Giúp em tìm lại Nokia N9

ngocgiang86
22/6/2012 0:23Phản hồi: 27
Tình hình là sáng nay ngủ dậy em bi mất chiếc N9 , hiện tai thì gọi vào vẫn có chuông, máy em vừa mới mua lên chưa cài được phần mềm định vị . Pro nào có cách để đinh vi không ạ chỉ em với. Chân thành cảm ơn và Hậu Tạ ạ. Pm cho em vào số này với a 01696742694
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

up cho những người nhiều kinh nghiệm vào xem!!!!
hic bác nào giúp em với.
bạn mất trong nhà hay ở đâu ??? sao lạ zay
thôi thế là tạm biệt em N9 rồi chán qua 😔(
goi goi con duoc ko ban oi... Nha mang co dv dinh vi chinh xac dia diem cua sdt do ban, goi td hoi thu xem... Sdt cua n9 la so may ban... Dung goi nhieu qua het pin la tieu luon
RÙI chắc đi cứu net bị em nó dụ rùi😁
mình goi cho nhà mạng thi nhà mạng nói không hỗ trợ ban ạ
Mr.85
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ngocgiang86 Cái này chỉ có nhờ người quen ở nhà mạng giúp thôi chứ trên nguyên tắc nhà mạng không hỗ trợ mà. Chúc bạn may mắn lần sau thôi
chia buồn cùng bạn. mà ngủ ở đâu mà mất thế. bạn lên diễn đàn mobifone3g đăng topic thử xem. bên đó có nhiều tổng đài viên lắm
lamchanhuan
ĐẠI BÀNG
12 năm
bị mất trộm gì mà thèn ăn trộm nó ngu vậy . sao ko tắt nguồn. hay bạn để chế im lặng rồi để chỗ nào trong nhà mà ko nhớ.
Chỉ có quen đứa nào ở tổng đài nó xem thông tin HLR của thuê bao cái là biết được vị trí theo cột BSC gần nhất. Nhưng cũng k chính xác lắm đâu,xác suất bạn lấy lại dc theo cách này thấp.
kiểu này chào thua.. 😁 thôi lần sau có đi cứu net thì cẩn thận với mấy em hàng :D
làm gì có cứu nét chứ các bác cứ đùa em, em làm trong Quân Đội . Máy của em để mật khẩu lên ko tắt nguồn đươc mà bác. gio nháy vao vẫn còn chuông vậy ma... em nó ko biết đang ở nơi đâu. 😔
vuviethong
ĐẠI BÀNG
12 năm
ai bảo để mật khẩu không tắt đuợc nguổn vậy bạn.tắt được hết
@vuviethong có mật khẩu thì sao tắt nguồn đc vậy bạn???
vuviethong
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tynguyen121 bạn thử xem có tắt được không nhé.mình đã test kỹ trước khi đưa ra câu trả lời 😃.giữ chặt phím cứng khoá bàn phím xem nhé
Caì phầm mền định vì bằng cách nào vậy bạn,cho mình xin link down app với
lamchanhuan
ĐẠI BÀNG
12 năm
thôi rồi. chia bùn cùng bác 😔
Máy bạn đã kích hoạt chế độ track and trace chưa? Nếu kích hoạt rồi thì vào trang chủ của nó mà kiểm tra. Mà kể cả chưa kích hoạt thì cũng vào đăng ký, khai báo số điện thoại và EMEI, để trang chủ nó nhắn tin về N9 kích hoạt đồng thời bạn nhăn tin doạ dẫm bảo đã theo dõi và yêu cầu chuộc.
no nhu n8 ma lam sao tat duoc,co nuoc chay lay hdh roi sd thooi hihi.,, co gan tim tren mang thu xem co cach nao ko
vuviethong
ĐẠI BÀNG
12 năm
@HTHANHDIEN41 nó như n8?bạn nói thế nào ấy.Symbian khác MeeGo nhé.bạn có cá gì là N9 khóa rồi vẫn tắt đc nguồn ko?.muốn sử dụng thì chạy lại hdh còn vấn đề ở đây là tắt nguồn hay ko tắt đc.
Còn nhớ IMEI của máy không bác. Đến chi nhánh của nhà mạng rùi làm thủ tục mất máy. Thế là xong. Nó lắp sim gì vào máy thì trên tổng đài đều bít ở khu vực nào và đương nhiên thằng ăn trộm không gọi điện nhắn tin được. Thành công thì báo mọi người nha bác
@vanhellsing_watson bác cho em hỏi mình báo như nào vây??

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019