Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Gionee] Hướng dẫn Root, cài recovery , Rom cook Passion, Power, Lotus, Infinity

pirates30
5/11/2012 16:31Phản hồi: 1.009
1.009 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rymmy55
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn cài game j ? đưa lên a e test thử xem thế nào. bạn cài nhiu game và ứng dụng quá thì khi chơi game bộ nhớ Ram của máy sẽ bị giảm đi nhiều nên có thể sẽ bị giựt, thử cài lại xem thế nào bạn. úng dụng nào k xài nhiều hay game nào k chơi thì gỡ đi bạn tiết kiệm bộ nhớ 😃
Đợi cái rok của bác lâu quá bác ơi
Hy vọng đừng bị lỗi camera nưa.
pirates30
TÍCH CỰC
11 năm
@thaihoctgdd mấy hôm nay hết ôn thi mai lại phải về quê. chờ em lên em làm 1 cái tổng hợp các bản rom cook cho anh em. Anh em thông cảm nhé. 😔 gần cả tuần nay em toàn đc ngủ có 3,4 tiếng. mệt quá. bạc phơ hết cả tóc rồi :|
Cảm ứng thì khỏi bàn Chủ yếu có Lôĩ ji Nưa ko
Chắc đem lên tcc qua.
C
bản Này có lôix camera nữa ko bác
pirates30
TÍCH CỰC
11 năm
@thaihoctgdd hết lỗi cam rồi bác ạ. nhưng mà nó tốn pin hơn, nóng máy hơn 😃 nên em chưa post lên cho anh em , sợ anh em kêu 😁 cục pin đầy đc khoảng chục tiếng. máy lúc nào cũng nóng :/ chẳng hiểu sao :| chờ thứ 6 này Rom Lewa up date phiên bản mới nhất thì em cập nhật cho anh em 1 thể ^^
hkphone
chao bac pro..bac co the up recovery.img cho kon gionee a10 ho e ko.
pirates30
TÍCH CỰC
11 năm
@quangthanh89 bác thử search trên 3 diễn đàn này xem có không nhé. www.apkhot.com, bbs.gionee.com , www.anzhuo2.com. Mình toàn xem trên 3 diễn đàn này thôi. 😃
bay gio moi thay may e gionee duoc cac a c e sai va vooc vack....tren tinh te co 1topic ve con gionee a10. ai muon root thi sang do..
cung lau lau roi.nhung ko aj lam duoc re ovey ka...may kai rom up roi dung ko thich nua..
a e pro co thoi gian ranh cu len up cho ho hang nha gionee nhe.
pro nao co rom nha gionee cu up len cho a e up bung bet nhe.
đã có Rom gốc của passion ..haha .. chiều nay mới vừa chạy lại đã xong ..hehe
đã có Rom gốc của passion ..haha .. chiều nay mới vừa chạy lại đã xong ..hehe..ROm mặc định của máy nhé.. 😃
thi452003
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thaihoctgdd Có link ko share đi bro
@thaihoctgdd Share link cho anh em đi bạn
có đường quay lại bờ bến rùi ..hehe
@thaihoctgdd share link đi
Ai có rom gốc + cok của power ko????
vhiep07
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình xài Gionee INFINITY_PASSION nhưng root mãi không được. Bạn nào giúp mình với. Thanks.
pirates30
TÍCH CỰC
11 năm
Dm. Ai lý giải hộ sao hnay phóng xe về quê mà đen vãi. Gặp công an bị thu mẹ bằng lái vs giấy tờ xe. Hẹn 22/11 gặp trên ca tỉnh. Lúc phóng lên thì lại bị tít. Éo có giấy tờ bằng, nó lại xính mẹ xe lại mới khốn nạn chứ. Biên lai thì ko cầm đưa cho ông bà già. Nhục vãi shit. :/

Sent from my GN700W using Tapatalk 2
Den nho

Sent from my GT-I9000 using Tinhte.vn
pirates30
TÍCH CỰC
11 năm
@xuanthuy1987 Dag giải quyết thì bác thaihoctgdd gọi bảo kiếm đc rom stock. Chả có tâm trạng mà vui nữa. 😁

hiện tại đang ở quê ko share cho mọi người đc mai mình lên rùi mình có 1 bài viết chi tiết cho các bạn , các bạn yên tam nhé
pirates30
TÍCH CỰC
11 năm
ok bác. ^^
pirates30
TÍCH CỰC
11 năm
Anh em ơi . bên trung quốc đã xong rom MIUI nhưng nó đang tiến hành bỏ phiếu xem máy nào nhiều người hơn để phát triển phiên bản đó trước, Anh em vào bình chọn cho GN700w nhé. đăng kí tài khoản dễ thôi . Anh em vào bằng Chrome rồi click chuột phải chọn dịch tiếng việt cho dễ hình dung nhé 😃
http://bbs.apkhot.com/read.php?tid-35624.html
@pirates30 Bác làm ở tgdd Xã Đạn phải không? Bác có rom cook của infinity không share cho em với.
pirates30
TÍCH CỰC
11 năm
@ginndh Ok. Để e tìm rồi pm cho bác hah. 😃

pirates30
TÍCH CỰC
11 năm
@ginndh của bác đây nhé. : http://www.shendu.com/android/rom-2398.html
Rom này thấy bảo rất tối giản. bt hơn 190mb mà nó rút đi còn 131mb. 😁 tải file zip về chiến nhé. ^^
http://www.romzj.com/resources/other.html?view=rom&id=4144
đây nữa nhé, Em ko có máy để test cho nên bác cứ 1 mình mà chiến thôi =))
@pirates30 Quả này là điều động chuột bạch là hơi bị khéo =))

Sent from my INFINITY_PASSION using Tinhte.vn
Ranham
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chia bùn cùng bác vs tình hình bác như thế này chắc tuần này ae ko có rom up rồi 😔(

Sent from my Galaxy Nexus using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019