Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Giúp mình Root máy Mobistar touch S01

sonhiep
22/6/2012 0:1Phản hồi: 365
365 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

O tinhte.vn ban go " root mobistar touch s01" la thay ban rom va huong dan cua mobistar.nhung ban phai cai duoc driver cho may truoc.va backup room goc de phong bi loi thi chay lai rom goc.mibistar ko bao hanh may da root.neu ko lam duoc ban lien he minh

Sent from my Mobiistar Touch S01 using Tinhte.vn
ban xem huong dan cai revovery roi cai file superuser nay theo cach instal file zip vao la root duoc
http://www.mediafire.com/?77rrpm9nr4lv9rr
trivy.nguyen chỉ tui
Chỉ cho tui với 😃. thanks...
Ban nao can chi root may s01 lien he nick yahoo trivy.nguyen minh chi cho

Cùng quan điểm với bạn này rùi. và đã có giải đáp luôn, các chiến binh vào vọc xem có lụm lặc được gì ko nhá
http://trainghiemsmartphone.vn/diendan/threads/239-Topic-ngóng-bản-ROM-mới-cho-S01!?p=961#post961
sonhiep
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Ngôi Nhà Mobistar Bài viết trên mình đã đọc, tuy nhiên khi làm theo thì mới biết đó là root rom v0290 của s01, không phải root cho rom mới v0330 (phiên bản hiện nay của s01)

Sent from my HTC-EVO-3G using Tinhte.vn
ban le tuan672 oi, ban co the huong dan minh root romhoanchinh con mbs s01 dc khong, minh cai driver bang google USB driver ma khong duoc, no khong nhan driver.thaks ban nhe
ban trivy oi, ban co the chiminh cach root rom con mbs s01 nay dc khong, sdt minh la 01696214600. minhcai ban rom update cua mbs nhung khong vao duoc ggplay de down ung dung, moi lan vao la no tu dong day ra. thaks ban nhieu
Nick yahoo trivy.nguyen ban len do nc di.minh ko biet may ban cu the bi gi da chay duoc room root la ok sao lai loi nhi.

máy của mình khi chơi game, nghe nhạc hay duyệt web thì hay bị tự khởi động lại. cài rom khác mà không được, phải làm sao thì hết đây
mấy bác cài đc Java cho S01 ko? chỉ mình với
Các bạn giúp mình với. Mình đã cài driver, nhưng vẫn không thể kết nối điện thoại với máy tính được. Khi cài xong, trên máy tính đã hiện 1 ổ Removable Disk(G😃 nhưng khi mình nhấp chuột vào thì vẫn báo: Please insert a disk into drive G:. Mình đã tắt điêẹ thoại, tháo thẻ ra, lắp lại nhung vẫn không được. Vậy là sao? Minh mới sử dụng Android, con rất gà mờ. Mong các bạn chỉ bảo!
@hoangphi192003 phải chọn mở bộ lưu trữ USB trong điện thoại mới dc , cắm USB thì trong thanh trạng thái sẽ có để chọn kết nối thẻ nhớ với máy tính
mình mới root máy..........no noi la istall for sdcard complete.....sau đó e reboot may nhưng khi khởi động lại thì máy ko lên ........nó cứ hiện màn hình khởi dộng ........có ai biet cách sữa lỗi không.......
binhdb
TÍCH CỰC
11 năm
@Danghung45 Máy bị bootlop, phải up rom khác thôi

Sent from my Lenovo A706 using Tinhte.vn mobile app
dem di bao hanh cai lai.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095