Ghi danh anh em dùng HTC Diamond 2 tại Hà Nội

duyson78
9/7/2009 6:43Phản hồi: 43
Chào các đồng chí mến yêu, trong một ngày rất trọng đại, tôi trốn việc ở nhà với vợ, mới có ý tưởng rằng:

Tập hợp anh em dùng HTC Diamond 2 tại Hà Nội và các tỉnh lân cận với mục đích:
- Giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm sử dụng HTC Diamond 2
- Tìm hiểu những vấn đề liên quan đến chiếc điện thoại củ chuối này (vì thực ra hệ điều hành Wimo ko còn mới mẻ gì, nhưng với Diamond 2, còn rất nhiều điều phải nói)

Rất mong các đồng chí thân mến tích cực đăng ký, để vào một ngày đẹp trời, chúng ta offline một buổi để.......
43 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tôi bóc tem đăng kí 1 suất nhé.
Theo tôi, bác dựng 1 box chia sẻ kinh nghiệm dùng Diamond 2 để anh em trao đổi chia sẻ kinh nghiệm trước cái đã nhể?
Oki.em tán thành ý kiến của bác.mở một topic chia sẻ và thao luận sẽ rất vui đấy.:biggrin9gp:
Mình cũng nghĩ vậy, nhưng mình cũng ko có kinh nghiệm nhiều về đồng chí này, vì dạo này công việc bận, cũng ko có nhiều thời gian chọc ngoái như xưa nữa, đồng chí nào có kinh nghiệm nhiều thì tiến hành nhé, mình có điều kiện sẽ tham gia nhiều hơn
Dù không có HTC Diamond 2 chỉ có Touch Viva thôi nhưng hy vọng rằng cũng có thể góp vui cùng anh em 😁
làm 1 xuất! đã dùng thử0000000000000000
Chào các bác!
Em mới dùng HTC Diamond 2, vì là lần đầu sử dụng WM nên còn khá nhiều bỡ ngỡ. Hy vọng sẽ có một topic để anh em ta chia sẻ.
co nen update cho htc d2

mình đang nghịch em nó đây, xin ý kiến chỉ giáo có phải update phần mềm mới không? đã có huynh nào cài net frame 3.5, chưa cho ý kiến với
em đang dùng con này. em ko biết làm cách nào để nhạc chuông mình sử dụng trong thẻ nhớ hết!các bác giúp em với
Sử dụng nhạc chuông trên thẻ nhớ bạn nên copy nhạc vào thẻ nhớ (ngoài thẻ nhớ, không copy vào thư mục cụ thể nào). máy sẽ tự động updat nhạc chuông bạn đã copy vào thẻ.
Hãy lập thêm một sân chơi nữa đó là bóng đá nhỉ
N.f 3.5

Cái này thì cũng đơn giản thui mà, tải N.F 3.5 từ địa chỉ này:
http://www.microsoft.com/downloads/details.aspx?familyid=AB99342F-5D1A-413D-8319-81DA479AB0D7&displaylang=en

Kết nối PPC với PC, cài N.F 3.5 trên máy---> PC sẽ tự động chuyển dữ liệu sang PPC.

Nên Up tiếp room đi bạn ạ, HTC đã cập nhật bản Uproom tháng 7 rồi, bạn vào trang này để dowload về nhé

http://www.htc.com/sea/supportdownloadlist.aspx?p_id=249&act=sd&cat=2

Chúc các đồng chí khỏe
Đá bóng?

Đây là món mình sợ nhất đấy, hihi, vì què chân một lần là sợ rồi. để nhường các đồng chí khác đi:wink0st:
Anh em HTC Diamond 2 tại Hà Nội đâu hết rồi mà không thấy lên tiếng nhể?
sonitouch
ĐẠI BÀNG
15 năm
có em đây,nhưng chắc em không đi off được rồi vì chỉ học lớp 9 đi ra chắc lạc loài
Trả lời bạn về cái ringtone nếu muốn cài nhạc ở thẻ nhớ vào như sau
thứ nhất vào danh bạ, chon 1 nười bất kỳ, chon nhac chuong cho người đó từ thẻ
sau đó ban quay lại setting, sound, bạn sẽ tháy nhac chuong mới
luxury235
TÍCH CỰC
15 năm
E sắp cưới TD2 rồi, cái Rom trên web HTC đó là Rom chuẩn của chính hãng hả bác?
Room trên trang chủ của HTC là bản room chuẩn 6.1 rồi bạn ạh, bạn nên download về để up room lại nhé.

Khoảng đầu tháng 10 HTC sẽ cho ra mắt bản room 6.5 hoàn chỉnh. Lúc đó có thể up lại room lần nữa

Chúc bạn vui.
luxury235
TÍCH CỰC
15 năm
E đã xem qua nội dung web, e muốn hỏi trong phần HOT Fix của nó thì những lỗi đó đã dc sửa hết khi mình dow bản Rom mới mà hãng đưa ra chưa ạ, hay là mình vẫn phải dow về và tự fix ạ?
Hot Fix là các bản vá lỗi cho mỗi phần mềm được sử dụng cùng với hệ điều hành chính, với các bản up room chỉ là sửa lỗi của hệ điều hành chứ không cụ thể cho từng trường hợp. Vì thế bạn nên updat hot fix mỗi khi có bản vá lỗi mới.

Chúc vui
aspvn
ĐẠI BÀNG
15 năm
Dùng Touch Pro2 đc đăng ký ko bác, tại chả thấy có hội TP2 đâu cà 😔
Theo mình nghĩ thì nên lập hội CHIP QUALCOMM hoặc Hội màn hình WVGA vì các máy dòng này tương tự nhau thì có lẽ sẽ đông thành viên hơn. Mình cũng ở Hà Nội và đang dùng Touch HD :p
muốn có hội tp2 thì qua pdaviet, bên đó đông đủ lắm nhé 😁
aspvn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ô, đang tham gia bên này tự dưng lại chạy sang pdaviet sao á :mad:, tình hình là nên mở rộng yêu cầu ra 1 chút đi các bác :D
amen1304
ĐẠI BÀNG
15 năm
em cũng xin ghi danh phát, vừa mới cầm em nó còn nóng hổi 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019