Giao diện Tiếng Việt cho iPhone ver 3.x

quyduc84
5/4/2009 16:14Phản hồi: 148
148 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quyduc84
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cập nhật ngày 19/06/2009 (Hỗ trợ tốt cho FW3.0 FINAL )
nnlam
ĐẠI BÀNG
15 năm
CHo mình hỏi password để kết nối winscp FW 3.0 này là ji vậy?
PW là: alpine bạn ơi! chúc vui
hellboy_ftu
ĐẠI BÀNG
15 năm
Sao mình dùng custom fw 3.0 của iphone 2G bỏ vào root mà không có đc nhỉ?khởi động mấy lần liền mà chẳng thấy việt nam đâu.sai chỗ nào chăng các bác?
benktx
ĐẠI BÀNG
15 năm
Chính xác FW 3.0 final, chạy ngon lành. 😁. Thanks bác nhìu, cố gắng phát huy cho ae được nhờ nhé.
tôi cung không thấy tiếng việt đâu cả , có thể chỉ rõ hơn việc chép vào ro0t không bro
Mình cũng thế, copy khởi động lại xong chẳng thấy đâu cả. máy mình iP 3G, bản quốc tế, FW 3.0 bản gốc, liệu có bị nhầm không bạn?
Mình giải nén ra copy 02 thư mục vào ROOT như bạn hướng dẫn mà không được?
Chào bạn! Mình sử dụng bị gặp lỗi khi báo pin điện thoại còn 20% và 10% . Nó hiện lên số phần trăm lung tung chứ không phải 10 và 20 %.Bạn kiểm tra và sửa lại nha!
quyduc84
ĐẠI BÀNG
15 năm
thanks bạn nhé mình đang sửa lỗi này , sẽ up lại file sửa lỗi
hellboy_ftu
ĐẠI BÀNG
15 năm
Trời! h mình mới hiểu.hóa ra là copy từng thư mục applications và system đè lên thư mục gốc của iphone.thảo nào chơi cả mục tiếng việt 3.0 vào [root] iphone chả nhận đc j cả.lần sau các bác hướng dẫn a e chi tiết 1 chút nhé ^^
Có bàn phím tiếng việt k anh ơi? 😁
mình không thích xài tiếng việt..thấy giả tạo làm sao đấy
Dù sao cũng cảm ơn bạn...chắc có nhiều người rất cần...!
kaparos
TÍCH CỰC
15 năm
Trời đất ! Bạn người gì mà không thích xài tiếng Việt ? Đây là giao diện tiếng Việt cho iphone . Một tiện ích tuyệt vời ....
quyduc84
ĐẠI BÀNG
15 năm
không đọc hướng dẫn hả mấy bro
Hướng dẫn cài đặt :
Giải nén và dùng winscp copy vào root trong iPhone và khởi động lại sau đó vào Settings/General/Internaltional/Language chọn ngôn ngữ Việt Nam và bấm Done chờ vài giây sẽ thấy kết quả .
lichengyi
ĐẠI BÀNG
15 năm
mình đã làm thành công rồi thank chủ thớt :nerd6bs:
Bạn ơi .... Tui làm giồng như bạn chỉ. nhưng khi vừa bỏ vô thì bị ăn táo liền .. báo hại phải rétore laị
quyduc84
ĐẠI BÀNG
15 năm
dùng winscp bỏ file tiếng việt bạn nhé .
quyduc84
ĐẠI BÀNG
15 năm
cập nhật ngày 26/06/2009 đã fix lỗi báo pin khi gần hết
cho mình hỏi dùng iphonepc suita thì làm thế nào vơi? thank
dhong
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mình thấy lạ là các nút On/Off đều biến thành I/O chẳng có ý nghĩa gì cả. Mong tác giả sửa giùm lỗi này.
sao cái phần hướng dẫn lạ lạ thế nhĩ ....?
Bác xem lại dùm e, sau khi cài giao diện tiếng việt máy em rung nhiều và lâu hơn bình thường (nhận 1 tin nhắn rung khoảng 2s). điều đó tốt nhưng khi em online = IM+ chat thì nó cứ rung suốt... em cài bản update 26/6...
Vanthuan
TÍCH CỰC
15 năm
các bác ơi em đao về mà ko giải nén được. các bác cho em phần nào ko nén được ko
moonhuy
ĐẠI BÀNG
15 năm
vào google tìm chữ 7zip, sau đó download về rùi cài vào máy là đc, chương trình khá đơn giản, nhẹ, có tiếng việt, thử xem
Vanthuan
TÍCH CỰC
15 năm
có bác nào có file ko nén cho mình xin với. mình đao về ko giải nén được. thanks

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019