Giao diện Windows Vista tuyệt đẹp cho điện thoại HĐH WM6 smartphone

Trung Dt
6/12/2007 15:4Phản hồi: 23

Không đơn thuần là một giao diện (theme) để biến đổi chiếc smartphone của mình mang phong cách của Windows Vista. Giờ đây, JGUI còn làm được điều nhiều thần kì hơn nữa khi mang cả giao diện của desktop lộng lẫy trên Windows Vista vào chiếc smartphone nhỏ gọn của bạn.

[FONT=Verdana,Geneva,Arial,Helvetica,sans-serif][SIZE=-1] [SIZE=+1]D[/SIZE][/SIZE][/FONT]
Phần mềm sẽ giúp màn hình chờ (Today Screen) của bạn mang một phong cách giống như giao diện desktop trên Windows Vista cài trên PC. Bộ giao diện này cung cấp cho bạn khả năng hiển thị thanh Start Menu, đồng hồ, và thậm chí là cả thanh sidebar mà bạn vẫn thường thấy trên Windows Vista hay phần mềm Google Desktop Search.

Không thể thiếu được trong bộ phần mềm này là các thành phần hiển thị cần thiết của một chiếc điện thoại như là khả năng hiển thị tin nhắn, báo cuộc gọi nhỡ, ứng dụng đang chạy.

Để biết thêm thông tin và tải phần mềm về sử dụng, bạn có thể truy cập vào trang chủ của phần mềm để biết thêm chi tiết.
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

deltadung
ĐẠI BÀNG
16 năm
Màn hình bình thường như O2 thì giao diện này có hợp kô nhẩy ? 😕
Mình cài cho máy mình rồi,công nhận la đẹp tuyệt vời duy cái là chỉ để nghía thui chứ funtion hok chạy được cái nào cả ,hy vọng thời gian tới co *** hi!chúc mọi người cuối tuần vui vẻ!
bluesight
TÍCH CỰC
16 năm
hình như cái này chỉ chạy đc trên màn hình ngang thôi!ko chạy đc trên màn hình dạng thông thường!mà chương trình này là freeware mà,đâu cần kkk.bản free chạy đc những cái cơ bản,hình như có bản full nhưng phải mua!
abucocacola
ĐẠI BÀNG
16 năm
mình sài màn hình ngang. nhưng mà sao cũng ko cài đc cái này
Tui cũng vậy, sài Moto Q9h màn hình ngang cũng ko cài được.!!!!
Dau co dau. Tui dang xai con Q9h van OK ma. xem lai di nhe
deltadung
ĐẠI BÀNG
16 năm
Mình cài thử rùi,ngang dọc đều được( tớ dùng O2 Zinc, WM5 )Nghịch thôi,đẹp để ngắm,xong rùi cất đi,chẳng để làm gì,hehehe cũng có thể mình hơi ngu ngơ chăng ?

Sao em dow ko được.......huhuhu. Nhìn mê quá
nó có phần đăng ký code, làm sao có hả các bác??? Nó chỉ chờ cho vui thôi, không có làm .....
cái này phải mua bồ ơi, chứ nó chỉ hiện lên chứ có hoạt đông đâu,tui cài rùi,
Các bác cho em xin với, mail của em: lam_macar@yahoo.com, em xin cám ơn rất nhiều.
của bạn đây.Mình dùng HTC C720 (màn hình ngang ok mà)
http://www.jgui.net/black/vistaspinterface/VISTASPINTERFACE.SETUP.cab
vudungnet
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cài rồi nhưng kích hoạt ở đâu? Biết thì chỉ nghen bác😁
bác chỉ cho anh em cụ thể cái,cài rồi mà ko biết nó ở chỗ nào
mình dã dơn về ui!nhưng mà ko bit làm như thế nào nữa!bác làm ơn hướng dẫn kĩ giùm em với!thank bác nhiều nha!
mình dã dơn về ui!nhưng mà ko bit làm như thế nào nữa!bác làm ơn hướng dẫn kĩ giùm em với!thank bác nhiều nha!:p
SOFT No1!
Nhưng tiếc là k có code.Mình cũng đã cài thử bản 2.7 mà Metallicy up mà ko được sao vậy cả nhà?Trong nhà ai Giúp mình code được k?Cảm ơn nhiều!
Pm giúp mail:nxtcat@gmail.com.Dùng máy Dopod C720w,owner:nxtcat.
có cai code quan trọng nhất bác ko cho thì làm ăn gì....?
mmm6699
ĐẠI BÀNG
15 năm
Em sài ssi600, phiền bác gời cho em một bản nha! em khoái giao diện đẹp lắm!
email của em : lh_quocdan@yahoo.com
chaien78
TÍCH CỰC
15 năm
quan trọng là phải có code. Còn không thì chỉ để trang trí. Mình cài lên s620 nhìn nó moving đẹp phết
Đẹp thì có đẹp nhưng mà nặng quá và chỉ để màn hình ngang thôi thì cũng bất tiện quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019