Giao diện Tiếng Việt cho iPhone ver 3.x

quyduc84
5/4/2009 16:14Phản hồi: 148
148 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

moonhuy
ĐẠI BÀNG
15 năm
mình giải nén đc 2 thư mục app và sys, copy vào root (/private/var/root) mà sao khởi động lại chọn ngôn ngữ kô thấy VN nhỉ
kô biết có copy nhầm thư mục kô vậy pác chủ Topic
tks
quyduc84
ĐẠI BÀNG
15 năm
root nằm ở ngoài đó bạn , không phải private/var/root đâu
sao mình giải nén thì ra một đống các file không thấy 2 thư mục app và sys? chẳng hiểu gì luôn đã thử tải về 2 lần giải nén cũng thế
http://www.tinhte.com/forum/t182808/
Xài rất tốt, cám ơn chủ topic.
nxhoang90
TÍCH CỰC
15 năm
nam là ai , đùa hả , ra đây xem mặt ,cho tớ thanks cái koi ;))
hic hic tại sao vậy nè trời giải nén thấy rất nhiều file nhưng không có 2 foder app và sys
locyt
ĐẠI BÀNG
15 năm
cảm ơn nhìu, hok bít bác này là bác nào, mình cũng muốn học hỏi tí chút 😁 Xài tốt bản TV trên FW 3.0, tú xì tú xì...........
giao diện tiếng việc 3.x

trên CyDIA có giao diện tiếng việt cho fw 3.xx rồi đó . vào dow về cài cho khỏe
mót
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bác quyduc làm ơn xem hộ danh bạ của tôi bị làm sao sau khi cài giao diện tiếng việt cho fw3.0. Cám ơn bác nhiều. cid:589639F7-1571-4822-8FE9-A7FA99331BC8/H%25C3%25ACnh.jpg
Up cho a nam nè, a nam đúng là pro hehehe
thanks nhiều nhé, không biết khi sử dụng co lỗi j không, nếu có thì sử lý sao?
Nhờ các bạn chỉ giúp cách cài: mở folder tiếng việt, có 2 file: application và system. Tôi chép đè vào application và system của bên iphone. Nhưng không thấy tiếng Việt. Xin chỉ giúp. Cảm ơn
giờ còn cái này làm gì nữa,vầy cho lẹ add suurce o cydia là zacklyn.110mb.com/ rồi vô cài là có.nhớ ghi sủoce cho đúng
Bác quyduc84 ơi vào đây coi nè ,lại thêm 1 tên giả mạo và ăn cắp phần mềm của bác nè ,
http://www.tinhte.com/forum/t236431/
Bạn đã dùng thử chưa mà biết giả mảo ?!
giả mạo không phải giả mảo 😁:D:D
ủa vậy bạn dùng chưa mà biết là ko giả mạo........có biết xài iphone tiếng việt bao giờ chưa vậy bạn.Mà biết nó ko giả mạo....?Nên coi ngày ai đăng trước nhá bạn.Cần ko mình chỉ cho gà coi nè gà.Giờ down phiên bản tiếng việt 3.0 của quyduc84 về nhá bạn rùi install vô nhá.Xong rui coi tất cả các font đi nha.Rùi down cái bản của thằng ăn cắp gì đó đó cái thằng bạn ko cho là ăn cắp đó rùi install lạii lần nữa nha.Coi có khác gì ko nha.Nếu khác vài thứ thì cũng là dựa trên người ta mà sữa vài cái rùi kêu là của mình nha.Ko biết cài thì kiếm mục hướng dẫn nha gà.Lên source của hanheld với vnmagic coi người ta ghi ai là tác giã nha gà.
alozng
TÍCH CỰC
15 năm
ko bít thì làm ơn đừng có nói ông ơi ! cài vào rùi xem thì xem cái gì ! tiếng anh -> tiếng việt thì cũng có 1 nghĩa chứ mấy !
install -> cài đặt chứ có nghĩa khác hay sao ? mún xem có đạo file hay ko thì theo tôi xem cái cấu trúc file kìa - chứ cài vô coi đc cái gì ! tào lao ! ko có ai là Gà cả - chỉ có người bít nhìu và bít ít thôi - kiến thức ông đc bao nhiu mà gọi người ta Gà này gà nọ ! ông nên đi học cách giao típ lại đi !
@bak chủ topic - nếu ko có gì phiền bak share ít kinh nghiệm việt hóa đc k ?
mình để í hình như bak ko bị lỗi với string (tớ để kiểu string thì bị lỗi tiếng việt ngay)
và hình như pak chuyển từ binary -> text nhưng ko có ngược lại thì phải
khâm phục bak !
quyduc84
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cập nhật ngày 10/07/2009 (Hỗ trợ tốt cho FW3.0 và fix 1 số lỗi 3GS )
1 lần nữa thanks men quyduc84 nhiều nè ,
bạn ơi.Có mấy cái anh anh gì đó nghe nói pro lắm đó bạn.Ăn cắp phiên bản tiếng việt của bạn rùi có sữa vài cái rùi kêu mình làm kìa bạn.Mình tức quá vào báo bạn nè.Ra mà coi người ta trục lợi phần mềm của bạn kìa
Quá trình Việt Hóa cho ra phiên bản, các bác có thể copy mà sửa lại không mà nói thế.
@ boycanada: Bác ngồi xem bác quyduc làm mà không biết mỗi bản ra là phải làm lại từ đầu àh ( cái này bác nói). Chính mồm bác nói thế mà giờ nói thế khác nào dùng kẹp kẹp mồm chính bác. Giả mạo thế nào được. Bác có thấy bác quyduc lên tiếng không mà cứ vênh cái mồm ra mà cãi. Những người chính tay mình làm mới hiểu rõ được bản chất sự việc này ;))
quyduc84
ĐẠI BÀNG
15 năm
Không phải mình không lên tiếng vì mình bận bịu quá , với lại mình cảm thấy không đáng để nói , tiếng việt thì ai làm mà không dc , nhưng mình chỉ thắc mắc là mình đã up bài trước rùi thì maxim up thêm nữa làm gì ? và file tiếng việt đó thật sự mà nói đúng là file của mình maxim đã sửa lại thôi , không tin mấy bác vào thử mục Cài đặt /Tổng quan/Mạng/Dữ liệu mạng/dòng cuối cùng bị lỗi ko hiện tiếng việt và còn nhiều số file lỗi khi cài vào 3GS. đó là file mình bị lỗi cách đây 2 tháng nhưng đã sửa lỗi rùi .
Mình đã trực tiếp nói với bạn Maxim là hãy đợi ver 3.1 nếu bạn cảm thấy bạn làm Tiếng Việt tốt hơn mình thì mình sẽ nhường cho bạn up bài , và mình đã khuyên bạn nên học thêm 1 khóa Tiếng Việt dành cho tin học đi chứ Tiếng Việt của bạn nhiều nghĩa không hiểu gì cả .
:angry6wn: Lợi dụng chữi bới lung tung :eek:o7dt: đừng có lên mặt phát biểu loạn ngôn để ra cái vẻ mình anh hùng. Mọi người trao đổi với nhau chỉ dùng để tăng thêm đẳng cấp của iphone :rolleyes5cz:. 1 thằng không tinh tế 😃, was is beef
maxim
ĐẠI BÀNG
15 năm
giỏi bác đưa bằng chứng ra đây
anh ơi vào đây gấp coi thành quả cũa mình copy mà còn sót chứng cứ của quyduc84 nè anh ơi.Anh làm file này từ 2007 cơ à....?ghê vậy anh,hình như mới post lên nói mình mới làm ra mà anh....?sao kì vậy ta........
Xuyên thì có xuyên đấy, nhưng là người lịch sự nên nhịn nhục mà nói lý lẽ đi "Pro" ;]].
đây nhé mấy đại ca pro và luôn cả cái anh copy.Xong rùi có gì im mòm dùm em nhá.Nói có sách mách có chứng nhá.Chứ ko như mấy bác chã biết gì mà có cm to mòm mà chả biết chứng cứ ở đâu nhá.

