giúp em có nên mua air blade 125

nhokzenz
28/7/2015 4:26Phản hồi: 141
141 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhokzenz
ĐẠI BÀNG
9 năm
20150809_154618.jpg TMPDOODLE1439129347914.jpg TMPDOODLE1439129411105.jpg TMPDOODLE1439129475187.jpg 20150809_154618.jpg
nhokzenz
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cữa hàng bán bác nhưng a minh giới thiệu ... nên minh yên tâm... đinh khi về ra hãng bảo trì ne
@nhokzenz Chúc mừng có xe như ý giá đẹp. Mình thì đợi một tháng nữa mới sắm
nhokzenz
ĐẠI BÀNG
9 năm
Về viêc rodai e ko rành bác chỉ dẩn e với
nhokzenz
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thask bác. E định đổi ổ khóa 6 cạnh nhưng ko bít đổi ổ vậy cái tiềm kiếm xe của e còn sài đc ko
@nhokzenz Đổi làm gì. Cứ để zin. Cùng lắm gắn cái chống trộm hyperion bên A Lý thôi. Đừng thay ổ làm gì phiền lắm.
nhokzenz
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ổ đó là ổ gì za bác... sài tốt ko
@nhokzenz Nhạn diện chủ xe. Nghe đâu 1 củ mấy, bác qua bên khoá a lý hỏi thử
nhokzenz
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mấy cái đó e ko thích cho lấm... sài gosu a5000 dc ko bác hay có loạn nào gióng vậy ko
@nhokzenz Vậy bác ra thẳng a lý nhờ tư vấn vậy. Mình k thích đụng vô dàn điện đặc biệt ổ khoá, nhiều người xài sao đg chạy xe tắt máy luôn đề k lên.
nhokzenz
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đúng rồi sài mấy cái đó thì hay thật nhưng đa khi no bị điên là khỏi chạy... minh đang nghiên cứu ổ khóa bên a. Nghia Q 4 nè khóa chống đoản... mua xe về phải làm ngai.. khúc bên e ghê lấm . Mất 1 cái là đi toi 2 năm của e
kodomo15
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hôm nay đổ đầy bình 70.000 xăng 95, giá xăng hiện tại 19.900 => 3,517L, đồng hồ trip 213km => tương đương 60km/L :eek:
nhokzenz
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kodomo15 Gì ghê vậy mình dang chạy nè ko tính đc bao nhieu km nhưng mà mình đổ 50k để ở nhà cha mình chạy về quê Đức Hòa rồi chạy lên .. ngày hôm sau cha mình chạy sang công an quận 8 ... rồi về thứ tư mình về chạy ra quân 4 làm chì khóa rồi sang tân phú làm khóa đĩa rồi về thì đồng hồ mới còn 1 vạch như cũ... tóm gọn tay ga như vậy cũng hài lòng rồi
nhokzenz
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác giúp e cái ... xe e hình như bắc đầu có hiện tường lỗi vách máy rồi thì phải khi máy nóng e có nghe tieng gõ cọc cọc cọc trong máy nhưng khi ngoi tren xe thi ko nghe... đó phải là lỗi vách may ko bác... chổ nào khắc phục vậy bác . Giá cả bao nhiêu ? . Nếu làm vậy honda còn bảo hành xe e nữa ko bác
@nhokzenz Vụ này xe mình k bị nên k rành. Bác muốn coi thử thì qua Thạch Nguyễn đó. 142 Trần Hưng Đạo B, p7 q5 giá cả tại mình chưa làm vụ này bao giờ nên k rành. Làm xong thì hok biết còn bảo hành hay k nhưng cơ bản mình chả cần bảo hành honda làm gì, có gì hư cứ qua tiệm đó sửa thôi chứ bảo hành honda chán lắm. Bảo dưỡng toàn bơm bánh xe kiểm tra đèn còi vv thôi
nhokzenz
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Bách Phạm Thask bác... e cũng ko biết xe có bị ko nữa nhưng tiếng gõ nhõ ko có lớn tại e kỹ thôi...con trai cưng của e đó
nhokzenz
ĐẠI BÀNG
9 năm
[ QUOTE="Bách Phạm, post: 45597687, member: 1933167"]Vụ này xe mình k bị nên k rành. Bác muốn coi thử thì qua Thạch Nguyễn đó. 142 Trần Hưng Đạo B, p7 q5 giá cả tại mình chưa làm vụ này bao giờ nên k rành. Làm xong thì hok biết còn bảo hành hay k nhưng cơ bản mình chả cần bảo hành honda làm gì, có gì hư cứ qua tiệm đó sửa thôi chứ bảo hành honda chán lắm. Bảo dưỡng toàn bơm bánh xe kiểm tra đèn còi vv thôi[/QUOTE]
E chạy đc 300k rồi tới 500 cây là xe em rodai xog chưa .. e nên sài nhớt máy và nhớt láp nào ngon

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019