. Chathu_ac ak.

@PjLyTam gõ vào đấy la obb
@silver jack sr.ko co pass giai bt
@silver jack không cần pas nha BÁc =D bác xem lại phần mềm zải nén đê 😁
có cái
có cái được cái ko? ko phải cái nào cũng chạy được hết
@silver jack đc hết mà bác
@soulhunter0901 làm theo hướng dẫn được mỗi cái người nhện.haizz
@silver jack shadowgun asphalt gta gangstar vèo vèo
dòng trên là nơi bác để data, dòng dưới là đường dẫn VD sdcard/gameloft/game v.v... chứ không phải chỉ có mỗi sdcard/android/data bác nhé
@soulhunter0901 tôi để như thằng trong cilp ấy
@soulhunter0901 @ @ cái này làm hoài ko đc HZz =D
buihuytung những game đó post chỉ bẩn topic thôi bạn à. Có giỏi post game của EA, GAMELOFT ý.

@deobiet_1996 Hoặc của cả GLU nữa =Đ:oops:
@phongcack66 Bác lại quote bài post game thành ra 2 bài rùi. Bác có thể @ rùi tên bạn đó ý. Chứ đừng quote lại bẩn topic thêm à.

@PjLyTam là thế nèo hả Bác @@
PjLyTam à mình hỉu rồi =D
@phongcack66 không cần đâu
@soulhunter0901 pro thì tìm game post cho ae chơi vs.
@soulhunter0901 Bác post lại cho em cái link GTA3 Full có tiếng nha! Giờ tìm lại mấy chủ đề mà ko thấy à!
@phongcack66
@silver jack Mình cũng chưa cài nên chưa bít chiến đc ko :p
@phongcack66 choi ngon.
@silver jack Bạn cài thử game 9mm xem :x

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019