Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Giao Lưu chia sẻ kinh nghiệm Dungeon Hunter 5

toanngoc312
14/3/2015 11:6Phản hồi: 4.404
4.404 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Từ tối qua tới giờ mình bị treo ở connecting to server, ai bị giống mình không 😔
@dat381999 Bạn thử xoá game tải lại xem. Hoặc xoá cascher xem
hoangtuna
TÍCH CỰC
9 năm
@dat381999 Bạn reset lại modem là được.

Hình như chỉ fpt mới bị tình trạng này. Hôm qua mình bị 2 lần đứng ở phần loading ban đầu. Reset modem lại 2 lần là được
tugdang92
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các bác cho e hỏi đánh ở map nào thì nhặt dc dây đai ạ. và đánh map đó ở chế độ dễ, TB hay khó ạ
@tugdg92 Map 4 hay 5 hard có cái hệ death ấy
Huhu. Có ai giúp em được không.Giờ hết cái event kiếm cục này nè 😔(. Em chả biết kiếm nó ở đâu để mà up đồ 3* nữa. 3* ko up nổi lấy đâu ra 4* giờ. huhu. Em mới chơi. Các bác giúp em :(
@Mimupmip93 bạn bấm vào evo-bấm vào món đồ có hình này-bấm vào hình nó sẽ hiện thôngtin event ngày có món này mà,ko lầm là thứ 4 thì phải 3 4 5 sẽ là 3 ngày có đồ evo nhé bạn,vào cái event dưới góc phải màn hình đó bạn
Mình vẫn chưa vào được game, cứ connecting, 3G cũng không được 😔
dungmotua
ĐẠI BÀNG
9 năm
image.jpg image.jpg
có 1 số thắc mắc ae giải đáp hộ ạ.
1> sao lại có cái số +1 trên cái áo ạ,và làm sao để lên +2 hay cho item khác cũng có +1 ak
2> con quái vì sao lại có cái số 8 màu đỏ và không thể add nó vào map đc.
3> cái Ancient Trinket lấy ở đâu ạ.
Mong các pro giải thích cho em nó chơi có tiến bộ ợ
@dungmotua 1. +1 ấy là chỉ số của super fusion. Muốn tăng nó thì bạn lùi lại mấy trang. M. N có nói và giải thích cặn kẽ.
2. Vì quái bạn nhiều quá vượt qua khối lượng quy định (ở. Đây là 61) bạn tháo bớt quái là đeo dc.
3. Event lúc 23h đêm nay có
dungmotua
ĐẠI BÀNG
9 năm
@mazex Thanks bạn nhe
các bác cho mình ?, phải cần bao nhiu cục để evol đồ event 66k, áo và vk lên 5* vậy ,
lenovop770
TÍCH CỰC
9 năm
Android toàn bị đứng màn hình tốn hết cả năng lượng 1 mớ đồ chả lên dc cái nào Screenshot_2015-04-13-15-39-56.png Screenshot_2015-04-13-15-39-29.png
Ui da, thanks huynh đài nha :p:p
Các bác thấy cái áo này thế nào
Cái này và cái phía trên e nên dùng cái nào vậy các pro
Tèo ca ca
ĐẠI BÀNG
9 năm
A e nào kinh nghiệm chỉ mình cách đánh s cho ra đá ngọc 5* vs. Toàn đá 1 vs 3. Hic
@Tèo ca ca Kinh nghiệm của mình là canh me last hit boss cuối tỷ lệ rớt cục 5* sẽ cao hơn. Bạn thử test xem
Tèo ca ca
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thumbe1 Ok thank bạn. Nếu thế thì minh chon đồng hành cùi zô cho nó tiêu thì boss cuối mình hưởng. Nhưng cũng ko ăn thua
@Tèo ca ca Mình cũng đã test cách nv vs event thứ 3 và kết quả là tỷ lệ phần thưởng đc 2 cái lông vũ nhiều hơn so vs dd last hit thường chỉ đc 1 cái
không biết các bạn kiếm cái này có khó không nhỉ? mình lv 35 nick HQ mới lần đầu tiên mò lên map 23 cấp normal quái nó vả mạnh quá, đến giữa bài bình máu còn 1/3 ( mình xác định die rồi bởi vì không bao giờ dùng bình máu> để dành mà) hihi cuối cùng may kill được con boss thì nó cho cái này. Vẫn còn trinh nguyen lv còi hihi.
mrbinmsa
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Hong Quan Vu Bác lv 35 sao công thủ thấp vậy?
Cái ten strikes rơi ngay cửa nên kiểu gì ai chơi cũng nhặt dc hết.
Cái này kết hợp với haste thì bá đạo.

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
@mrbinmsa thank ban nhe, minh moi biet choi nen muon khoe chac phai con lau lam tai ko nap gem ma. hihi
@mrbinmsa Bạn ơi Haste kiếm ở đâu bạn nhỉ ? Tìm nó rất lâu rồi mà không thấy.
@eyelidsland Quay tay chest nha bạn.
@Tô Thành Hưng Quay gem hay vé vậy bạn ?
Cai
dAy la chuong gi vay
chuongdk
ĐẠI BÀNG
9 năm
cái đấy ai đi lần đầu map 23 cũng dc cả, và skill này rất mạnh
@chuongdk thank ban!
TosedoJ3lack
ĐẠI BÀNG
9 năm
sao e đi cái này ko dc, chờ hơn nửa tiếng chả thấy lít đâu 😔(
Có ai bị lỗi này giống mình và biết cách khắc phục chưa? Đang đánh tự dưng máu tụt mất hết, di chuyển được và đánh thường được nhưng không xài kill được và không đi tiếp vào trong được. ImageUploadedByTinhte.vn1428942658.552163.jpg

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Ai biet doi dns sang cong bao nhieu de vao dc game ko, wifi nha minh la vnpt
Ai giúp mình với, lv30 đồ 3* max hết rồi mà ko thể nào đánh đc cái event expert để lấy mấy cái móng rồng up 4*. Mấy con ally đều ngỏm hết 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019