Giao diện của BOS trên BKAV Bphone: nhân Android 5.1, trình duyệt BChrome, dùng một tay...

Duy Luân
26/5/2015 8:6Phản hồi: 402
402 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cuongthinhco
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có thể thay thế được tâm lí đẳng cấp iphone của người việt không còn chưa rõ, mình thì trước giờ vẫn nokia
tình hình như hiện nay như thế này thì dân Việt Nam sao dám làm bất cứ thứ gì để đáp ứng cho công đồng người Việt, làm được 1 sản phẩm cả 1 tâm quyết...chưa tính rũi ro phát sinh, người Việt như hiện nay đã rất tài giỏi rồi.....chỉ cần thấy dòng sản phẩm ghi made in Việt Nam là thấy trổi dậy lòng tự hào đất nước rồi. các bạn cứ làm anh hùng bàn phím , muốn công nhận bạn giỏi ý kiến xuất hay hãy làm 1 sản phẩm cho tất cả mọi người xem được như người ta ko rồi hãy phán người khác,lúc dó bạn có quyền, đây chỉ là ý kiến riêng cá nhân không xúc phạm ai mong các bạn bỏ qua!!! tự hào dân Việt Nam .
@dangquocthai Bạn nói vậy hơi quá. Mình nghĩ mấy AHBP chỉ cần đi học, đi làm không thua kém quá đồng môn, đồng nghiệp là được rồi. Chỉ sợ học không ra gì, làm chả ra sao mà cứ chê chuyên môn của người ta như thầy mắng học trò dốt vậy. 😃
Mua Bphone đi các bạn,để anh Quảng có vốn mà sản xuất bom nguyên tử giúp Việt Nam giữ đảo nữa chứ
Một số đ/c cố tình dìm bossphone bằng mọi giá chắc chắn là dư luận viên của một số hãng đối lập nào đó đc phân công vào các forum dìm hàng kiếm tý cháo thý của ông chủ đây mà. Nói thật tình như mình đây mua hay ko thì còn phải ngâm cứu đã, đâu thừa hơi đi bới lông tìm vết làm gì. Đẹp, ngon, hợp lý thì mua, không thì cũng next. Thừa tiền thì đi làm từ thiện tốt hơn là đi nộp cho anh quảng . Nhưng nói thật là công dân của một đất nước mà các bạn không thấy vui khi đất nước mình có gì đó hay ho (dù là chưa chắc đã hoàn toàn như vậy) thì chắc chắn loại đó chỉ là loại đê tiện, hạ đẳng. Cá nhân mình lúc nào cũng hy vọng Bkav hoặc bất cứ thương hiệu nào khác làm ra đc 1 sản phẩm để cho thế giới biết đến việt nam, đất nước, con người. Đọc comment của một số bạn thấy xót lòng cho sự nhỏ nhen, ti tiện, vô lễ, thiếu văn hóa... mà các bạn phơi bày ra trên cái diễn đàn ảo này. Muốn làm đc điều gì đó tốt đẹp thì trước tiên phải đàng hoàng đã.

Có câu thơ rằng :

Chó ba khoanh mới nằm
Ngưòi ba lăm mới nói.
Thích Bphone có chức năng như CC trên IOS. Tuy nhiên không biết có tuỳ chỉnh theo người dùng được không.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019