đem 2 files mở ra so sánh đấy các bác ah.Giống nhau kinh khùng,giống đến từng chi tiết cơ đấy,từ ngày đến giờ.File quyduc84 post trước nên file góc còn file bác kia post sau sao lại giống người ta đến từng chi tiết vậy........

mấy pro coi chỗ khoanh tròn nhá.Một file của quduc84 va một của anh copy.Quý vị coi xong có thấy 2 cái gì giống nhau ko vậy....?ko thấy hỏi mình nha'.

lưu ý: file này ko chỉnh sửa,ko tin có thể hỏi quyduc84 để xác nhân nha'
2 phần để so sánh, chỉ có 1 phần là cho thấy đường dẫn.
úi dời ơi.Anh ơi là anh.Đã nói vấn đề ở đây là copy rùi đem sữa vài cái rùi hô hào mình làm ra anh a.Anh bị bệnh down ah........cái thằng copy làm gì có đẳng cấp mà sửa hết toàn bộ........bởi vậy còn lòi lại mấy cái file năm 2007 ah....?mắt anh để đâu vậy hã anh........cái thằng copy mới post mà nó làm file từ năm 2007 cơ ah....?lớn rùi nhìn tự hiểu đi sao lại để ngưở ta giải thích vây....?cho dù có 1 phần link nhu anh nói thì mắc mới gì thằng copy hô hào nó làm rùi tự nhiên có dính file của quyduc84 ở đó vậy....?anh trả lời dùm đi anh ah.Anh gà thật giải thích mệt.Để mấy pro coi sẽ hiễu.Anh cần thì em cho anh coi thêm vài phát copy nữa rùi im mòm hẳn luôn nha anh.Ah nghe anh nói chắc anh cũng pro,anh thữ down 2 files về mở coi chơi,anh check đi nha anh.Chứ ko biết gì thì đừng co vội bênh thằng copy nha anh

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019