[Gionee] Hướng dẫn Root, cài recovery , Rom cook Passion, Power, Lotus, Infinity

pirates30
5/11/2012 16:31Phản hồi: 1.009
1.009 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

E đã tìm được tên thật của Power là Gionee GN180. Các bác Google tên đó thì sẽ ra thông tin về ốp lưng,dán màn hình,rom và root của Power. Tuy nhiên rom và root chỉ có trong các web tiếng Khựa nên các bác cần Translate sang tiếng Eng để hiểu
pirates30
TÍCH CỰC
11 năm
@casanava90 tiện bác mò luôn cho anh em tên gốc của thằng Passion phát 😁
pirates30
TÍCH CỰC
11 năm
@casanava90 Cám ơn bác nhiều nhé.
Update cho anh em. Tên mã của các điện thoại Gionee nha :
Lotus : GN305
Power : GN180
Infinity : GN868
Passion : GN700W
Con này chụp hình xem ổn không các bác. Cài được android market và flash player không. Em hơi gà mong các bác cho ý kiến.
pirates30
TÍCH CỰC
11 năm
@huynhthang142 tất nhiên là có bác à ^^ không những có android market mà nó còn tặng cho 1 cái market cùi bắp nữa. Cơ mà mình xóa đi mất rồi 😃 flash hỗ trợ flash mới nhất luôn. Tha hồ xem xxx 😃)
Chụp hình mình test ko nhiều lắm. Vì có máy ảnh rồi. cơ bản thì để chụp cũng ok . mình có chụp 1 cái bảng chiều cao chữ khoảng 0,5 cm đứng khoảng cách 2m zoom lại nhìn vẫn cực rõ chữ luôn. theo mình thế là tốt so vs cái đt này rùi 😃
Ranham
ĐẠI BÀNG
11 năm
Biết thì nc nhá bạn kô biết thì ngậm lại giùm nhá

Sent from my INFINITY_PASSION using Tinhte.vn
@ranham bác làm clgt?
jacky1590
ĐẠI BÀNG
11 năm
2 bạn bàn tán ghê quá hen, ok đã root xong, đang kiếm cái stock rom mà chưa thấy
pirates30
TÍCH CỰC
11 năm
@jacky1590 bác tìm kiếm theo tên mã sẽ dễ hơn trên trang web trung quốc đấy. có gì thì pm cho anh em mình update lên trang đầu nha ^^
jacky1590
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình làm Nguyễn trãi, tphcm target tới 566 bộ, vãi
pirates30
TÍCH CỰC
11 năm
@jacky1590 cao thế này chắc thu nhập khủng lắm đây ^^
pirates30
TÍCH CỰC
11 năm
Update Gionee Passion , Power, Lotus đều đã test thành công nha. Còn con Infinity chờ sếp Dương ASM hôm nào qua test nốt. Ai test rồi thông báo luôn cho anh em mừng hah. ^^
thi452003
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tks người a e Vê A Ếch, đã root thành công .... Chiến mana để tậu e này nha 😆 .... Người a e có biết mã kon Pocket là gì ko nhỉ ?
E thấy bọn Khựa root = z4root
Toàn VAS 😁
@stom3317 sao mình ko lập hội vas trên này nhỉ:D em cũng vas taget 415 bộ
pirates30
TÍCH CỰC
11 năm
@cangivoday trên face có hội private hết rồi mà ^^ ở trên này public khổ. :D
@pirates30 Mời minh vào hội với hỉ ... fb Trung Hau ngo add nhé...!!!
Target Tiểu đại gia 110% = 110 bộ ... =))
pirates30
TÍCH CỰC
11 năm
@trunghaungo Em chỉ quản lý Vas Hà Nội thôi. bác ở khu vực nào thì add khu vực đấy ;))
có ai biết root con sony Arc hoặc arc s không ?
@blackberry.com bác vào xda,e thấy tụi trong đó làm được
pirates30
TÍCH CỰC
11 năm
@blackberry.com Thằng lâm gà này. Xấu mặt anh. Trên google đầy. Tìm nhanh ><

