Giới thiệu XBMC/KODI/SPMC: xem bóng đá, xem phim, truyền hình toàn tập. Hỗ trợ giải đáp thắc mắc.

ITVPLUS co
2/4/2015 4:32Phản hồi: 148
148 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ncc21984
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cho minh xin file cai dat voi
ncc21984@yahoo.com
Cam on bac
Bác itvplus cho e hỏi là phần mềm này có chạy tốt trên chip amlogic ko?
@Doraemon Ice Trên Amlogic thì mọi người hay sử dụng XBMC/KODI bác ạ 😁
cho e xin cái link dow với.
Nguyendangkhoahp@gmail.com
Thanks!
tele
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác cho em link down SPMC của iTV với nhé, email: tiendtvt@gmail.com. Cái này có dùng đc cho livebox 2 ko bác?
tele
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tele Bác ITVPLUS co gửi cho mình xin file cài spmc mới với nhé, thích cài này từ lâu rồi mà có tích hợp các addon thì hay quá
Gửi bác chủ thớt
Tình hình là em là gà, và đọc và xem clip của bác thì em chả hiểu gì hết.
Em xin mạo muội đưa ra lời khuyên cho chủ thớt là phần video đừng nặng phần trình bày. Em tự hỏi tại sao phần trình bày đó bác k cắt đi thay vào đó là hướng dẫn làm sao để có được các addon đó. Vd: p2p, hdplay.... Chứ khi cài đặt dc các addon rùi nhiệm vụ còn lại rất đơn giản chỉ là nhấn vào rùi xem thứ gì mình thích. Vậy mà đáng tiếc rằng bác chủ thớt lại hướng dẫn cái đơn giản nhất ý.
Đó là lời góp ý của em. Có gì k phải bác bỏ qua cho. Đến giờ em vẫn chưa dùng dc gì từ kodi. Em dùng minix x7
@ITVPLUS co cho em 1 bản spmc với em đang dùng himedia Q5iv haogam2008@gmail.com cám ơn
@Haiphong_hd Mạng mà chậm thế thì hơi khó xem bóng đá đấy bác ơi. Bác nâng cấp lên cáp quang đi, bây giờ gói cáp quang cũng rẻ lắm bác. chỉ khoảng 200k 1 tháng thôi.
@aanhdung77 Đứt cáp nữa rùi bác ơi , cá mập rủ nhau đi nghỉ lễ nên cắn rùi
@aanhdung77 Cáp quang chưa về huyện của em mới đen bác ạ. Nản toàn tập
Cho minh xin file cai dat voi
Email: ngvuxuan@gmail.com
Cam on bac!
ITVPLUS co
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bên em sẽ cố gắng share bản XBMC/SPMC của ITVPLUS tích hợp sẵn các addons.
Tuy nhiên, mục đích topic này lâp ra để anh em trao đổi, chia sẻ cách cài đặt, sử dụng, update các addon mới, hay cho anh em tinhte. Cho nên anh em có gì thắc mắc cứ share lên đây bên mình sẽ cố gắng chỉ cách, hướng dẫn giải đáp để tất cả anh em đều chơi XBMC thuần thục.
Còn nếu chỉ cài XBMC ITVPLUS thì trong trường hợp addon update hoặc thay đổi nguồn là sẽ bị chết và không được update lại
do vậy để chủ động hơn, ITVPLUS khuyến khích anh em tự chủ việc cài đặt các addon ah
@ITVPLUS co hi itvplus. mới mua cái Q1 bên bạn nhưng mình lỡ reset factory r hix mất cái xbmc .bn cho min. 1 bản nhá.nhân tiện cho mình ID vs code của mấy app xem fim tks.mail of mình saysuacongtu@gmail.com
Bác cho em xin 1 bản nhé, cảm ơn bác : lhtung16@yahoo.com

Envoyé de mon iPad à l'aide de Tinhte.vn
tele
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác nào có addon hayhaytv bản mới cho android tvbox gửi cho mình xin với (tiendtvt@gmail.com), mình cài add cũ giờ ko vào đc nữa. hix
e cài Kodi rồi, nhưng khi vào xem các chương trình tv như vtv... thì ko tài nào xem đc. các bác chỉ e vs. e dùng minix x6!
