Giả lập PSP cho Android

mahalong
5/11/2012 13:2Phản hồi: 71
71 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hix chay tekken 6 ko dc nan
mahalong
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hê hê chạy dc tekken 3 đó bạn
ko chơi đc patapon bấm load chọn file and màn hìn đen xig chả có gì hot
chả chơi đc patapon đuôi iso
xuanyem
ĐẠI BÀNG
11 năm
đến giả lập psp trên pc bây giờ vẫn còn tậm tịt chơi đc vài game thì bạn nghĩ gì về khoản giả lập psp trên dt
Theo mình nghi thì phai chung chuc nam nua android moi du cau hình de gia lap psp.Máy tính mình manh hon ps2 mây chuc lân mà gia lap còn lag thì nói gì den die thoai
uh máy psp 3k ram có 64 mb chip 300mhz mà máy mình dual 1.5g ram 1G con ko chơi đc nản vãi
đang dùng jiayu G3
các bạn nói chuyện làm mình mắc cười quá =))
lôi PS2 rồi PSP đi so sánh Smartphone với PC, Laptop rồi la đến PC, laptop còn chạy ko nổi sao chơi đc trên smartphone.
Xin thưa, ko phải vì nó ko chạy nổi, ko tin cứ lên mạng search cấu hình PSP và PS2, thua đứt con Smartphone bây giờ lẫn Laptop cách đây 4-5 năm nhiều, nhưng tại sao vẫn ko giả lập đc? tại vì nhà phát triển game sản xuất ra game đó có nền nhân chỉ phù hợp với chip của PSP hoặc PS2, muốn chơi đc trên máy khác thì phải có phần mềm để cấu hình Laptop, PC, Smartphone đọc đc cái game và trích xuất nó nhanh chóng, và đó là 1 điều vô cùng bí mật của nhà sản xuất (mã đóng mà) nhưng các thiết bị của HTC và Sony đã và đang đc Sony làm việc riêng và cho ra chương trình giúp các thiết bị đó chơi đc các tựa game của PSX và PSV sắp tới (quên cha cái dự án nó tên gì rồi nhưng đang rất đc người sử dụng vỗ tay), chứ mình hỏi, nếu nói PSP hay PS2 mạnh hơn Laptop tới mức laptop ko giả lập đc nó hay giả lập đc mà lag thì hỏi ngược lại sao người ta ko cài Windows cho PSP hay PS2 đi?
Xưa mình cũng từng có câu hỏi đó, sao PC ko giả lập đc các game PSP hay PS2 cho mình đỡ đi mua PSP, PS2, rồi chợt phát hiện đc câu trả lời khi đọc đc trên 1 web nước ngoài, đến giờ vứt xó cả 2 cái đó trong tủ rồi thì lại có ng hỏi tiếp và bạo miệng kêu cấu hình PSP, PS2 mạnh hơn =))
namlepy
TÍCH CỰC
11 năm
Psp con lap i5 của mình fps còn 47 45 ko bik trên android sao nhỉ ko bik cái nvidia gtx 560 có = máy cái adero android ko ta 😔

Sent from my LG-E400 using Tinhte.vn
@namlepy Bác đừng có đùa thế chứ... ko vui tý nào đâu 😆 Nvidia GTX 560 giá thị trường 5tr. gấp 5 lần con PSP 1000 cũ đấy =)) ko chơi đc chỉ vì game nó ko dành cho chip nhân intel mà thiết kế riêng cho chip của PSP thôi. còn cái GTX 560 mà ko bằng Adreno của Android thì bán mịa cái PC mua smartphone android về mà cày game =)) đùa vui quá...
namlepy
TÍCH CỰC
11 năm
@khoado93 Thì em đùa mà chơi naruto impartc mà 47 45 fps là cao rùi
Cấu hình con lap sony của em chip i5 ram 6gb win 7 64bit đã mua bản quyền card rời nvidia gtx 560
Thằng bạn cũng lap thế mà card rời radion hd 7770 chơi fps 60 ko bix 7770 với gtx 560 cái nào hơn

Sent from my LG-E400 using Tinhte.vn
Bao giờ thì mới được chơi Final Fantasy VII Crisis core đây .........
@ayeyely khi nào mua psp thì đc chơi 😁
Ta thích square nó remake lại series Final Fantasy cho android thì hay. Chơi nát FF 1 vs 3 rồi. Bản remake chuyển qua từ NDS đồ họa ngon đẹp. Nếu FF VII được remake lại đồ họa ngon thì ....

Sent from my LT28h using Tinhte.vn
@@
Khi nào con s2 của mình chiến được god of war nhỉ
mahalong
ĐẠI BÀNG
11 năm
@beanladen12 =))
h04ngt7
ĐẠI BÀNG
11 năm
còn quá sớm với android để chởi game psp.
Hoainam.
TÍCH CỰC
11 năm
có những 2 con psp 2000 va 3000+ mấy chục gb game.quá nhiều game và giả lập game thùng mà toàn vứt xó.buồn chơi mỗi pes 2013.dang muốn bán đây
mahalong
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đã chơi ngon vài trò 2D, god of war máy mình vài đc chonh cửa nhưng rật quá, chắc s4 chơi ngon
mahalong
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đã chơi ngon vài trò 2D, god of war máy mình vài đc chọn cửa nhưng rật quá, chắc s4 chơi ngon
@mahalong =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019