Gửi từ INFINITY_PASSION của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
@pirates30 wtf? Nói nhứ shit =))
Toàn anh em VAS

pirates30
TÍCH CỰC
11 năm
@thanh_19_9x hàng hót của anh em nên được ưu tiên 😆 chứ bt những máy TQ khác thì còn lâu mới có hướng dẫn nhá ^^
diễn đàn nhàm chán quá đê,m có j hot cho lên đi,cứ ngòi chém gió chán vãi
pirates30
TÍCH CỰC
11 năm
@blackberry.com Heh. A dag xin rom stock vs giang văn hà. Ko biết đc ko ;))

Gửi từ INFINITY_PASSION của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
để chạy lại con kia à =)) hài vãi,hno thằng Hoàn sang bên m lấy máy,thấy con 333 đẹp quá chú ý múc luôn =)) sao mới bít lại trả lại =))))
pirates30
TÍCH CỰC
11 năm
@blackberry.com =)) hài hước thật. ông hà bảo ông ấy ko biết :| hỏi kĩ thuật bên em. tao đang hỏi ông tới 😆
thi452003
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tình hình là có cách nào root pioneer & pocket chưa mấy chú

pirates30
TÍCH CỰC
11 năm
@thi452003 Thử dùng luôn phần mềm này đi bác ^^ xem có đc ko thì báo cho anh em. Nhưng mình nghĩ là ko đc vì nó khác chịp :/
thi452003
ĐẠI BÀNG
11 năm
@pirates30 Ko đc bác ah, đã thử
@pirates30 Chung ơi t tưởng m bảo m root đc pionee rồi cơ mà =)) sao lại khuyên mọi người dùng fan mềm này =)) hài hước vãi Chung ạ =))
pirates30
TÍCH CỰC
11 năm
@blackberry.com cái cũ làm mất rồi còn gì :/ tìm ko thấy nữa 😔 thế mới khuyên thử cái này. bới móc anh à ><
@pirates30 Hài Hước =))))))))
pirates30
TÍCH CỰC
11 năm
Uppp date cho anh em nha. Infinity đã root đc như cách trên. hehe.
co ai mod rom moi chua?
pirates30
TÍCH CỰC
11 năm
@votrunghanarc chưa kiếm đc rom gốc thì đào đâu ra cook hả bác 😁 Đang đi xin cơ mà chưa xin đc ^^ heh
dragonsouth
ĐẠI BÀNG
11 năm
Anh em Vas có ai có rom kon gionee passion chưa nhỉ, mún thử bản rom khác xem thế nào ^^!
rymmy55
ĐẠI BÀNG
11 năm
http://www.bzcome.com/2012-new-arrival-protective-soft-tpu-back-cover-case-for-gionee-gn180-protectors-white-p10013430

mọi người vào đây xem case ốp lưng cho power nhé. k piết có ai ship zia chưa nữa 😃
pirates30
TÍCH CỰC
11 năm
@rymmy55 nhìn đẹp hơn hẳn nhở 😁 đỡ cục mịch đi bao nhiêu 😃) các bẹn thử đặt xem thế nào 😃)
@rymmy55 tuần sau là bác silut7 sẽ nhập phụ kiện cho Gionee
rymmy55
ĐẠI BÀNG
11 năm
@casanava90 Ố DÈ!!!! Khi nao có thông báo a e biết nhá hjhj
@rymmy55 bác ý chuyên nhập phụ kiện cho đt TQ như ốp lưng cứng dẻo,bao da,miếng dán màn hình. Đúng chuẩn cho mỗi dòng đt
pirates30
TÍCH CỰC
11 năm
ốp của passion đây 😆 các màu nhá ;))
http://www.bzcome.com/new-style-protective-soft-tpu-back-case-for-gionee-gn700w-fly-iq441-radiance-with-waterproof-bag-blue-p10012866
kiểu thanh toán của nó lằng nhằng quá 😃) thông qua visa . cơ mà cái thẻ đấy của mình chả có xu nào 😃)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019