ITVPLUS cho anh xin một bản SPMC mới với,thanks
lamuyenhni@gmail.com
Anh là Trung ở Pleiku-GiaLai có mua hàng bên em con Atv1800.
@lamthanhhuy http://www.fshare.vn/file/7S79F68F41KF
app nè a
Bản này là bản nào vậy bạn,sao không giống như ở trang 1 giới thiệu,làm gì có VietPlay,VietMovie... !!! Có được mấy trang phim thì đa số die hết.Cho a xin bản ngon đi,thanks
dùng box tivi androi chán quá rồi chỉ coi đươc phim còn tv chi có mấy kênh cơ bản xem trên XBMC có nhiều kênh nhưng chi được 1 lúc là tải lại dù dùng cáp quang 12M
@haogam Có rất nhiều phần mềm xem tivi mà bác: mytvnet, fpt play, htvonline, dangtv (200 kênh), ngoài ra còn cả xbmc....
Mạng để xem tivi cần 5-6M là ok rùi mà.
@mygica mấy cái này coi tv thường mà mình muốn coi mấy kênh tren truyền hình cap
Các bác vào đây để cài XBMC với những Add-on xem phim HD mới nhất và hay nhất, được cập nhật thường xuyên nhé: [Hướng dẫn] Cài đặt XBMC - KODI Full Add-on xem phim HD cập nhật thường xuyên 2015
@anhvustore.com mình đang dùng mạng cáp quang viettel 12M .
@haogam Bác đang dùng Android Box nào? Nếu bị tình trạng đó thì bác gỡ ra cài lại đi nhé, có thể cài luôn bản Kodi 14.2 vào, data em share lên chạy tốt mà 😃
[Hướng dẫn] Cài đặt XBMC - KODI Full Add-on xem phim HD cập nhật thường xuyên 2015
@anhvustore.com máy mình himedia Q5iv chạyFirmware 1.0.8 có sẵn kodi 14.2 hay himedia không coi được tv trên kodi
@haogam Em chưa thử trên bản 1.0.8 vì chưa thích bản này lắm nên hiện tại vẫn cho chạy bản 1.0.7 và xem LiveTV bình thường, chỉ mỗi LiveTV bị đen thôi hay sao bác?
Cho mình xin bản SPMC 14.1 & Addon với nhé !
đ/c mail: minhsondaklak @gmail.com
@minhsondaklak Đã gửi mail cho bác nhé. 😃
XBMC này xem đá bóng mượt không anh ( có 3 ích hem 🆒 )
Fujiwara Sai
ĐẠI BÀNG
9 năm
@t3ckno0b
Cái gì cũng có 😁
kazihaha
TÍCH CỰC
9 năm
có một số kênh play không được, mấy cái HTV HD với VTV HD, còn StarMovie HD thì quá đã ^^
ITVPLUS cho e xin SPMC mới với,thanks
truongthanh2410@gmail.com
@Truongthanh2410 Đã gửi bác ạ 😁
@aanhdung77 ITVPLUS cho mình xin 1 bản SPMC mới nhé.Cám ơn nhiều.
Mail : vanvochuong@yahoo.com
ItvplusItvplus cho mình xin 1 bản spmc mới nhất nhé. Thank itvplus.mới sắm em q3 tai đại ly itvplus ở tra vinh.
Email:thanhphuctv@gmail.com
Đã Mail cho bác nhé 😃
@aanhdung77 A aanhdung77 oi, mình check mail vẫn chưa thấy mail đến..nếu được xin check lại dùm mình nhé..cám ơn nhiều.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019