Giá trị vốn hóa thị trường của Apple lần đầu xuống dưới 400 tỉ USD trong một năm trở lại đây

Duy Luân
4/3/2013 22:59Phản hồi: 281
281 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

haha dù sao đi nữa vẫn là khũng rồi 😆
Thất học ko biết suy nghĩ ak,ngta đùa ko dc ak cần gì phải nói như vậy
@wikipediausa Good, good. Cứu,,cứu....
Toàn bọn con nít học ăn học nói mà ngôn từ lệch lạc quá. Sợ thật
@salemetaplas Toàn bọn trẻ trâu ko cần để tâm đến chúng nó làm gì đâu bác😁
Chúc mừng apple . Giàu quá ai chụi nổi .

Sent from my LG-E612 using Tinhte.vn
Ck thì bt, quan trọng nội lực cty thui
Apple phải ra ip6 thực sự nổi bật và đột phá mới có hy vọng...! Mong chờ ở ip6...! Bây h ip đã k thực sự nổi bật nữa rồi....! cố lên apple
thằng này và apple thịnh là cặp song hành kẻ khóc người than luôn đội đầu apple mà các bạn chấp làm gì.
Lũ cuồng fan Android lại có dịp mừng như bắt đc vàng. Trong khi nhiều thằng sắp chết như BB, Nokia, Sony bán nhà,....thì chả lo, lại đi lo cho ông rất nhiều tiền chết đc mới lạ. Đúng là mấy thằng cuồng. Nhìn đâu cũng bảo APPLE chít đc....
Zzz!!
ĐẠI BÀNG
11 năm
@super900 đánh thức tụi nó cũng vậy ah.toàn đầu đất mà biết gì tới 2 chữ động não đâu
@dienthoaiusa2 xuất thân từ bán cá khô. mà có được vị thế như ngày hôm này. còn bạn xem lại bạn đi. đâu phải bán cá khô như nó. mà đến giờ có làm dc gì to lớn như nó chưa nhỉ. mở miệng nói không sợ người ta cười vào mặt
@dienthoaiusa2 1 câu nói xúc phạm nặng nề đến anh em cộng đồng tinhte. đề nghị mod nên xem xét trường hợp này
@phamloc_ct Bác chấp gì với loại đấy. Bây giờ nó còn không có cả cá khô mà bán nên ghen ăn tức ở thôi.
mới hao 1 chút thôi mà
Tim Cook về nhà phụ bếp cho vợ đi, CEO vô dụng 😁
@tranhducvnn Ban noi sai roi timcook lam sao có vợ dc...haha...

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
@tranhducvnn Biết thì thưa ko thì ôm cây cột bự mà nghe, ko thấy ip5 bán kỷ lục hả? Quý vừa rồi 27tr ip5 đó,ip4s 17tr, 1 con số ước ao của bất kỳ hãng nào đều mong muốn
@impressive2000 buồn cười quá bác ạ, bác nghĩ cái đó mình bác biết à? IP5 bán chạy, đó là hiệu ứng do Steve jobs đã tạo ra thôi, chứ bác Cook chẳng làm được gì, có khi đó cũng là cái mà Steve jobs đã lên kế hoạch sẵn trước khi ra đi. Nhìn cách bác Cook điều hành công việc, ra the new ipad chưa được 1 năm đã ra ngay ipad 4, các sản phẩm mới ra chưa có gì là đột phá, kể cả ipad mini. Chẳng phải vì "tài năng" của bác Cook mà ngta dần mất niềm tin vào cổ phiếu apple sao?
@tranhducvnn Gì hiệu ứng đây? Thiết kế hay chụp hình mà hiệu ứng? Bán đc hàng là đc, khi ế đi rồi hãy nói chuyện nha, đừng có mà cày ruộng rồi lên phê phán giám đốc tàm cỡ quốc tế, bạn chưa đủ tuổi đâu
@tranhducvnn TC ko chỉ mới điều hành Apple. Ông đã thay mặt SJ trực tiếp lãnh đạo cty nhiều lần khi SJ cáo bệnh.
Luc xua htc.nokia..bb...sony....cung noi chung toi se tao ra sản pham moi dot pha..de lay lai nhung gi da mat..nhung ko ngờ bi ss qua mat ...gio trong luc gia co phieu dang xuong ..tincook cung noi chung toi se tao ra san pham moi biet dau truoc khi ra mat aaple da bi gg va ss cho hửi khói roi...vi sang tao cua ip5 la ip4 keo dai...

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
@fecari Và vì sáng tạo của bạn trẻ là lên diễn đàn viết Tiếng Việt không dấu !!! Hay !
@fecari Hahahaha. Giờ thì thấy lòi đuôi con cẩu ! Viết có dấu thì sai chính tả be bét nên mới viết không dấu. Thứ nhất bạn không có văn hóa nơi công cộng nhé, thứ hai bạn phạm quy về việc viết Tiếng Việt có dấu nhé. Thứ ba, bạn văng tục gớm. Thôi, ông mày bỏ chạy luôn ! :mad:
Toàn Thánh antifan vào phán.Gato với táo càng ngày càng nguy hiểm😃
Sản phẩm như kẹc ko phá sản là may. Tôi dùng hàng vài chục iphone. Càng ngày càng lõi và luôn theo cái kiểu mỏng máy đi. Lỗi thì đầy màn hình bé tý
@TraiHaNoiAir Vâng Gato
@TraiHaNoiAir Chắc mua ip tàu hả chú e????
@TraiHaNoiAir Lại một con phò mới ngủ dậy, ngậm u mà không súc miệng thì phát biểu kinh lắm.
@TraiHaNoiAir Mày có tiền để tậu iphone 4s trở lên ak =]]! chỉ giỏi xài hàng android rẻ với mấy điện thoại rẻ! hèn gì thị phần android tăng là phải =]]
Ôi lại có cái để các fan phất cờ gõ chiến roài.. Tếu thật.
Lý do tại sao vẫn đang dùng 4s =))
musicfan181
ĐẠI BÀNG
11 năm
apple hết thời rồi, dần trở thành cục gạch của thời đại rồi, chẳng có j mới.
@musicfan181 Vãi vãi
@musicfan181 Đầu chú bao năm có gì mới không hay chỉ để cho tóc nó mọc. Bố mẹ nuôi chú chắc cũng chỉ để lấy c.....!!!
@musicfan181 Trẻ trâu bây giờ càng nguy hiểm hơn
musicfan181
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Ga_depzai2 lấy c... cho mày ăn đấy, mày ko sủa thì ko ai bảo mày câm đâu.
Nói chung dùng cái điện thoại SS nó khó chịu thế nào thì việc dạy dỗ bọn SamFAn nó vất vả như thế. Samfan ơi về nhà mở sách kinh tế, chứng khoán mà học lại đi rồi lên đây bi bô.

Ko thì ê mặt thằng bán cá khô nhà các chú lắm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019