Giá chính thức cho Galaxy S6 và S6 Edge bản 32GB: 16.590.000đ và 19.990.000đ

levuongthinh
26/3/2015 3:23Phản hồi: 567
Giá chính thức cho Galaxy S6 và S6 Edge bản 32GB: 16.590.000đ và 19.990.000đ

Mai Nguyên vừa công bố giá chính thức cho Samsung Galaxy S6 và S6 Edge, lần lượt là 16.590.000đ và 19.990.000đ. Giá này là cho phiên bản 32GB và hiện tại bạn có thể đặt hàng trước và nhận máy sau 15 ngày nữa.

Theo thông tin từ Mai Nguyên thì hiện tại đã có 58 đơn đặt hàng cho S6 Edge, trong khi S6 mới là 14 đơn đặt hàng. Có vẻ sự đột phá về màn hình cong cộng với kiểu dáng đẹp hơn nên S6 Edge đang thu hút nhiều sự quan tâm hơn.

100 khách hàng đầu tiên đặt trước S6 và S6 Edge sẽ có cơ hội nhận được nhiều món quà giá trị từ Mai Nguyên.

Mai-Nguyen-S6.png Mai-Nguyen-S6-Edge.png

567 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá S6edge 32Gb trên trời thế -_-
Kenny
CAO CẤP
9 năm
@playmarble Mình xài 6+ so với note3 thì thấy note3 rỗ hơn đó bạn. So thì so 2 con cùng độ phân giải kích thước same nhau nhé
lonelydra
TÍCH CỰC
9 năm
@Kenny Mấy bác này mắt toàn "Siêu thị" rồi. Màn toàn fullHD 5.5" mà vẫn nhìn được rỗ.
@Kenny S3 với ip5,s4 vơi ip5s và s5 cùng năm với ip6. Đợt này s6 ra tương đối sớm so với ip6s. Nhưng tất cả ip kể trên cũng đc lên ios 9 trong năm nay nhé.
@doinho liên quan dã man vì chứ
😁 giá cả hợp lý ghê :D
s6 edge 18tr thì đẹp hơn
Giá này mà có bán ngay thì cũng ngon rồi !
@Nokfev Sam hoi chậm hót váng ở Việt Nam rồi kìa
Giá củng ổn nhưng Bác không còn chơi thân với mình như xưa nữa...đành chịu:eek:
duytran79
TÍCH CỰC
9 năm
Lỡ mua note4 mất rồi😔
Giá cạnh tranh đấy😃
@duytran79 Note 4 là đỉnh rồi bác à, ko xét về cấu hình thì Note 4 hơn S6 ở rất nhìu tiêu chí
duytran79
TÍCH CỰC
9 năm
@nakimushi Thấy antutu của S6 hơn note4 hơn chục ngàn điểm,😔 thằng S bgio trên cơ thằng note sao?:mad:
Hóng note5:rolleyes:
@duytran79 Xài mượt là ok rồi bác ơi, mấy cái điểm antutu đó chỉ để quảng cáo là chính chứ có mấy ai để ý đến. Note 4 màn to hơn nhìu, pin lớn thay được dễ dàng cộng với hỗ trợ thẻ nhớ và bút Spen thần thánh thì bản thân nó ko có đối thủ rồi
ongnooii
TÍCH CỰC
9 năm
S6 phải nói là đẹp nhất trong các điện thoại của SS tính đến thời điểm này. Cam sau hơi thô nhưng ốp vào chắc cũng không vấn đề. Nhìn ấy clip trên tay thấy bản màu vàng và màu xanh lục đẹp phết.
@ongnooii cụm camera của samsung có bao giờ thiết kế ra hồn đâu!
ongnooii
TÍCH CỰC
9 năm
@BOT LOC Mình cũng ghét nhưng những lúc mặc quần bò thì cũng nên ốp lại cho đỡ dính bụi và mài mòn😁. Những lúc mặc quần vải thì mình toàn lột trần máy ra nguyên bản.
@ongnooii Mấy cái dt thiết kế ra để các bác dùng ốp mà lúc nào cũng đòi đẹp.... Mình sau vài tháng là thay nên ko bao giờ dùng ốp.
thaitrieu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@ongnooii Ra khacten dán da vào là tuyệt vời, vừa sang, vừa đẹp, vừa làm cho camera ko lồi, vừa bảo vệ mat kính sau...hihi
Có ai chờ s6+ xuống 15 củ như e ko 😃 thật ra hóng con s6 active nhất
p950q
TÍCH CỰC
9 năm
@thienthanchien Cùng quan điểm đây rồi...
http://www.gsmarena.com/samsung_galaxy_s6_active-7114.php
hungpleiku
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thienthanchien mi tu😁
schalke04
TÍCH CỰC
9 năm
S6 thường giá còn tốt hơn M9.
Ip 6 cộng hai mấy chai sao khô ái kêU cao
@kutekuto89 lấy gì mà lấy. cái bốn góc bo tròn của sony hả? Chỉ có sony bắt chước ip làm viền kim loại ốp 2 mặt kín. Thằng nào nói ss bắt chước ip thì sony cũng bắt chước thôi
@blackberryguy Kêu giời kêu đất đấy thôi. Ai nói không kêu? Kêu nhưng vẫn mua , thế mới tài. Cá nhân mình thấy s6 thường đẹp và câm nắm thoải mái hơn. Thêm 3 củ rưỡi để thêm 2 cái mép cong cũng hơi đắt.
@blackberryguy Hê hê...
Phân tích hay đấy....
Bạn đọc lại và suy nghĩ kĩ khi đưa ra cái tổng kết dc ko??????
Mỗi người một quan điểm.
.....
Tiền trong túi tôi tôi tiêu ntn là do tôi, đừng dậy tôi cách tiêu tiền.
.........
Hãy tự kiếm tiền để dc tiêu thoải mái theo ý thích của mìn đi.
vviettan
TÍCH CỰC
9 năm
sự sáng tạo mang lại giá trị cao hơn cho sản phẩm
@vviettan Bác có nói kháy không vậy !? Hic.
nếu được chọn giữa iphone 6 và samsung S6 edge thì tôi sẽ chọn S6 edge nhưng nếu tôi bỏ tiền ra mua thì tôi sẽ chọn iphone 6
hailua095
ĐẠI BÀNG
9 năm
@phạm xuân thao Ôi nhà thơ
@tonion hót hết về rồi ném chó hả bạn! Tiền nhiều hay ít ko quan trọng! quan trọng là đam mê! mình có mình cũng muốn ném chó!
vulanlt
CAO CẤP
9 năm
@phạm xuân thao Không lẽ bạn này đang ở trên cung trăng hay sao hỏa vậy nhỉ ?
mrsunb
ĐẠI BÀNG
9 năm
@phạm xuân thao Như tui thì sang rồi nên s6 là ngon chắc bạn chưa sang nên tập cầm ip cho sang thôi ^^
Có ai như mình chờ 6-9 tháng nữa mới mua không... Dòng S mỗi năm mới ra 1 chiếc mà... 😁
@16111995st Người yêu mỗi năm 1 em đó hả bác;)
@otanoshimini Chờ nó giảm bác ơi. Trước chưa ra s6 đã nghĩ note 4 đẹp nhất rồi. Ai ngờ... 😁
TQD.
TÍCH CỰC
9 năm
S6: 15.9
S6e: 17.9

=> Vậy mới hợp lý
Kenny
CAO CẤP
9 năm
xài 6+ thêm vài tháng bán mua s6 còn dư cả khúc =]] giống note4 bây giờ thui
@Kenny Công nhận dùng 6+ 1 thời gian vẫn còn dư mua con này sau vài tháng nưã
emrald và gold là 2 màu đẹp nhất.
dự là mấy má khen m9 sẽ mua s6 edge hết.
năm nay z4 cới m9 đuối nặng..
tranduyhai
ĐẠI BÀNG
9 năm
Rẽ nhỉ, s6e đẹp lạ độc
Vãi cả Sam
Hút máu quá Apple

Sent from my iPhone 6 plus using Tinhte.vn
Meteor Cry
ĐẠI BÀNG
9 năm
@huu thuan ok . vậy bạn có dám đảm bảo với mình là apple ko hút máu không khi mà lợi nhuận >80% ,trong khi công nghệ mang trong mình nó thua con s6 ?
@Meteor Cry Hút máu thế nào khi mà giá bán là gần như nhau, giá thành sản xuất ra 1 cái máy cũng gần như nhau? Lãi nhiều là do apple có chiến lược đúng đắn, ra 1 máy chất lượng tốt bán được nhiều và có lãi đơn giản thế thôi. Về phần Samsung ra mắt quá nhiều phân khúc nên phân khúc này lãi nhưng cái kia lỗ nên bù qua đắp lại không còn bao nhiêu vậy thôi. Còn chuyện công nghệ nó mang trong mình thì mình thấy nó chẳng thua cái gì cả. Quan trọng hơn là nó đơn giản như thế này: "GIỮA 2 TÔ PHỞ CÓ GIÁ GẦN NHƯ NHAU, TÔ NÀO NGON THÌ NGƯỜI TA SẼ ĂN NHIỀU HƠN VÀ ĂN LẦN NÀY THẤY NGON THÌ LẦN SAU NGƯỜI TA SẼ GHÉ ĂN TIẾP, NGƯỜI TA KHÔNG QUAN TÂM LÀ ANH CHỦ QUÁN NÊM NẾM CÁI GÌ TRONG NỒI, KHÔNG SO SÁNH NỒI NƯỚC LÈO CỦA AI CÓ NHIỀU XƯƠNG NHIỀU THỊT HƠN. CÁI CHÍNH LÀ ĂN NGON KHÔNG, VẬY THÔI!" Đó là lý do mà người ta sẽ còn tiếp tục mua iphone cho đến khi có 1 máy nào thật sự tốt hơn nó theo đúng nghĩa!
Kabm
CAO CẤP
9 năm
@huu thuan Sao như nhau được, máy Apple thường là cái gì cũng nhỏ hơn, chậm hơn mà!
@Kabm Bạn cứ tìm google xem giá thành sản xuất ra cái iphone và cái samsung nó như thế nào
Khang Dân
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sản phẩm tốt, giá đẹp!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019